Jogoo wa Shamba II
JF-Expert Member
- Jan 14, 2013
- 3,645
- 7,174
[emoji23][emoji23][emoji12][emoji12]
Sent from my SM-G532F using Tapatalk
Sent from my SM-G532F using Tapatalk
[emoji23] [emoji23] [emoji23]Sio papuchi tu hata mihogo ya maana siku hizi hamna, mtu unaenda nae faragha mpaka unajiuliza nimekuja kufanya nini kidogo tu muhogo umeshasinyaa, mkuno ule wa maana haupo.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kama hujaambiwa una kiba100 sijui..!!Hakika siku hizi siyo kama zamani ,Radha ya papuchi imebadilika kabisa siyo kama zile nilizozizoea zamani,
Siku hizi ukianza kuweka mnato ila kadli unavyozidi kupush up down unaanza kujionea tofauti ,
Update za papuchi siku hizi siyo poa ila update ya maumbo nafikiri ni 3D zamani kidogo papuchi zilikuwa bora kuliko siku hizi.
Nb:
Ni kwangu tu au na wengine binafsi naona Papuchi za siku hizi hazishawishi sana zaidi ya mahumbo yao na ndio maana usodoma na ugomora uko kwa wingi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kazi ni pale KIBA100 ANAPOKUTANA NA MWENYE LIRAMBO LAKE PRIVATE.... Kila mmoja atatoka na malalamikoSio papuchi tu hata mihogo ya maana siku hizi hamna, mtu unaenda nae faragha mpaka unajiuliza nimekuja kufanya nini kidogo tu muhogo umeshasinyaa, mkuno ule wa maana haupo.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hizo app huwa zinakuwepo tu kwenye cm zingine kama samsungNina uhakika ata mademu niliowala Asilimia 90 wako Jf maana huwa nakutana na Apps ya Jf kwenye Simu zao sema tu huwa siwafatilii.
Sent using Jamii Forums mobile app
Umechanganya mapwenti sasaaa....Mtasikiaje ladha ya mapenzi wakati mna msongo wa mawazo? Lazima muone maumbile ya mwanamke yamebadilika wakati nyinyi ndio mmepoteza test
Kama nimekosea basi mnachukua malaya ambayo vipochi vyao havipati muda wa kupumzika mchana na usiku
Ili mwanamke awe na ladha anahitaji kupata siku kadhaa za kupumzisha K zao au awe ni wakwako mwenyewe ili kuondoa tofauti mnazoziona
Msongo wa mawazo au life style yenu
Yote yanachangia kuona tofauti hizoUmechanganya mapwenti sasaaa....
Jibu ni lipi sasaa...
a). Msongo wa mawazo kwa wanaume..
b). Kutopumzisha K kwa wanawake?
c). Kutogegeda mwanamke mmoja ili kuondoa tofauti tunazoziona
Subiri atakuja na kanga moja yake hpa, bwana zero IQ: bdo haujakutana na jaruba, yapo majaruba hta kucum mpka umkumbuke Amina wa mbagala [emoji2] [emoji3]Bila shaka atakuwa ni yule demu mwenye Uchura wake nilimkuta na bonge la smatphone kumbe ni nyanya tu ata buku la Vocha hana
Sent using Jamii Forums mobile app
Sina mawazo mkuu kwangu kila siku sherehe na kinywaji changu pendwa huwa ni Papuchi
Nilishakutana nayo mkuu hakika katika umri wangu huu na papuchi nilizopiga hakuna ambayo sijawahi onaSubiri atakuja na kanga moja yake hpa, bwana zero IQ: bdo haujakutana na jaruba, yapo majaruba hta kucum mpka umkumbuke Amina wa mbagala [emoji2] [emoji3]
Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi nilitumia rasilimali fedha nyingi sana na show nilienda kupigia mombasa Nyali Beach, mtoto alikua na chura kama vile zile katuni za kuchora lkn nilichoambulia najuta mpka LeoNilishakutana nayo mkuu hakika katika umri wangu huu na papuchi nilizopiga hakuna ambayo sijawahi ona
Sent using Jamii Forums mobile app
Aahaahah mkuu bhanaMimi nilitumia rasilimali fedha nyingi sana na show nilienda kupigia mombasa Nyali Beach, mtoto alikua na chura kama vile zile katuni za kuchora lkn nilichoambulia najuta mpka Leo
Sent using Jamii Forums mobile app