Rais Kikwete ateua wabunge wapya wawili

Rais Kikwete ateua wabunge wapya wawili

Watalipwa kama anavyo lipwa Mbatia..

Mkuu hebu tuweke ushabiki wa vyama pembeni and think rationally.... Katika hiki kipindi cha miezi hii michache kulikuwa na haja ya kuteua wabunge? And are they going kulipwa mafao pia? Really? Taifa linaangamia hili and we youths tunachekelea...
 
haya ninmatumizi ya ofisi vibaya sasa bado kikao kimoja tu anateua wabunge kama sio kutumia madalaka vibaya
 
Mwendelezo wa kulipa fadhila wa serekali ya ccm.
 
Na mara hii Juliana Shonza na mwabamba wamekosa tena???
Looooh
Hawana bahati
 
Last edited by a moderator:
unless akiri wazi yakua majority ya wabunge magamba ni MIZIGO otherwise ni matumizi mabaya ya madaraka

huo mzigo ni mzito hata Mnyamwezi hauwezi
 
Ni miezi 6 imebaki
Wanahitaji kulisoma bunge miezi 12
Waanze kujua wanachokifanya miezi 12

Sawa ukipata kizuri kula na mpwa wako
 
Hivi ni lazima mpaka wote wakamilike..? Je,watakuwa na mchango gani kwa jamii baada ya uteuzi wao kwa sasa.? Gharama za kuwaghalamia hao wabunge walioteuliwa zingetosha kusaidia hata vituo viwili wa watoto Yatima.
 
unless akiri wazi yakua majority ya wabunge magamba ni MIZIGO otherwise ni matumizi mabaya ya madaraka

huo mzigo ni mzito hata Mnyamwezi hauwezi

Huyu ndiye luteni, dakta, profesa JK
 
Je! sababu gani hasa za msingi zilizompelekea JK kuhamasika kuwachagua hao Wabunge..

JK jarbu kuwaonea huruma wavuja jasho wa Tanzania.
 
Kweli nimekubaliana na mhenga Tamatheo...."UKISTAAJABU YA MUSA UTAYAONA YA TANZANIA" mwisho wa kustaajabu.
 
hakika leo ndo nathibitisha kwamba huyu jamaa ni dhaifu kupita maelezo...!!!! Khaaaaaaaa

sasa hiyo miezi mitano iliyosalia (kikao kimoja cha bunge) watafanya kazi gani hawa wabunge? Yaani watu wafanye kazi miezi mitano tu then wapewe masurufu juu....!!!

Huwa nawashangaa sana wanaodai ati hii nchi ni masikini haina hele...!!!! Haina hela????


Real kabisa mtu unasimama mbele ya kadamnasi na kudai tanzania ni nchi masikini tena ati hujui kwamba umasikini wa nchi hii hujui unatokana na nini?? We utakuwa mgonjwa kuliko misukule yote ya lumumba hadi laki si pesa.!!

Goooooooosssshhhhhhh!!!!

Back tanganyika
upuuzi kama huu ilibidi ukomeshwe na katiba mpya. Tukimuacha rais kuwa na mamlaka ya kuteua ni shida kweli. Utamteuaje mtu katika kipindi ambacho hata mbunge akifariki hakuna uchaguzi mdogo? Wasitake niamini rais analipa fadhira kwa watu wake au anakula 10% kwenye kinua mgongo chao. Upuuuzi uliopitiliza!!11
 
nilikuwa nasikiaga tu leo nimejioneaa kwakweliii mungu kweli umetuletea prezidaa aneendeleea kuvunja record
1.kuwa rais aliebadili baraza la mawaziri zaid
2.kuwa rais aliteua viongozi wengi wa kotaifa kabla ya muda mfupi kuondoka madarakani
3.kuwa kuongozi aliesafiri zaidi nje
4.kuwa kiongozi aliengoza serikal yenye kashfa nyingi zaidi
5.kuwa kiongozi mwenye visasi zaidi
 
Hawa ni wachapakazi wataliletea Taifa maendeleo na faida nyingi, Hongera sana JK ...!
 
Hata kama ana madaraka hayo kikatiba lakini vile vile katiba hiyo haimlazimishi kuteua wabunge miezi minne kabla ya bunge halijavunjwa..! Huko ni kukosa busara na matumizi mabaya ya pesa za walipa kodi.. Yeye na hao wote waliomshauri huu ujinga wa karne wanapaswa kuwekwa kwenye historia kama viongozi dhaifu pitiliza..
 
Sitoisahau serikali ya awamu ya nne

Kweli awamu hii imevunja record hasa katika mambo haya;
  1. uteuzi wa kishambenga na kulipa fadhira
  2. kuigeuza nafasi ya urais kuwa rahisi kiasi kwamba kila mtu anahisi anaweza kuongoza nchi
  3. kukithiri kwa rushwa
  4. nchi kuongozwa na familia kias kwamba maswahiba wa mama ama mtoto wanapeta kirahisi
  5. utepetevu wa maadili kiasi kwamba 10 million zinatumika kununua mboga.
  6. acha niwahi daladala maana nvua ikinyesha tunakosa usafiri wenye nchi wanapigiwa kingola wanapita tu! '
 
Back
Top Bottom