Huyu rafiki yangu anatokaje kwenye hili..?

Huyu rafiki yangu anatokaje kwenye hili..?

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Posts
36,569
Reaction score
89,213
Kiufupi ni kwamba amempa mimba rafiki wa mke wake!, yani shemeji yake!.

Mkewe hajajua kuhusu hilo swala isipokuwa hofu yake ni juu ha huyo aliempa mimba ni haonyeshi kujali hata kama ikifahamika she don't care!. Wala hata akimuuliza hatoi maoni yoyote ye analea mimba tu!..
Jamaa kapagawa hajui chakufanya maisha anayoishi kwasasa ni ya utumwa!, huyo mwanamke akimpigia simu kwamba sasahivi anamuhitaji aje inabidi tu aende maana anaona akibisha basi anayamwaga hadharani.

Akimuuliza kwanini aliamua kubeba mimba huku akijua ni mume wa rafiki yake hatoi jibu!, ana mute kama vile mtu asiesikia!. Jamaa anaona hili zimwi litamtoa roho! Alichoamua ni kwenda nae anavyotaka ili walau siri ijifichefiche japo ndio hivyo mama kijacho haeleweki muda wowote anaweza kutoboa siri and she don't care!.

Alivyoniuliza mimi afanye nini kusema ukweli sijapata jibu lakumjibu ili aweze kujikwamua hapo!, wadau vipi jamaa afanye nini..??
 
Kiufupi ni kwamba amempa mimba rafiki wa mke wake!, yani shemeji yake!.

Mkewe hajajua kuhusu hilo swala isipokuwa hofu yake ni juu ha huyo aliempa mimba ni haonyeshi kujali hata kama ikifahamika she don't care!. Wala hata akimuuliza hatoi maoni yoyote ye analea mimba tu!..
Jamaa kapagawa hajui chakufanya maisha anayoishi kwasasa ni ya utumwa!, huyo mwanamke akimpigia simu kwamba sasahivi anamuhitaji aje inabidi tu aende maana anaona akibisha basi anayamwaga hadharani.

Akimuuliza kwanini aliamua kubeba mimba huku akijua ni mume wa rafiki yake hatoi jibu!, ana mute kama vile mtu asiesikia!. Jamaa anaona hili zimwi litamtoa roho! Alichoamua ni kwenda nae anavyotaka ili walau siri ijifichefiche japo ndio hivyo mama kijacho haeleweki muda wowote anaweza kutoboa siri and she don't care!.

Alivyoniuliza mimi afanye nini kusema ukweli sijapata jibu lakumjibu ili aweze kujikwamua hapo!, wadau vipi jamaa afanye nini..??
Sema nifanye nini sio jamaa afanye nini.

Huyo kaamua kuwavuruga na ipo siku atawavuruga (ila kabla sijaendelea kwa nn marafiki wa kike wanapenda sana kuliwa na waume za rafik zao?).

Hapo ushashikwa kende ngojea wakati ufike yamwagike nje.

Na baada ya hapo ni eidha mke wako akuache au nae afungulie mbwa waanze kusosomola.

Ili kupunguza ushahidi wakati likilipuka ni hakikisha simu yake yenye ushahidi mnaochat kwa sasa inakuwa deshi deshi
 
Siku zote, epuka ukaribu wa namna yoyote ile na watu washenzi. Ukiona rafiki wa mkeo/mmeo au mtu anaye mjua mwenza wako na yuko tayari kufanya mapenzi na wewe ujue huyo ni mshenzi. Hapa wamekutana washenzi wawili.
Kwa hiyo dawa ya ushenzi ni ushenzi tu.
1. Aache kuwa mtumwa kwa huyo dada. Alee mimba bila kushinikizwa. Alee kadri anavyoweza, kama kitu hawezi kufanya asifanye na awe genuine kabisa.
2. Amwambie huyo akisema au kutoa siri juu ya jambo hilo ndo utakuwa mwisho wao. Hatalea mimba wala mtoto.
3. Ikitokea amesema, jamaa amkane na kumruka. Asipepese macho. Aseme kwa kujiamini yuko tayari kupima DNA na atamshtaki huyo dada kwa kumdhalilisha. Kwa kifupi ni kwamba akinukishe kweli kweli. Then ataomba msamaha kwa mke wake na Yataisha tu.
 
Siku zote, epuka ukaribu wa namna yoyote ile na watu washenzi. Ukiona rafiki wa mkeo/mmeo au mtu anaye mjua mwenza wako na yuko tayari kufanya mapenzi na wewe ujue huyo ni mshenzi. Hapa wamekutana washenzi wawili.
Kwa hiyo dawa ya ushenzi ni ushenzi tu.
1. Aache kuwa mtumwa kwa huyo dada. Alee mimba bila kushinikizwa. Alee kadri anavyoweza, kama kitu hawezi kufanya asifanye na awe genuine kabisa.
2. Amwambie huyo akisema au kutoa siri juu ya jambo hilo ndo utakuwa mwisho wao. Hatalea mimba wala mtoto.
3. Ikitokea amesema, jamaa amkane na kumruka. Asipepese macho. Aseme kwa kujiamini yuko tayari kupima DNA na atamshtaki huyo dada kwa kumdhalilisha. Kwa kifupi ni kwamba akinukishe kweli kweli. Then ataomba msamaha kwa mke wake na Yataisha tu.
Bluetooth siku zote inakamata nearest device, mwanamke hawezi kuliwa na stranger.
 
Kiufupi ni kwamba amempa mimba rafiki wa mke wake!, yani shemeji yake!.

Mkewe hajajua kuhusu hilo swala isipokuwa hofu yake ni juu ha huyo aliempa mimba ni haonyeshi kujali hata kama ikifahamika she don't care!. Wala hata akimuuliza hatoi maoni yoyote ye analea mimba tu!..
Jamaa kapagawa hajui chakufanya maisha anayoishi kwasasa ni ya utumwa!, huyo mwanamke akimpigia simu kwamba sasahivi anamuhitaji aje inabidi tu aende maana anaona akibisha basi anayamwaga hadharani.

Akimuuliza kwanini aliamua kubeba mimba huku akijua ni mume wa rafiki yake hatoi jibu!, ana mute kama vile mtu asiesikia!. Jamaa anaona hili zimwi litamtoa roho! Alichoamua ni kwenda nae anavyotaka ili walau siri ijifichefiche japo ndio hivyo mama kijacho haeleweki muda wowote anaweza kutoboa siri and she don't care!.

Alivyoniuliza mimi afanye nini kusema ukweli sijapata jibu lakumjibu ili aweze kujikwamua hapo!, wadau vipi jamaa afanye nini..??
Mkuu, kwanza akubali kuwa amekosea na aache kuishi kwa kutawaliwa na hofu.

Kadiri anavyoendelea kumtii huyo mwanamke kwa kuogopa siri kufichuka, ndivyo anavyozidi kujitesa. Ushauri wangu atafute njia ya kuzungumza na mkewe kwa uaminifu, bila kukimbilia kutoa visingizio au kumlaumu mwingine.

Pia awajibike kwa mtoto atakayezaliwa. Kosa limefanyika, lakini bado ana nafasi ya kukabiliana na matokeo yake kwa busara badala ya kuendelea kuishi maisha ya utumwa.

Ni bora ukweli ujulikane mapema kuliko kuishi maisha yote kwa hofu na vitisho.
 
Kiufupi ni kwamba amempa mimba rafiki wa mke wake!, yani shemeji yake!.

Mkewe hajajua kuhusu hilo swala isipokuwa hofu yake ni juu ha huyo aliempa mimba ni haonyeshi kujali hata kama ikifahamika she don't care!. Wala hata akimuuliza hatoi maoni yoyote ye analea mimba tu!..
Jamaa kapagawa hajui chakufanya maisha anayoishi kwasasa ni ya utumwa!, huyo mwanamke akimpigia simu kwamba sasahivi anamuhitaji aje inabidi tu aende maana anaona akibisha basi anayamwaga hadharani.

Akimuuliza kwanini aliamua kubeba mimba huku akijua ni mume wa rafiki yake hatoi jibu!, ana mute kama vile mtu asiesikia!. Jamaa anaona hili zimwi litamtoa roho! Alichoamua ni kwenda nae anavyotaka ili walau siri ijifichefiche japo ndio hivyo mama kijacho haeleweki muda wowote anaweza kutoboa siri and she don't care!.

Alivyoniuliza mimi afanye nini kusema ukweli sijapata jibu lakumjibu ili aweze kujikwamua hapo!, wadau vipi jamaa afanye nini..??
In fact,
amelikoroga mwenyewe na ni lazima alinywe tu.

Si alifanya hiyo nonsense kwa siri akadhani ndio ujanja, sasa ni vizuri akubali kuumbuka hadharani ili ajue kwamba ilikua ni ujinga.

Muerevu hua haharibu mambo nyumbani ili akose pa kukimbilia na kujificha, bali ana haribu ugenini ili akimbilie na kujificha nyumbani ambako pana usalama wa uhakika 🐒
 
Back
Top Bottom