Raha ya kuichagua CCM


COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,015
Likes
78
Points
145
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,015 78 145
hehehe maisha bora kwa kila mtanzania ndio hayo!!
Tunaangamia kwa ujinga wetu wenyewe lol
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,591
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,591 280
hatari tupu mwee
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,477
Likes
6
Points
135
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,477 6 135
Ee Mungu natamka na naapa mbele zako baba ukiwa kama shahidi kwamba kuanzia sasa (leo) si mwanachama wa ccm tena, na kamwe sitorudi ccm wala kuipigia kura ccm,

Na endapo nitaipigia basi Mungu hapo ktk chumba cha kupigia kura au popote uchukue uhai wangu ili niwe mtu wa motoni daima.

Nitaichagua chadema, nitaipenda chadema na kuitumukia chadema miele daima.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,412
Likes
38,591
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,412 38,591 280
eti twiga wamekimbilia ulaya kukwepa kipindupindu porini
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
116
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 116 160
Weka mbali na Tembo, Twiga
habari2.jpg
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Usafiri wa uhakika

IMG_0356.JPG
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,853
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,853 280
Kwanini uwaite Wahuni? nilidhani utawaita wazalendo. mmmh ila ni mtazamo tu
Kaka hii picha umeipiga pale Posta karibia na standard Chartered

Haya maneno yameandikwa na wahuni wa mjini
 
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,915
Likes
5
Points
0
Thanda

Thanda

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,915 5 0
Bujibuji una utani wa ngumi na Ritz,Zomba na wengineo. Ila kweli CCM ni janga la kitaifa na TUMEFIKA HAPA TULIPO KUTOKANA NA AHADI YA MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA, NA KWA UDHAIFU WA ALIYEAHIDI.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,853
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,853 280
Hata barabara iwe mbovu kivipi lazioma home utafika tu....niliupanda mahali fulani huu usafiri na mwingine ni ule wa Land Rover ambayo hadi pale mbele kwenye boneti na penyewe ni siti zile
 

Forum statistics

Threads 1,237,964
Members 475,809
Posts 29,308,158