Radha ya pa_puchi imebadilika

Radha ya pa_puchi imebadilika

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Posts
13,985
Reaction score
25,204
Hakika siku hizi siyo kama zamani ,Radha ya papuchi imebadilika kabisa siyo kama zile nilizozizoea zamani,

Siku hizi ukianza kuweka mnato ila kadli unavyozidi kupush up down unaanza kujionea tofauti ,

Update za papuchi siku hizi siyo poa ila update ya maumbo nafikiri ni 3D zamani kidogo papuchi zilikuwa bora kuliko siku hizi.

Nb:
Ni kwangu tu au na wengine binafsi naona Papuchi za siku hizi hazishawishi sana zaidi ya mahumbo yao na ndio maana usodoma na ugomora uko kwa wingi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kumbe nawe umelijua hilo, mi sahivi sina hamu tena ya kuchepuka kabisa, (bora nibaki na wangu tu). Coz uko nje ni hatari, si kwa vijibinti, mabinti, wazazi wenzetu na wazee wenzetu wote papuchi hoiiii yaan zinapumulia oxygen machine.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakika siku hizi siyo kama zamani ,Radha ya papuchi imebadilika kabisa siyo kama zile nilizozizoea zamani,

Siku hizi ukianza kuweka mnato ila kadli unavyozidi kupush up down unaanza kujionea tofauti ,

Update za papuchi siku hizi siyo poa ila update ya maumbo nafikiri ni 3D zamani kidogo papuchi zilikuwa bora kuliko siku hizi.

Nb:
Ni kwangu tu au na wengine binafsi naona Papuchi za siku hizi hazishawishi sana zaidi ya mahumbo yao na ndio maana usodoma na ugomora uko kwa wingi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Umeonja ngapi kwanza isije ikawa umeonja mbili au tatu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakika mkuu sijui ni material gani zinatumika siku hizi kutengenezea papuchi tofauti na material zile za zamani.

Sent using Jamii Forums mobile app
Materials ni zilezile sema, hug mchezo wanaanza mapema tangu primary mpka chuo, bado makazini, mpaka akaolewe katumika na kila aina ya mpingo. Hapo hakuna k tena bali ni njia ya uzazi tu,.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tatizo sie wenye mihogo hatuna hela, wenye hela hawana mihogo. Kwahiyo huwa masista duu mnaowapapatikia hawawezi kuolewa na sisi. Wanakubali kuwa nyinyi wenye mark x ili muwaweke mjini, lakini mkuno kwetu. Waharibifu tupo
 
Tatizo sie wenye mihogo hatuna hela, wenye hela hawana mihogo. Kwahiyo huwa masista duu mnaowapapatikia hawawezi kuolewa na sisi. Wanakubali kuwa nyinyi wenye mark x ili muwaweke mjini, lakini mkuno kwetu. Waharibifu tupo

Namna hii unaweza kususa kuoa
 
Back
Top Bottom