Rafiki yangu ameniomba nizae na mume wake

Rafiki yangu ameniomba nizae na mume wake

Baada ya kuwalaza watoto..............hao watoto ulizalishwa na wahuni au una mumeo? Maana mpaka akufikirie wewe huenda una watoto lakini huna mume na uko poa tuu
Kwahisani yako naomba umalize kuisoma habari yote kamili am sure utaielewa vizuri...
 
daah pole sana kwa mtihani huo ila fikiria ndoa yako na future ya watoto wako kwanza,binafc naona japokua umeshakataa ila kwa jinc ulivyoongea naona bado unajiuliza uliza kuhusu hilo swala,nakuomba wala usijaribu kubali kufanya hcho kitu kitakucost sn,huwez jua unaweza kuzaa then uksababisha ndoa ya mwenzio ivunjike,yakwako pi a ivunjike na pia usije kuwa na maelewano na huyo rafiki yako kipenzi
 
hawana tatizo walishawahi kutoa mimba kama 3 sasa mpaka hapo inaonyesha wazi kua hawana tatizo na sio mwanamke peke yake alokwenda kutoa na mume pia alikua anamwambia hatuko tayari kua na watoto,sasaivi wako tayari na mimba haziko tayari .........
Kumbe walikuwa wanashirikishana kutoa mimba, stay very far from them. hawana utu kabisa.
 
atulie miaka5mbona siyo mingi mda bado avumilie
Nimemwambia samething vuta subra kuna watu wanakaa miaka 10 nini miaka mi5,lakini haelewi anasema nimekuchagua wewe mtu wangu wa karibu na mumewangu pia anasema wewe ndio unafaa sababu kikitokea chochote kwetu hata tukifa wewe utaweza kumlea mtoto na mali zetu pia zitakua safe,yani nilimuona kama ananichura.....
 
daah pole sana kwa mtihani huo ila fikiria ndoa yako na future ya watoto wako kwanza,binafc naona japokua umeshakataa ila kwa jinc ulivyoongea naona bado unajiuliza uliza kuhusu hilo swala,nakuomba wala usijaribu kubali kufanya hcho kitu kitakucost sn,huwez jua unaweza kuzaa then uksababisha ndoa ya mwenzio ivunjike,yakwako pi a ivunjike na pia usije kuwa na maelewano na huyo rafiki yako kipenzi
Najuiliza amenifikiraje mpaka akasema hivi
 
....pamoja na ushoga wenu,huoni kama hiyo ni dharau kwa mumeo!?
Mkuu uko sahihi na pia nahisi kama alikua anataka ukaribu na mumewangu manake ivi nafanyaje siri ya kwenye mimba? sasa huyo mtoto akizaliwa nasemaje tuwape? au namshirikisha mumewangu halafu yeye later aseme as long as mkeo analala na mumewangu na mie nialale na wewe,duu she is insane...
 
hio hutokea..ameshakuevaluate na akaona unaweza kuwa conviced, may be uko mpole sana au mnapendana sana, hapo kazi ipo kwako kuonesha msimamo wako best.......think about your children,your future
 
Najuiliza amenifikiraje mpaka akasema hivi
hio hutokea..ameshakuevaluate na akaona unaweza kuwa conviced, may be uko mpole sana au mnapendana sana, hapo kazi ipo kwako kuonesha msimamo wako best.......think about your children,your future
 
Na wazimu
Nimemwambia samething vuta subra kuna watu wanakaa miaka 10 nini miaka mi5,lakini haelewi anasema nimekuchagua wewe mtu wangu wa karibu na mumewangu pia anasema wewe ndio unafaa sababu kikitokea chochote kwetu hata tukifa wewe utaweza kumlea mtoto na mali zetu pia zitakua safe,yani nilimuona kama ananichura.....
tayari huyo shoga
 
Anallah wa Inalilahi rajiun Dada huu ni msiba mkubwa sana tena sana Kwa mawazo yangu naona huyo Dada hana urafiki wa dhati kwako na kaona wivu unavyo stawi ndani ya penzi la ndoa yako na kupalilia matunda ya ndoa uyapendayo (wanao) sasa anataka akutoe Kwenye furaha hiyo kwa kujifanya anakuomba msaada wa kuzaa na mumewe wakati fika anajua ukianza mahusiano na mumewe utaachika Kwa mumeo halafu ni wazi huwezi olewa na mumewe hivyo kuishia kujuta na kuaibika Kwa wanadamu duniani na Kwa Allah pande zote akhera na dunia,..; Ushauri; Fanya uwezavyo Kwa busara zako jitenge mbali na Rafiki huyo mnafiki na mungu atakusaidia kuweza kwasababu hujui ni mbinu gani nyingine atakayokuja nayo tena kukukabili,
 
Anallah wa Inalilahi rajiun Dada huu ni msiba mkubwa sana tena sana Kwa mawazo yangu naona huyo Dada hana urafiki wa dhati kwako na kaona wivu unavyo stawi ndani ya penzi la ndoa yako na kupalilia matunda ya ndoa uyapendayo (wanao) sasa anataka akutoe Kwenye furaha hiyo kwa kujifanya anakuomba msaada wa kuzaa na mumewe wakati fika anajua ukianza mahusiano na mumewe utaachika Kwa mumeo halafu ni wazi huwezi olewa na mumewe hivyo kuishia kujuta na kuaibika Kwa wanadamu duniani na Kwa Allah pande zote akhera na dunia,..; Ushauri; Fanya uwezavyo Kwa busara zako jitenge mbali na Rafiki huyo mnafiki na mungu atakusaidia kuweza kwasababu hujui ni mbinu gani nyingine atakayokuja nayo tena kukukabili,
Shukrani sanaaaa kwa mawazo yako namsubiri arejee kwake anaondoka saturday na kwa bahati nzuri mara nyingi sana anapo kuja kwangu mumewangu hua safarini, au ndio amerejea na yeye hua hana mda anaondoka lakini ule mda mdogo anapomuona my hubby home anasema napenda mnavyoishi mara mumeo anaonyesha hatanii kwenye mambo flani sasa mie hua sijibu na hata akinielezea mumewe kama baada ya bao moja harudii lapili na mchovu mie hua sijibu kuchangia namwambia sidhani kama ni sawa kuongea mambo ya mumewako kwangu anajichekesha chekesha..lakini sasa lazima nichunge nae....
 
Ndiyo maana nimeanza kupata hisia Kali kuwa si Mwema kwako na shida yake kuu sio mtoto kama alivyoeleza anayo mengi ya moyoni hivyo sijui ulipotokea na Rafiki yako but sitachoka kukushauri maana upo mdomoni mwa simba mwenye njaa halafu umekaa huna habari best is beter to take care yourself
 
Usijaribu huo ujinga hata siku moja..URAFIKI isiwe sababu ya kuhatibu future yako na familia yako.. je hiyo miezi 9 ya ujauzito utamweleza nini mumeo!??kuwa mimba ni ya rafiki wa mumeo!?? Unahisi atakuelewa!?? Don't try that..
 
Back
Top Bottom