R.I.P beautiful young gal

stardust JK

JF-Expert Member
Jan 7, 2018
1,509
2,000
mungu akulaze mahala pema
 

bato

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
3,528
2,000
R.I.P binti yetu. Hukustahili kufa,hii ni kazi shetani. Atazikwa wapi,napenda nishiriki mazishi kama itawezekana
 

lunatoc

JF-Expert Member
Aug 16, 2017
627
1,000
Japo ameshatangulia mbele ya haki ila kinachonishangaza kama siyo kunisikitisha tu ni kwamba mpaka sasa haijulikani anasoma Chuo gani na anaishi wapi isipokuwa kila mmoja anatiririka na anaserereka ajuavyo Yeye.
Alikuwa ni mwanafunzi wa mwaka wa kwanza chuo cha National institute of transport ( NIT)


Alifariki akiwa kwenye daladala la kutokea mabibo kwenda makumbusho ili apeleke maombi ya field Bagamoyo
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
40,171
2,000
Ni mwanafunzi wa NIT mwaka wa kwanza
Bachelor degree in procurement and logistics management

Aliyeleta taarifa wa Kwanza kabisa kwa ' Kiherehere ' chake alituaminisha kabisa kwamba alikuwa ni Mwanafunzi wa UDSM na nina wasiwasi muda si mrefu kuna Watu watakuja na kusema ni Mwanafunzi wa TEOFILO Kisanji na wengine VETA Keko na hata wa KAM College.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom