Rafiki anahitajika Arusha

Rafiki anahitajika Arusha

kazy

Senior Member
Joined
Sep 13, 2012
Posts
126
Reaction score
49
Nipo Arusha kikazi nahitaj rafiki aliyopo Arusha kwa ajili ya kunihost na kuwa mwenyeji wangu na kuenjoy a lil bit,akiwa wa kike itapendeza zaidi.
 
Nipo Arusha kikazi nahitaj rafiki aliyopo arusha kwa ajili ya kunihost na kuwa mwenyeji wangu na kuenjoy a lil bit,akiwa wa kike itapendeza zaidi.
Kuhostiwa tu unaweza ingia kwenye obligations ambazo utajuta.

Be warned.
 
Back
Top Bottom