Rais Kikwete amtaja mhusika wa Richmond

Rais Kikwete amtaja mhusika wa Richmond

Waliochota pesa za escrow ndio Richmond.
fwatilieni scandal ya Richmond, symbion, dowans, IPTL,PAP na hatimaye inazaliwa account ya escrow alafu watu kugawana pesa za kubeba kwa lumbesa.

Hii dili niya mda mrefu na mitambo ni hiyohiyo inabadilishwa tu majina ili kufikia itimisho la kuiba pesa za umma.
 
Kumbe alikua anamjua mwizi na yeye ndo kashika dola sasa kwa nini asimshike na kumfunga mbona anatudanganya huyu mzee,au anadhani watanzania wajinga nini?
 
Lowasa alisema ni mamlaka ya juu leo Kikwete anasema Lisu amtaje sasa Lisu ni mamlaka ya juu?
 
Richmond=Richard Monduli.Walifanya wizi wa kimkakati(Strategic theft) jinsi ya kupata ushahidi beyond no doubt ni ngumu.Na sheria zilivyo najua huzijui ila Fisadi EL baada ya kukaa kwa muda inaonekanla wamemshauri kwamba ukitaka
kulikwepa sema "Wakupeleke mahakamani" wakati kama ni kweli yeye siyo MWIZI kwanini HAUMIZWI NA UFISADI na RUSHWA KABISA,Kwanini anagawa sana PESA na Kwanini UHALALI WA UTAJIRI WAKE NI SIRI KUBWA.Aseme jinsi alivyopata ili na sisi tunaotafuta tufuate nyayo zake.NI MWIZI TU.....
WEWE alishakupa ngapi kwenye huo mgao anaogawa? Kwanini usiripot Takukuru au tume?sm acheni kulia lia semen mna bei gani.
 
Mimi sijamuelewa hasa alimanisha nini!.

Angesema "anayeongozana na Tundu Lissu" ningekaribia kuelewa lakini kusema "anayetembea na Tundu Lissu" ni sentensi tata.
 
Jahazi linazama..Anaona Chama kinamfia mikononi mwake.Niwaulize Kashfa zingine Mmiliki atakuwa nani?

Hapa ni MABADILIKO.

CCM iondoke tu kwa kuwa hakuna msafi na mzuri au mleta mabadiliko ndani ya CCM.hata Magufuli hafai..
 
Mmh hayo ndiyo maneno ya tuliye mkabidhi nchi, anasema mwz Anamjua siku zote hizo na wAnanchi tunateseka hiv half hamwajibishi mwz siku zt hizo jaman hili linakaa akilini kweli kweli, hakika ss nimekubali ss wananchi ni malofa. No comment
 
Nadhan Fisadi Namba Moja Tanzania Ni Edward Monduli

Kumbe Unadhani? Haya, endelea na Kudhani kwako, wenye kujua wanajua ni nani fisadi na nani si fisadi, wanajua Fisadi namba Moja hadi wa mwisho kwenye Orodha ya Mafisadi!
 
Kumbe alikua anamjua mwizi na yeye ndo kashika dola sasa kwa nini asimshike na kumfunga mbona anatudanganya huyu mzee,au anadhani watanzania wajinga nini?

Karopoka huyo,saa hizi anajuta kutoa kauli hii.
 
Kama ukweli ni huo amechelewa sana. Hatuna imani na CCM kisa kubebana
 
Mhusika wa Richmond ni yule anayetembea na Lisu..ndio kamtaja hapa dah..Amiri jeshi mkuu ndio katoa kauli hii? Hii ni siasa tu tena hapa ndio naamini sasa maana watu wa chini wanathubutu kumtaja ni Lowassa sasa mkuu anafungwa na nini kama ana uhakika na hili..maana ukweli ni kitu unakisema kwa confidence

Huyo ni Mr Zero
 
Acheni kuwazingua mabwege mtozeni tuambieni ishu hapa kubwa hapa ni richmond au hii ni ngazi ya kupata kura za walalahoi wasiojitambua; vipi escrow, vipi deep green finance, meremeta , kagoda investment, change ya radar, iptl, bill kubwa za tanesco huko nyuma, wamiliki wa malori yanayoua barabara, au wimbo wa richmond ndo mtamu sana kuliko zote?????????????????????? Danganyeni haohao mwaka huu safari imeanza na hakuna kubadilisha gia mtaisoma namba ya nyuma tu
 
JK anaamini watanzania ni wasahaulifu na hamna haja ya kuumiza kichwa juu yao,,,hapo kapga kampeni na kusepa tu,hatuwez kupata jibu lolote hapo,,,cha ajabu kuna kuna watanzania bado wanaamin eti CCM itatuletea Maendeleo! Miaka 54 tumeambulia mashimo ktk madini,bado kuna watu wanarukaruka na kusema eti HAPA KAZI TU,TUENDE NA MAGUFULI.,,,Nawauliza tuende wap na Magufuli? Mnataka twende kwa yule jamaa alyewaita watz wapumbavu tukamuombe arudishe viwanda vyetu?,,,Mabadilko ndani ya CCM hayawezekani na Magufuli ni mwanaCCM...Acheni kuhadaiwa na wachumia tumbo wachache,wanaolenga kuendelea kuzalsha kizazi cha kitumwa,,,Tuwaondoeni CCM ili wananchi waheshimike...wananchi wakiwa na nguvu wataamua matumizi bora ya rasilimali zetu,,,tujitahdini angalau TUOKOE GESI YETU
 
Anaona jahazi linazama anataka kuwadanganya watu. Kwa nini miaka yote asiseme haya kama sio yeye ndio mmiliki mkuu. Imekula kwao watu hawabadiliki.... Lowassa awe fisadi, alikuwa fisadi watu ni lowasaaaaaa.

Kabla hujatoka mapovu kuandika usiyoyajua ni busara ukajiuliza mbona huyo unayemtetea kwa mdomo wake hajawahi kumtaja muhusika wa Richmond?
 
Jakaya jembe haogopi atawataja tu mwaka huu, kaenda kujipanga tena akija anawataja wote kuanzia EPA, ESCROW, WASAFIRISHA SEMBE tena hawa alishasema anawajua kitambo, atawataja wote tu msijali mpaka waliopakia twiga kwenda uarabuni. Subirini tu muda bado upo.
 
Sasa huu ujinga sasa, Rais anaogopaje kutaja jina na ni amiri jeshi mkuu anaogopa nini? Watanzania tuamke la sivyo tutapelekwa pabaya
 
Back
Top Bottom