Pridah
JF-Expert Member
- Jul 20, 2023
- 1,995
- 4,011
😃😃😃 poa ila mi nlikua nampa tu codes😃😹😹😹 Ila sis basi msameheni kaka Luca ni maisha yanamchanganya..!!
😃😃😃 poa ila mi nlikua nampa tu codes😃😹😹😹 Ila sis basi msameheni kaka Luca ni maisha yanamchanganya..!!
Mimi siyo chawaBadili strategy yako ya uchawa mkuu, JF huku wapo chawa wenzio hawapo watu wa connection. Endelea na uchawa ipo siku utatoboa mkuu.
Nakuunga mkono kwenye uchawa wako huu, wakupe hata UDAS utulize fuvu.
Una akili finyu, umeshindwa kujua kwamba watu wanakupiga kijembe, sio kila jambo ni la kutolea ufafanuzi jaoa, unajichoreshaNdugu zangu Watanzania,
Nimeona andiko la Mwana jukwaa Mwenzetu afahamikae kama Johnthebaptist akitoa pongezi na kusema kuwa nimepata Uteuzi.
Ningependa kusema ya kuwa habari hiyo ni ya uongo na uzushi tu na haina ukweli wa aina yoyote ile.View attachment 3381166
Kazi iendelee, Mama Ametufikia na kuwafikia watanzania kwa utumishi wake uliotukuka wa kugusa Maisha ya watanzania wanyonge wasio na Sauti.
Lucas Hebel Mwashambwa, Mama ANATOSHA kuendelea kuliongoza Taifa letu kwa muhula wa pili.
Rais wetu Mpendwa ni mzalendo sana.We chomwa na jua huko mashambani wakati unaowaandikia magazeti marefu ya kusifu wanafisadi nchi huku wakiwa ndani ya viyoyozi...umesahau huyo mamako aliwaambia mawaziri wake wanakula sana hadi wanavimbiwa?!.
Mimi siyo chawa ndugu yangu mtanzaniaTukuulize kazi ya uchawa unaendelea nayo
Ungeacha wenye akili Timamu na wanaojitambua wajadili hojaNi Rais gani huyo Mwendawazimu akuteue Failure na Nut kama Wewe Tanzania hii? Acha kujipa UMUHIMU ambao hauna.
Acha uchizi wako hapaLucas inabidi aanze kulipia server anapoandika hizo nyuzi zake
SawaNani atakuteua wewe mlamba miguu ya binadamu wenzako?
Nani akuteue MwashambwaNdugu zangu Watanzania,
Nimeona andiko la Mwana jukwaa Mwenzetu afahamikae kama Johnthebaptist akitoa pongezi na kusema kuwa nimepata Uteuzi.
Ningependa kusema ya kuwa habari hiyo ni ya uongo na uzushi tu na haina ukweli wa aina yoyote ile.View attachment 3381166
Kazi iendelee, Mama Ametufikia na kuwafikia watanzania kwa utumishi wake uliotukuka wa kugusa Maisha ya watanzania wanyonge wasio na Sauti.
Lucas Hebel Mwashambwa, Mama ANATOSHA kuendelea kuliongoza Taifa letu kwa muhula wa pili.
Wajadili Hoja za Kipumbavu na za Mpumbavu Wewe?Ungeacha wenye akili Timamu na wanaojitambua wajadili hoja
Jamani pole sana mama ataleta ubaridi baridi utalima kwa raha tu bonge la chawaNipo shambani ambako hata ukibubujikwa na machozi yanakauka yenyewe tu kwa sababu jua ni kali sana.
.......Mlowo Alinge.......kwao ni WERUWasalimie hapo MLOWO, kazi iendelee.