R.I.P Dada yangu kipenzi

R.I.P Dada yangu kipenzi

kubaki moyoni sio kweli uongi kama ana watoto wachukue uwasomeshe,uwalee nk kubaki moyoni ndio nini?

kama alikuwa na mali wapeni zote watoto msizisogelee wala kuzitumia Hiyo ndio maombolezo ya kweli hayo mengine utapeli mtupu
Hivi haya ni maneno ya kumpa mtu aliyeondokewa na dada yake kipenzi??

Leo nimekuona wa hovyo sana.
Huna ubinadamu hata kidogo.

Wanazuoni walipata kutafsiri maana ya neno HEKIMA.
HEKIMA ni kulifanya jambo:
1. Lifaalo
2.Wakati ufaao
3.Na kwa njia ifaayo

Maneno uliyoyatoa hapo juu hayana utu wala hekima
Maneno yako umeyatoa

-Wakati usiofaa(wakati punde tu baada ya kuondokewa na kipenzi chao.
-Maneno yasiyofaa manake sio ya kumfariji mfiwa.
-Njia uliyotumia tu sio ya kiutu wala kiubinadamu.

Umenihuzunisha na kunifedhehesha sana na maneno yako ya hovyo.

Nimekudharau sana..!!


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi haya ni maneno ya kumpa mtu aliyeondokewa na dada yake kipenzi??

Leo nimekuona wa hovyo sana.
Huna ubinadamu hata kidogo.

Wanazuoni walipata kutafsiri maana ya neno HEKIMA.
HEKIMA ni kulifanya jambo:
1. Lifaalo
2.Wakati ufaao
3.Na kwa njia ifaayo

Maneno uliyoyatoa hapo juu hayana utu wala hekima
Maneno yako umeyatoa

-Wakati usiofaa(wakati punde tu baada ya kuondokewa na kipenzi chao.
-Maneno yasiyofaa manake sio ya kumfariji mfiwa.
-Njia uliyotumia tu sio ya kiutu wala kiubinadamu.

Umenihuzunisha na kunifedhehesha sana na maneno yako ya hovyo.

Nimekudharau sana..!!


Sent using Jamii Forums mobile app
hakuna kitu kuna ndugu hulia sana misibani msiba ukiisha wanapora mali za wafiwa wawe watoto.mke wa marehemu nk Mimi huwa sihangaiki kuangalia nani analia sana msibani naangalia baada ya msiba nani ana uchungu na waliobaki wawe watoto nk na kama ana uchungu nao wa kuwasaidia bila dhuluma

mtu aweza tungua kilio cha unafiki msibani .Hili siombi msamaha.Je hao aliowaacha huyo dadaaake ana mpango gani nao wa kuwasaidia kama ana uchungu kweli?
hakuna cha kusingizia ohhh hekima noooooooo!

ohhh faraja!!!!
sihitaji heshima misibani sigombei uenyekiti wa msiba nile hela ya rambi rambi
 
Ni huzuni, Ni maumivu umetuachia dada wala havielezeki. Tumeshuhudia mateso yako kitandani ukipambana na Cancer ambayo hatimaye imechukuwa uhai wako.

Daima utabaki mioyoni mwetu. Pumzika dada!
Poleni sana
 
hakuna kitu kuna ndugu hulia sana misibani msiba ukiisha wanapora mali za wafiwa wawe watoto.mke wa marehemu nk Mimi huwa sihangaiki kuangalia nani analia sana msibani naangalia baada ya msiba nani ana uchungu na waliobaki wawe watoto nk na kama ana uchungu nao wa kuwasaidia bila dhuluma

mtu aweza tungua kilio cha unafiki msibani .Hili siombi msamaha.Je hao aliowaacha huyo dadaaake ana mpango gani nao wa kuwasaidia kama ana uchungu kweli?
Mkuu alileta uzi kule jukwaa la afya kuhusu tatizo la dada yake akiomba kusaidiwa kama kuna namna wanaweza wakaokoa uhai wa ndugu yake ambapo hadi wakati huo madaktari walishasema kuwa ni vigumu kwa yeye kupona. Leo ndugu yake ametangulia mbele ya haki, mkuu ameamua kututaarifu kama sehemu ya mrejesho wa uzi alioupandisha karibuni, kwa sababu bila kufanya hivyo angeendelea kupokea maoni ya watu humu namna ya kumsaidia ilhali mgonjwa alishafariki. Hayo mambo ya sijui matunzo ya watoto ni mambo ya kifamilia, au unataka aanze kuandika hapa kuwa nitafanya hivi, nitafanya vile!? Binafsi naona hakuna sababu ya kuanzisha mjadala na mtu ambaye ametokwa na ndugu yake punde, huwezi jua yupo katika hali gani kihisia.
 
Ni huzuni, Ni maumivu umetuachia dada wala havielezeki. Tumeshuhudia mateso yako kitandani ukipambana na Cancer ambayo hatimaye imechukuwa uhai wako.

Daima utabaki mioyoni mwetu. Pumzika dada!
Pole sana ndugu.
Mwenyezi Mungu akufanyieni wepesi katika kipindi hiki kigumu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu alileta uzi kule jukwaa la afya kuhusu tatizo la dada yake akiomba kusaidiwa kama kuna namna wanaweza wakaokoa uhai wa ndugu yake ambapo hadi wakati huo madaktari walishasema kuwa ni vigumu kwa yeye kupona. Leo ndugu yake ametangulia mbele ya haki, mkuu ameamua kututaarifu kama sehemu ya mrejesho wa uzi alioupandisha karibuni, kwa sababu bila kufanya hivyo angeendelea kupokea maoni ya watu humu namna ya kumsaidia ilhali mgonjwa alishafariki. Hayo mambo ya sijui matunzo ya watoto ni mambo ya kifamilia, au unataka aanze kuandika hapa kuwa nitafanya hivi, nitafanya vile!? Binafsi naona hakuna sababu ya kuanzisha mjadala na mtu ambaye ametokwa na ndugu yake punde, huwezi jua yupo katika hali gani kihisia.
mtu akifariki watanzania tusipokuwa na tabia ya kupeana madongo live wafiwa wataendelea kudhulumiwa forever

kafiwa navdada yake ok keshsfariki what next ana mpango gani na watoto wake kama alikuwa nao aliowaacha? vipi kuhusu mali zake ana mpango gani mzuri usio na dhuluma hata kama alikuwa mali pekee aliyokuwa nayo ni godoro lenye kunguni?
 
Kinachoumiza ni kuzoeana tu ndo kunaleta machungu hayo Ila ndo sifa ya kiumbe hai hyo
Pole Sana kamanda kaza moyo ,,,,ndo maisha hayo tunapita wote humohumo tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole mkuu
Mwwnyezi Mungu mwenyewe akupe faraja wewe pamoja na ndugu na jamaa wengine.
Bwana alitoa na Yeye ametwaa,jina la Bwana lihimidiwe.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hakuna kitu kuna ndugu hulia sana misibani msiba ukiisha wanapora mali za wafiwa wawe watoto.mke wa marehemu nk Mimi huwa sihangaiki kuangalia nani analia sana msibani naangalia baada ya msiba nani ana uchungu na waliobaki wawe watoto nk na kama ana uchungu nao wa kuwasaidia bila dhuluma

mtu aweza tungua kilio cha unafiki msibani .Hili siombi msamaha.Je hao aliowaacha huyo dadaaake ana mpango gani nao wa kuwasaidia kama ana uchungu kweli?
hakuna cha kusingizia ohhh hekima noooooooo!

ohhh faraja!!!!
sihitaji heshima misibani sigombei uenyekiti wa msiba nile hela ya rambi rambi
Mkuu unaloongea Ni kweli lakini labda TU umeongea katika wakati usio stahili,,nazani ulikua Ni wakati wa POLE

Sent using Jamii Forums mobile app,using POP 2 power
 
Pole saaana mkuu,MUNGU akutie nguvu na faraja katika kipindi hiki cha huzuni,

Sent using Jamii Forums mobile app,using POP 2 power
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom