Yaani wee aacha tuu!Pole sana.
Nayafahamu vizuri maumivu ya kuwa na mgonjwa ambaye madaktari wanasubiri afariki tu. Pia nimeshuhudia mateso ya kansa.
Dada apumzike kwa Amani
Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana ndugu yangu Mungu awape nguvu.Ni huzuni, Ni maumivu umetuachia dada wala havielezeki. Tumeshuhudia mateso yako kitandani ukipambana na Cancer ambayo hatimaye imechukuwa uhai wako.
Daima utabaki mioyoni mwetu. Pumzika dada!
ZAIDI SOMA:
![]()
Msaada: Dada yangu anaangamia kwa ugonjwa Saratani ya Ini, damu na titi
Ndugu zangu, Nipo/ tupo katika kipindi kigumu sana kama familia, dada yetu aligundulika kuwa saratani ya Ini, damu na titi. Vyote hivyo vipo katika stage ya mwisho na mbaya sana na Madaktari wametupasha kuwa hakuna kitu wataweza kufanya kunusuru uhai wa ndugu yetu. Mioyo imejawa na simanzi...www.jamiiforums.com