Raia Mwema na Tanzania Daima: Njama?

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,749
Likes
7,625
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,749 7,625 280
Siku ya leo kulitakiwa kutoke makala motomoto kwenye magazeti haya mawili. Kwa sababu wanazojua wanaojua majarida yote mawili yameshindwa kutoa matoleo yao ya kiintaneti ambayo yalikuwa yaendane na muziki ambao ulikuwa uchezwe hapa leo. Ilikuwa ni kujaribu kuua ndege mmoja kwa mawe matatu! But then, somewhere some information is leaking, I mean kumiminika siyo kuvuja!!

So, mkakati unabadilika; !
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Si dalili nzuri hata kidogo
 
John Mnyika

John Mnyika

Verified User
Joined
Jun 16, 2006
Messages
715
Likes
23
Points
0
Age
38
John Mnyika

John Mnyika

Verified User
Joined Jun 16, 2006
715 23 0
I know the Guy. Nadhani 'Akili' yuko kwenye pilika pilika za "Ienengia Mana"; natumai punde atayaweka hayo magazeti. Hatam mimi nimeyakosa kwa kweli.

JJ
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified User
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
96
Points
145
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified User
Joined Feb 25, 2006
3,347 96 145
Tayari yameshatoka, na nimetoka na hii interesting quote hapa kutoka TZ Daima, guess who said it:

"Naomba nitoe wito kwa heshima kubwa na taadhima; Mhe. Rais na wenzako, hatutaki vitisho tena, hatutaki kushikiwa picha ya simba wa kuchorwa, na kwa hakika tumechoka na kibwagizo cha "tumepewa majina ya wahalifu" .
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Tayari yameshatoka, na nimetoka na hii interesting quote hapa kutoka TZ Daima, guess who said it:

"Naomba nitoe wito kwa heshima kubwa na taadhima; Mhe. Rais na wenzako, hatutaki vitisho tena, hatutaki kushikiwa picha ya simba wa kuchorwa, na kwa hakika tumechoka na kibwagizo cha "tumepewa majina ya wahalifu" .
Kitila, unasema tayari yameshatoka wapi? katika web naona yapo matoleo yaliyopita. Raia Mwema liko la wiki iliyopita ikiwa na Story ya Dk Rashid na Kazaura na Tanzania Daima kuna story ya Zitto akisema, "Kuna njama".. Magazeti hayo Jumatano yametoka na habari tofauti, Raia Mwema likiwa na habari, "Mzimu wa Buzwagi wamvaa Mramba" na ingine ikiwa ni makala iliyoanza ukurasa wa kwanza isemayo, "Kikwete ageuka Vasco da Gama kwa safari za nje" na Tanzania Daima ikiwa na story za Ripoti ya REDET na ndani kuna makala ya kuvutia ya Mwanakijiji.
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Leo hata THISDAY limekoroga.. Habari kubwa ya leo inayosema, "How Mining companies exploit tax loopoles..." haipo katika web na badala yake nafasi yake imewekwa makala ya BAN KI-MOON iliyopo ukurasa wa nane huku habari ya Jumanne ya plot iliyouzwa ikimhusisha EL ikiwapo... Iko kazi kweli kweli... Ama watu wameanza kuchoka, au wamekwenda LIKIZO ama ndio mgomo baridi unaanza, au hujuma....
 
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
Re: Raia Mwema na Tanzania Daima: Njama?

--------------------------------------------------------------------------------

Quote:
Tayari yameshatoka, na nimetoka na hii interesting quote hapa kutoka TZ Daima, guess who said it:

"Naomba nitoe wito kwa heshima kubwa na taadhima; Mhe. Rais na wenzako, hatutaki vitisho tena, hatutaki kushikiwa picha ya simba wa kuchorwa, na kwa hakika tumechoka na kibwagizo cha "tumepewa majina ya wahalifu" .

Kitila, unasema tayari yameshatoka wapi? katika web naona yapo matoleo yaliyopita. Raia Mwema liko la wiki iliyopita ikiwa na Story ya Dk Rashid na Kazaura na Tanzania Daima kuna story ya Zitto akisema, "Kuna njama".. Magazeti hayo Jumatano yametoka na habari tofauti, Raia Mwema likiwa na habari, "Mzimu wa Buzwagi wamvaa Mramba" na ingine ikiwa ni makala iliyoanza ukurasa wa kwanza isemayo, "Kikwete ageuka Vasco da Gama kwa safari za nje" na Tanzania Daima ikiwa na story za Ripoti ya REDET na ndani kuna makala ya kuvutia ya Mwanakijiji.
Samahani Kitila, nafuta maneno yangu hapo juu...
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified User
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
96
Points
145
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified User
Joined Feb 25, 2006
3,347 96 145
Samahani Kitila, nafuta maneno yangu hapo juu...
Afadhali, maana nilianza kuogopa kwamba hizi website zinatofautiana au namna gani, nikaanza kufikiri labda web ya TZ na nje ya nchi zinatofautiana! Poa basi.
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Afadhali, maana nilianza kuogopa kwamba hizi website zinatofautiana au namna gani, nikaanza kufikiri labda web ya TZ na nje ya nchi zinatofautiana! Poa basi.
huu muziki ni upi?Mwanakijiji acha siasa za uoga..wewe uweke hapa tuusikilize
 

Forum statistics

Threads 1,205,690
Members 458,032
Posts 28,202,956