Tofauti ya hawa Miungu wawili

Tofauti ya hawa Miungu wawili

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Posts
14,720
Reaction score
32,314
1. Mungu Jehovah anasema usiue
2. Usifanye zinaa
3. Watumishi wake Malaika
4. Penda watu wote
5. Usiseme Uongo

1. mungu shetani allah anasema ua wasio wa shetani
2. Oa badilisha utakavyo na ukija ahera utapata wanawake 72 udinye utakavyo. Oa mtoto ,oa mzee.
3. Watumishi wake Majini
4. Wachukie wasio wa dini yako ya shetani.
5. Unaweza sema uongo kuwalaghai watu wajiunge nawe kwenda motoni
 
Ijue imani yako ifuate ,imani za wengine achana nazo mnajadili uislamu kwa sababu upo Tanzania mbona hamjadili uhindu au shinto …Usitumie ukristo kama kinga ya kutukana imani za watu kila mtu ana haki ya kuamini anachoona yeye bila kuvunja sheria za nchi wala kutukana wengine… MUNGU NI UPENDO TUPENDANE.
 
Mpende jirani yako kama vile unavyoipenda nafsi yako. Swali jirani yako ni nani?
Kulingana na Biblia, jirani yako ni kila mtu anayehitaji msaada wako, bila kujali kabila, dini, taifa, au uhusiano wako naye. [1]
Yesu alifafanua swali hili kupitia Mfano wa Msamaria Mwema katika kitabu cha Luka 10:25-37. [1, 2]

Maelezo ya Mfano wa Yesu
    • Mtu aliyeumia: Mtu mmoja Myahudi alivamiwa na majambazi njiani na kuachwa karibu kufa.
    • Kuhani na Mlawi: Viongozi hawa wa kidini wa Kiyahudi walimwona yule aliyeumia lakini wakapita kando bila kumsaidia.
    • Msamaria Mwema: Wayahudi na Wasamaria walikuwa maadui na hawakupatana kabisa. Lakini Msamaria huyo alimwona yule aliyeumia, akamhurumia, akamfunga vidonda vyake, na kumhudumia kwa gharama zake…
    • Ishi humu
 
Katika ya hao waungu wawili uliotaja
Huyu anaembagua mtu mweusi mwenzio na wewe hapa ni mfuasi wa Mungu yupi?
Kama Mungu wake ndo anafundisha awabague nyie weusi itoshe kusema ni haki muitwe KONDOO
 

Attachments

  • FSaver.com_AQMKWKNcnV9JJkjOCxdUI7LJk7IzjsoO-PrqNX-EAZ9k1ZLIXY_mdKCirLvpEBrY25VWKap0saUHIwggD2u...mp4
    2 MB
Ijue imani yako ifuate ,imani za wengine achana nazo mnajadili uislamu kwa sababu upo Tanzania mbona hamjadili uhindu au shinto …Usitumie ukristo kama kinga ya kutukana imani za watu kila mtu ana haki ya kuamini anachoona yeye bila kuvunja sheria za nchi wala kutukana wengine… MUNGU NI UPENDO TUPENDANE.

Wewe ni Syphils bila shaka
Peleka kishandu chako huko ... Hunipangii cha kujadili. Na nimeshajadili kama unawashwa katawaze.
 
Back
Top Bottom