econonist
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 24,753
- 39,270
Kuna shinikizo Mbowe asistaafu Uenyekiti ili akamilishe Maridhiano 2025
Wayamalize maridhiano kabla hajatoka.
Kuna shinikizo Mbowe asistaafu Uenyekiti ili akamilishe Maridhiano 2025
Lissu lazima agombee urais 2025 hata kama CHADEMA wakitangaza kujitoa kwa sababu yoyote ile. Kugombea urais kwa Lissu ni mradi wenye tija sana hata akiwa na uhakika kuwa hatashinda.
Kawaulize raia mwemaNi kweli ndugu mwandishi, naona hapa ndipo wanapoyapanga hayo makundi ya 2025. 😀 😀
![]()
Huwaamini gazeti la raia mwema?Mmoja ameshasema anastaafu mwaka huu, mwingine bado yupo kwenye uongozi wa chama,.sioni kwa vipi hao jamaa wawili wanaweza kuwa kwenye mgogoro.
Hata kama ni sababu ya makundi/kambi za uchaguzi, bado Lissu hajasema kama atagombea nafasi yoyote, sasa iweje uwepo mgogoro hapo?
Wewe upo kambi ipi?Maslahi yapo wapi hapo?.
Mtihani mgumu sana kwa mbowe.Ni kweli
Kundi moja linabebwa na ukabila na lile lingine linabebwa na Uzalendo
Kwa hiyo haya maridhiano yataendelea mpaka 2025? nani alikwambia hilo?Kuna shinikizo Mbowe asistaafu Uenyekiti ili akamilishe Maridhiano 2025
So umeweka bendera ili kuficha likonyagi hapo wewe ni mpuuzi tuNi kweli ndugu mwandishi, naona hapa ndipo wanapoyapanga hayo makundi ya 2025. 😀 😀
![]()
Kugombea urais kwa Lissu ni mradi wenye tija kwake? how?Lissu lazima agombee urais 2025 hata kama CHADEMA wakitangaza kujitoa kwa sababu yoyote ile. Kugombea urais kwa Lissu ni mradi wenye tija sana hata akiwa na uhakika kuwa hatashinda.
Ungetuletea habari kamili ingependeza zaidi, lakini kutuwekea kichwa cha habari pekee umetuacha tufanye kazi ya kubahatisha..Huwaamini gazeti la raia mwema?
Yeyote anayetaka maslahi kupitia siasa, anaenda CCM. Huko ndiko watu wanagawana madaraka na pesa.Hapo ndio utajua kwamba tunacwanasiasa maslahi waliopitiliza nchi hii!
Aanzishe chama chake kama Zitto alivyofanya vinginevyo sijuiSasa hivi mamilioni ya Mbowe hayahitajiki kwa Tundu Lissu, tayari amepata kamradi kake pale Ubeljiji amabacho kinamuingizia pesa ya kutosha. Kumbuka hata ile helikopta aliyotumia kwenye uchaguzi 2020 haikutokana na pesa za CHADEMA.
Wewe unajua yanaisha lini?Kwa hiyo haya maridhiano yataendelea mpaka 2025? nani alikwambia hilo?
Jamaa ni walevi hawaSo umeweka bendera ili kuficha likonyagi hapo wewe ni mpuuzi tu
USSR View attachment 2502423
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa nn unapenda sana kutafuniwa? Alafu kuhusu huo mpasuko mbona nimeshaleta sana humu, tafuta nyuzi za nyuma alafu Soma utaelewaUngetuletea habari kamili ingependeza zaidi, lakini kutuwekea kichwa cha habari pekee umetuacha tufanye kazi ya kubahatisha..
Hili gazeti limelambishwa asali. Nimeona kwenye toleo la leo wakisema ongezeko la faida kwenye mabenki ni sababu ya kazi ya Samia, really?Gazeti la raia mwema limeandika kuwa chadema Kunafukuta. Kuna makundi mawili ya Mbowe na Lissu. Ni mafahali wawili ndani ya zizi moja.
Nimewahi kusema hili suala lakini nikaishia kutukanwa, Leo gazeti la raia mwema wameweka wazi kila kitu.
Huu mgogoro uliopo utaisha kwa mpasuko mkubwa sana ambao utaenda kukipasua kabisa chama. Yote haya inasemekana ni Vita ya uongozi kuelekea 2025.
View attachment 2502268
Bwashee, naona kwa sasa tushughulikie kauli ya mwenyekiti wetu wa CCM kwamba wananchi wanababikiziwa kesi za madawa ya kulevya na Mapolice wetu ambao walioapa kulinda usalama wa raia na mali zao.Inakuwaga hivyo hivyo bwashee!