R.I.P Dada yangu kipenzi

R.I.P Dada yangu kipenzi

Poleni kwa msiba.
Ndugu yetu apumzike kwa amani.
 
Na hapo ndio siri ya maisha ilipofichwa, death is a massive blow to humankind.

Pole sana..
 
Ni huzuni, Ni maumivu umetuachia dada wala havielezeki. Tumeshuhudia mateso yako kitandani ukipambana na Cancer ambayo hatimaye imechukuwa uhai wako.

Daima utabaki mioyoni mwetu. Pumzika dada!
Poleni sana mkuu
 
Ni huzuni, Ni maumivu umetuachia dada wala havielezeki. Tumeshuhudia mateso yako kitandani ukipambana na Cancer ambayo hatimaye imechukuwa uhai wako.

Daima utabaki mioyoni mwetu. Pumzika dada!
Poleni sana
 
pole sana mkuu,RIP dada, kifo ni fumbo tumefumbiwa wanadamu..hatuwezi kujua kamwe majibu yake..again pole sana mkuu
 
Poleniii thana ndugu zetruu Mwangaa wa milelee umwangaziee ee BWANA

Don't make a promise you can't fulfill...
 
Ni huzuni, Ni maumivu umetuachia dada wala havielezeki. Tumeshuhudia mateso yako kitandani ukipambana na Cancer ambayo hatimaye imechukuwa uhai wako.

Daima utabaki mioyoni mwetu. Pumzika dada!
kubaki moyoni sio kweli uongi kama ana watoto wachukue uwasomeshe,uwalee nk kubaki moyoni ndio nini?

kama alikuwa na mali wapeni zote watoto msizisogelee wala kuzitumia Hiyo ndio maombolezo ya kweli hayo mengine utapeli mtupu
 
Poleniii thana ndugu zetruu Mwangaa wa milelee umwangaziee ee BWANA

Don't make a promise you can't fulfill...
kama aliacha watoto hawahitaji sala wanachohitaji ni wakiobaki kuwahudumia na wasiwadhulumu cha mama yao

muombolezaji wa kweli hujulikana baada ya msiba anavyohudumia waliobaki aliowaacha marehemu sio wakati wa kuaga marehemu!!!!!

Kwenye kuaga watu hulia kitapeli wengine
 
Ni huzuni, Ni maumivu umetuachia dada wala havielezeki. Tumeshuhudia mateso yako kitandani ukipambana na Cancer ambayo hatimaye imechukuwa uhai wako.

Daima utabaki mioyoni mwetu. Pumzika dada!
pole sana mkuu, vipi ni yule uliyeleta uzi juzi juzi mkuu kuhusu dada yako kuugua cancer?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom