Rais Kikwete arudisha zawadi ya dhahabu

Rais Kikwete arudisha zawadi ya dhahabu

Jamani huu ni utani mchana kweupe, ameona ina thamani ndogo ndio maana ameamua atoe zawadi, achukue za kule Uswiswi ndio alete kama zawadi
 
Gram 227 ndo unaita bonge? tena ina thamani ya milioni 16 tuuu ndo unampa JK? ndo maana kaikataa kaona kwanza wamemdhalilisha wangeandaa kitofali kama vile vya choma muone kama angekataa

well said mkuu! Gram 227 thamani yake haifiki hata nusu ya mshahara wake ,pia hii habari imekaa kinafiki kipande hicho cha dhahabu ukubwa wake hailingani hata na Nokia ya tochi watu wanaita mche.
 
Itawasaidia yatima wangapi,hata kama ni wa sehemu husika je na hao wengine hawastahili? basi angaamuru meno yote ya tembo yauzwe ili yatima waandaliwe mpango maalum wa kuwasaidia
 
Angenipa tuu na na ningemhakikishia kuwa ningeisimamia kuhakikisha kuwa walengwa wanafikiwa
 
safi sana,huo ndio uzalendo.na rais yule mwingine naye si arudishe zile suit za ulaya?
Afu alichokifanya rais ni sawa na mh mbunge yuléeee anayechukua posho na baadae huirudisha
 
Ingekuwa ni Mkapa na Slaa wangechukua tu. JK ana busara sanaaa

nimeifikiria hii comment yako ulicho maanisha ,lakini badae nikajua kuwa u mdini sana wewe ----- shame on u shit!
 
Angeuza halafu hizo fedha angetoa yeye mwenyewe kwa watoto hao yatima, kwani sina uhakika kama zitawafikia walengwa!

Na laiti angeichukua ili akaiuze na pesa kuzigawa kwa aliowakusudia,Kelele zake zisinge chukulilaka maana ile kauli ya kaongwa tungeiskia kila idara
HAKUNA JEMA HAPA DUNIANI
 
safi sana,huo ndio uzalendo.na rais yule mwingine naye si arudishe zile suit za ulaya?
Afu alichokifanya rais ni sawa na mh mbunge yuléeee anayechukua posho na baadae huirudisha

....................connection failed try again
 
kumbe ni makosa yako,kama ume-copy na ku-paste hivi basi hili si jambo dogo,taarifa kutoka ikulu haiwezi kuunganishwaunganishwa maneno hivi kama mtoto wa darasa la kwanza halafu useme ni swala la kibinadamu!!no,big no.

capital no
 
Duuh,mheshiwa anatambua maadili ya uongozi.. hongera kwake ila naona amechelewa sana.
 
well said mkuu! Gram 227 thamani yake haifiki hata nusu ya mshahara wake ,pia hii habari imekaa kinafiki kipande hicho cha dhahabu ukubwa wake hailingani hata na Nokia ya tochi watu wanaita mche.

Ng'ombe aliochukua NI asilimia Ngapi ya mshahara wake, Au zile fimbo za Kina Babu
 
........Kwa hili namuunga mkono. Mh rais......Na watujulishe wamewasaidia ngapi jamii inayowazunguka kabla ya kumtuza rais...
 
Nimesha fanyia mabadiliko..ni makosa ya kibinadamu tu!

wewe ni mpuuzi kweli kweli ...anyway NIMEKUSIFIA!!!
Honestly speaking wewe ni MPUMB@VU... ungekuwa unaongea kilatini ningekuambia...
"Errare humanum est, perseverare autem diabolicum" ... naishia hapo, sitaki kukuonea!!
 
aktaka tumuamini akatae zile ridhiwan anazochota za familia geita gold mining kila sku na barrick kwa siku bilioni 1 huo ni unafki ..akatae na tenda alizoforce familia yake ikachukua kuptia puma na wakamfukuza mkurugenzi mkuu wa tanesco kwa kukataa kampun ya familia ya jk,,pia akatae na tenda ya ksheria waliyomsmamisha kaz lawrence mafuru wa nbc baada ya kukataa kuipa grk advcate ternda ya kusmamia kes za nbc wakat mafuru alisema ni kampun ya khun haina cv ...pia akatae mkakat wanaoufanya ili kumnyang'anya mkono tenda za tanesco ..pia akatae pesa anazolipwa kuptia iptl ..akatae tenda wanazochukua kila sekta kuptia lugumi interprises hayo ni macahache bado zlee biasahara zetu zileeeeeeeee

pembe za ... Na `sembe'
 
Back
Top Bottom