Rais anachagua vipi misiba ya kuhudhuria?

Rais anachagua vipi misiba ya kuhudhuria?

Daktari bingwa pale Muhimbili ni nani katika jamii ya watanzania? Watanzania wangapi wanawajua zaidi ya wagonjwa? Kanumba the greater has been a greatest entertainer in Tanzania na vivyo hivyo kwa Sajuki, rais atakosaje misiba kama hiyo? Msanii ni kioo cha jamii..!
 
Tusimlaumu Mr President muda mwingi misiba huwa inatokea akiwa Ulaya kuhemea vibaba.
 
Dah, hapa mimi naona ni mapenzi yake kuamua. Itifaki kwa mambo kama haya ni ngumu sana!
 
mambo madogo haya! sifa za mazishi ni kuzikwa tuu na siyo nani kahudhulia. mambo mengine tusiyakuze sana.mwaka jana raisi obama aliialika timu ya david beckham ikulu kuwapa hongera na siyo kuwa lazima awe anzialika kila timu. wapulika iwe?
 
Mkuu, sikujua kama Dr Bashir amekufa. Taifa linazidi kupoteza wataalam. RIP Dr Bashir.
 
Hebu tujilinganishe na wenzetu msiba wa Michael Jackson rais wa Marekani je alihudhuria?
 
- Kwani Sheria ya Jamhuri inasema nini kuhusu Rais na kuamua misiba ya kwenda maana sometimes hebu tuwe Great Thinkers kidogo tu tuongee na Facts, eti Sheria ya Jamhuri inasema nini on the subject?

le mutuz
Willy, mbona Katiba haisemi chochote kuhusu breakfast au lunch ya Rais, lakini je ni kweli Mheshimiwa huwa hapati hivyo vitu. It's common sense man!

Wenzake waliomtangulia kwa Katiba hiyo hiyo hawakuwa wanafanya afanyayo so Katiba is absolutely none.se.nse!

Willy, Mshaurini M/kiti wenu aonekane kwenye harakati za kuokoa na kuhifadhi maisha ya Watanzania kwa njia ya huduma bora za afya kwa wananchi wote. Sio awe kinara wa kuhudhuria misiba kuonesha jinsi alivyoshindwa kulinda na kuboresha maisha ya Watanzania.
 
Nimegundua jambo moja,,Le mutuz hana nia ya kuhangia hoja jengefu kwenye mijadala,shida yake kwa sasa ni kuvuruga tu watu na kuwahamisha kwenye mada.
 
Daktari bingwa pale Muhimbili ni nani katika jamii ya watanzania? Watanzania wangapi wanawajua zaidi ya wagonjwa? Kanumba the greater has been a greatest entertainer in Tanzania na vivyo hivyo kwa Sajuki, rais atakosaje misiba kama hiyo? Msanii ni kioo cha jamii..!
Wacheni wafu wazike wafu wenzao!.... wahenga walisema.
 
Mwanangu nngu007 unapaswa kuelewa somo. Hao wote uliowataja hawakuwa wasanii bali wanataalum. Kwa sera za chukua chako mapema, wataalamu hawatakiwi bali wasanii.Hivyo rais kama msanii mkuu angetenda dhambi kubwa kama asingehudhuria misiba ya wasanii wenzake. Ukitaka kujua ninachomaanisha hebu jiulize ahadi alizotoa wakati wa kugombea zimeishia wapi? Huo ndiyo usanii wenyewe. Nadhani handlers wa rais wanajua kuwa wasanii wa Bongo ni vihiyo ambao wanaweza kutumiwa na kudanganywa na yeyote. Hivyo, kuwatumia kupata umaarufu ndilo lengo kuu la bwana mkubwa. Hukuona ukoo mzima kwenye msiba wa juzi ukiweka saini kwenye buku la maombolezo? Sanaa at work especially using massaburis. Umenipata mwanangu?

Naomba nielimishwe, kwani Usanii siyo taaluma. Hivi taaluma ni nini?
 
jamani mi sioni ishu hapa.yeye km raisi pia ni binadamu anaweza kuguswa na msiba kwa njia moja au nyingine,uraisi haumzuii mtu kuattend misiba.khs marais waliopita hao msiwalinganishe na jk,kila mtu ana roho yake.afterll duniani tunapita tuu,urais ni cheo cha dunia hii,mbele ya MUNGU wote tuko sawa na wote tutakufa cku moja.muacheni baba wa watu apumueeeee....
 
Willy, mbona Katiba haisemi chochote kuhusu breakfast au lunch ya Rais, lakini je ni kweli Mheshimiwa huwa hapati hivyo vitu. It's common sense man!

Wenzake waliomtangulia kwa Katiba hiyo hiyo hawakuwa wanafanya afanyayo so Katiba is absolutely none.se.nse!

Willy, Mshaurini M/kiti wenu aonekane kwenye harakati za kuokoa na kuhifadhi maisha ya Watanzania kwa njia ya huduma bora za afya kwa wananchi wote. Sio awe kinara wa kuhudhuria misiba kuonesha jinsi alivyoshindwa kulinda na kuboresha maisha ya Watanzania.

- kWENYE HILI HAMNA HOJA SHERIA INAYOMRUHUSU RAIS KUPIGA KURA KUCHAGUA VIONGOZI LOCAL KAMA MWANANCHI NA KUAMUAA ANAMTAKA NANI KAMA BINADAM, NI HIYO HIYO INAYOMRUHUSU KUCHAGUA MISIBA.

LE MUTUZ
 
Kufa ni kufa tu hata aje nani, it doesnt matter aende ama asiende
 
give me a break for Gods sake your too old for this your even older than my dad so you better take a rest while its still earl
- so you are saying it takes one dumb creature to figure out another dumb creature, is that so? Ha! Ha!

Le mutuz
 
Back
Top Bottom