Raha ya kukaa kwa shemeji unajitanua utakavyo!

Raha ya kukaa kwa shemeji unajitanua utakavyo!

Alipo kaa ndoo anapolala, maisha ya Kipuuzi sana haya asubuhi unakunja shuka unampa beki tatu niwekee kwa shemeji upuuzi mtupu.
 
Dada akitukanwa "hamna shukrani wewe na familiya yako" mtoto wa kiume inabidi umwambie shemiji "shikamoo"
Kuna jamaa mkubwa tu anakaa kwa shemeji yake..Basi sometimes dada yake anapigwa na kutukanwa mbele yake,Ye anaangalia tu..
 
Kudaaadeki nishawah kaa kwa shemej wiki tu nikala nduki..ujinga class 1 mtu mzima kukaa kwa mwanaume mwenzako. Kwa wanawake lazima ugegedwe tu, na kale ka wimbo ndio kanasisitiza..hakuna ushemej tunakulagaa
 
Hao ndiyo vijana wa Pwani hasa Saridalama unakuta vijana tepetepe na kutusababishia hata majanga kwa vyura kukosa maji mengi ya kuogelea na kutosheka.
Inabidi vijana wa mikoani hasa chugga tujetuzime moto kama kawa...amkeni vijana legelege wa vilani chipsi yai...mnatupa mzigo mkubwa sana wenzenu wa kupigia hadi lini???
 
Sista analiwa mambo ghetto ye na miwani yake kama fundi magrili anameditate na kuvutia hisia miguno ile kama uh, ooh kwenye sofa la mwanaume . Mwandu manuu kautanua. Wanaume wa mikoani bhana, wakinyimwa maji ya chupa misibani, mbio kulalamika jukwaani kumbe mambwisi tu.
Mwandu. Wewe ni wakusini nini?
 
Hao ndiyo vijana wa Pwani hasa Saridalama unakuta vijana tepetepe na kutusababishia hata majanga kwa vyura kukosa maji mengi ya kuogelea na kutosheka.
Inabidi vijana wa mikoani hasa chugga tujetuzime moto kama kawa...amkeni vijana legelege wa vilani chipsi yai...mnatupa mzigo mkubwa sana wenzenu wa kupigia hadi lini???
Katika yooote hakuna kijana wa pwani ambae ni mtegemezi wa shemeji, haya ni yenu wa bara, tena wa arusha na moshi mnakeraaa! Mnaolewa na mashemeji zenu hamjistukii
 
Hapo unakuwa na wwe umeolewa ngja siku shemeji aseme imefika zamu yako kugegedwa
 
Katika yooote hakuna kijana wa pwani ambae ni mtegemezi wa shemeji, haya ni yenu wa bara, tena wa arusha na moshi mnakeraaa! Mnaolewa na mashemeji zenu hamjistukii
Sisi chugga mazo na papuchi ni mchimbo tu hadi chura atembee na barafu au ac.
Pooling ya chugga usipime,maana mlo fresh hakuna janga la msosi vilaini kwetu mwiko....shemeji hakuna ukaribu naye maana atachezea dushelele avimbe iwe msala tena.
 
Back
Top Bottom