Raha ya kitimoto

kiben10

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2018
Messages
555
Points
1,000

kiben10

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2018
555 1,000
KiTiMoTo, na Ijumaa hii, upate alafu isikauke sana kuwe na ugali fulani unga wa kuloweka, kama itawezekana upate na maziwa mgando yasiwe makali sana, then kwa kuwa inajitegemea mafuta basi ukipata kamchicha mafungu mawili sio mbaya, na mda wa kuanza kula zima simu maana unaweza kupokea habari za msiba kila kitu kikaharibika Mshana Jr tunakwama wapiiiiiiii
eliudsamwel-20190927-0001.jpeg
 

Heller

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2013
Messages
2,970
Points
2,000

Heller

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2013
2,970 2,000
Jamaà una roho mbayaa, huu ni mwaka wa pili unapita wima hiyo ndafu sijaitia mdomoni.

Unanitia majaribuni nikakope; maana hata ile company ya ndafu mixer konyagi tumepoteana mazima

Imebaki tunaonana huko kanisani au msibani:

I wish ningekuwa Bashite
 

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
121,464
Points
2,000

Mshana Jr

Platinum Member
Joined Aug 19, 2012
121,464 2,000
KiTiMoTo, na Ijumaa hii, upate alafu isikauke sana kuwe na ugali flan unga wa kuloweka, kama itawezekana upate na maziwa mgando yasiwe makali sanaaa, then kwa kuwa inajitegemea mafuta basi ukipata kamchicha mafungu mawili sio mbaya, na mda wa kuanza kula zima simu maana unaweza kupokea habari za msiba kila kitu kikaharibika Mshana Jr tunakwama wapiiiiiiiiView attachment 1217155
Dah.. Tunakwama kwenye shekeli... Leo lazima nikafanye chuma ulete nipate walau kilo
 

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
121,464
Points
2,000

Mshana Jr

Platinum Member
Joined Aug 19, 2012
121,464 2,000
jamaà una roho mbayaa

huu ni mwaka wa pili unapita wima hiyo ndafu sijaitia mdomoni.

unanitia majaribuni nikakope;maana hata ile company ya ndafu mixer konyagi tumepoteana maxima

imebaki tunaonana huko kanisani au msibani:

i wish ningekuwa bashite
 

Forum statistics

Threads 1,344,270
Members 515,388
Posts 32,813,719
Top