Herbalist Dr MziziMkavu
Platinum Member
- Feb 3, 2009
- 43,113
- 34,953
Mkuu BIG Banned Mpende akupendae hiyo ipo kwa watu wote unaweza kumpenda Mtu kumbe yeye hakupendi wewe anampenda mtu Mwengine.Dah!! unapenda mtu ambaye mawazo yake yapo kwa mwingine.
sasa ungemvunja nani ? mwanamke au mwanaume?dah , yaani wamu-hug halafu kwa nyuma anamkiss mwingine...!!! kungekuwa na kioo kwa mbele nikaona... dah ningevunja mtu...!!!
sasa ungemvunja nani ? mwanamke au mwanaume?
kwa situation kama hiyo..........mimi ningewavunja wote.kwanza ningevunja mwanamke, coz she is the one who let it, akaunyoosha mdomo wake yule mwanaume akaupokea,
asingekubali kukisiwa yule mwanaume asingemkis...!!
kwa situation kama hiyo..........mimi ningewavunja wote.