Raha ya kukaa kwa shemeji unajitanua utakavyo!

Raha ya kukaa kwa shemeji unajitanua utakavyo!

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Posts
10,516
Reaction score
13,269
1471196507861.jpg
 
Sista analiwa mambo ghetto ye na miwani yake kama fundi magrili anameditate na kuvutia hisia miguno ile kama uh, ooh kwenye sofa la mwanaume . Mwandu manuu kautanua. Wanaume wa mikoani bhana, wakinyimwa maji ya chupa misibani, mbio kulalamika jukwaani kumbe mambwisi tu.
 
Unajitanua halafu sista naje mida flan anafanya kama ww unavyofanya hapo halafu unaona sifa na kutupotezea muda na thread ya ajabu
 
Back
Top Bottom