SAGAI GALGANO
JF-Expert Member
- Nov 13, 2009
- 50,096
- 75,541
Katika yooote hakuna kijana wa pwani ambae ni mtegemezi wa shemeji, haya ni yenu wa bara, tena wa arusha na moshi mnakeraaa! Mnaolewa na mashemeji zenu hamjistukii
Waambie hao warugaruga
Katika yooote hakuna kijana wa pwani ambae ni mtegemezi wa shemeji, haya ni yenu wa bara, tena wa arusha na moshi mnakeraaa! Mnaolewa na mashemeji zenu hamjistukii
Hata kama ni mimi siachi kumgonga.Shemeji na dada yake wakienda kazini.
Na yeye ndio anajifanya boss kwa dada wakazi.huwa hawachelewi kuwagonga wasichana wakazi hao.
Teh teh tehImagination ya dadaake kitandani
huo usenge una akili bas??????
Katika mambo niliyokuwa nayachukia ni kukaa kwa mashemeji.Shemeji anatoka amedisa, alaf kavaa kanga ya dadako inabidi umpishe aende kisha arudi ndo ulale, Mara Mara unamsikia dadaako anaamrishwa akwangue vocha, dah Nouma sana, shemeeeejiiiiii, kule mombasa ukiona hii kitu ujue wote ni wakeze
Dadake akiwajibika inabidi azibe masikio.
Nimecheka sana kidogo nitapike eti miwani kama fundi magrili haaaaaa.Sista analiwa mambo ghetto ye na miwani yake kama fundi magrili anameditate na kuvutia hisia miguno ile kama uh, ooh kwenye sofa la mwanaume . Mwandu manuu kautanua. Wanaume wa mikoani bhana, wakinyimwa maji ya chupa misibani, mbio kulalamika jukwaani kumbe mambwisi tu.
Hivi ni dada au shemeji ambae anawajibika? Navyojua wanawajibisha.
Hapo shemeji mtu kaua ndege wawili kwa jiwe moja.....
Huyo binti kwenye hiyo avata yako......anavutia sana.......bila shaka mnashabihiana........Huyu mwanaume mtoto si riziki nini ndio nini kujitanua hivo teh!!
Siku Dada akiachika wanaachwa wote