Radha ya pa_puchi imebadilika

Radha ya pa_puchi imebadilika

Hakika siku hizi siyo kama zamani ,Radha ya papuchi imebadilika kabisa siyo kama zile nilizozizoea zamani,

Siku hizi ukianza kuweka mnato ila kadli unavyozidi kupush up down unaanza kujionea tofauti ,

Update za papuchi siku hizi siyo poa ila update ya maumbo nafikiri ni 3D zamani kidogo papuchi zilikuwa bora kuliko siku hizi.

Nb:
Ni kwangu tu au na wengine binafsi naona Papuchi za siku hizi hazishawishi sana zaidi ya mahumbo yao na ndio maana usodoma na ugomora uko kwa wingi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sio papuchi tu hata mihogo ya maana siku hizi hamna, mtu unaenda nae faragha mpaka unajiuliza nimekuja kufanya nini kidogo tu muhogo umeshasinyaa, mkuno ule wa maana haupo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
We mabinti wa leo ukitobgoza leo kesho unapewa mechi, wanatumia vidonge na sindano za uzazi wa mpango, hata utamu wa k haupo kabisa.
Hakika siku hizi siyo kama zamani ,Radha ya papuchi imebadilika kabisa siyo kama zile nilizozizoea zamani,

Siku hizi ukianza kuweka mnato ila kadli unavyozidi kupush up down unaanza kujionea tofauti ,

Update za papuchi siku hizi siyo poa ila update ya maumbo nafikiri ni 3D zamani kidogo papuchi zilikuwa bora kuliko siku hizi.

Nb:
Ni kwangu tu au na wengine binafsi naona Papuchi za siku hizi hazishawishi sana zaidi ya mahumbo yao na ndio maana usodoma na ugomora uko kwa wingi.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ziro IQ, za siku hizi zina nini? Ndimu? Au pilipili?
Poleni
 
Back
Top Bottom