Push Mobile wampa Tuzo ya Mwanasiasa Bora Prof. Sospeter Muhongo

Push Mobile wampa Tuzo ya Mwanasiasa Bora Prof. Sospeter Muhongo

Prof mhongo hajawahi kuwa mwanasiasa.tafiti za kibongo na tuzo kwa wanasiasa ni kirusi kingine kwa wanataaluma tz.
 
Muhongo hakustahili kupata hata asante ya kuhudumu pale wizara ya Nishati na Madini na huyo mbunge wa jimbo langu January pia hajafikia hata nusu ya mafanikio ya Zitto. Kumefanyika usanii usio na mfano.
 
Rejea CV ya Prof. Muhongo na Mafanikio yake akiwa Waziri wa Nishati na Madini. Halafu lete na CV ya mwingine unayemwamini na mafanikio yake ndo tujadili kwa hoja.
 
Usanii wa mb8 na jizi la escrow

Wanaodhaniwa kuwa ni wezi wa Escrow wamehojiwa kwenye kamati ya maadili na wengine wamepelekwa mahakani! Je umeona jina la Prof. Muhongo? Acha siasa za mihemuko.
 
Tanzania kila kitu ni usanii, Muhongo amekuwa mwanasiasa bora?

Inawezekana mimi ndiye sijui maana ya siasa bora au inawezekana pia kuwa hakuna 'common definition' ya neno ' siasa bora' kiasi kwamba kila mtu ana judge kulingana na vigezo vyake.
Ni Mwanasiasa bora maana amekuja na kitu tofauti na mazoea ya wanasiasa wengi, kulisuka upya shirika la Umeme, kutokomeza rushwa na uzembe kwenye Shirika la Umeme, kuunganishia wananchi umeme kwa bei nafuu, kuwasambazia umeme wananchi wa vijijini kwa kasi ambayo haijawi kutokea, kuwasaidia wachimbaji wadogo wa Madini kupitia mikopo na ruzuku, kusimamia vyema ujenzi wa bomba la gesi. Kwa nchi ilipofika sasa tunahitaji wachapakazi kama Muhongo na sio waongeaji bila vitendo, ili tusonge mbele tukiachana na siasa za maneno bila ubunifu na utendaji bora.
 
Muhongo anafaa kupewa hiyo tuzo na zingine nyingi kwakuwa ni kiongozi msafi na mtendaji bora kabisa.
 
Ni Mwanasiasa bora maana amekuja na kitu tofauti na mazoea ya wanasiasa wengi, kulisuka upya shirika la Umeme, kutokomeza rushwa na uzembe kwenye Shirika la Umeme, kuunganishia wananchi umeme kwa bei nafuu, kuwasambazia umeme wananchi wa vijijini kwa kasi ambauo haijawi kutokea, kuwasaidia wachimbaji wadogo waadini kupitia mikopo na ruzuku, kusimamia vyema ujenzi wa bomba la gesi. Kwa nchi ilipofika sasa tunahitaji wachapa kazi kama Muhongo, ili tusonge mbele, tukiachana na siasa maneno bila utendaji.
Tatizo la watanzania wenye fikra finyu wamezoea kuendeshwa na magazeti ya mengi na wanasiasa mafisadi lakini muhongo ni kiongozi bora kabisa.
 
Ndio maajabu ya Firaun haya maana Muhongo hata bungeni kateuliwa na rais hajawahi katika maisha yake kugombea nafasi yoyote ya Kisiasa nchini. Hana uzoefu wa kisiasa ktk uongozi wa chama chochote nchini, hajawahi kusimama jukwaa lolote la kisiasa, sasa hii kupewa tuzo la mwanasiasa bora ni mchezo gani huu ama pengine jamaa ni mwekezaji kwa hisa au kamwaga mifedha hapo Push Mobile....

Rejea CV na Mafinikio yake! Na hii sio tuzo ya kwanza kwake.
 
Taifa la wajinga kwa idhini ya majuha,

Muhongo tangu lini amekuwa mwanasiasa? Alishawahi kushiriki siasa wapi?

Tangu azaliwe hajawahi kuwa mwanasiasa mpaka juzi alipoteuliwa kuwa mbunge, hivi tayari anaitwa mwanasiasa mpaka kupewa uanasiasa bora?

Hizi tafiti za kizandi vyombo vya dola vishughulike nazo kuliko kupoteza mda na watu wema akina Gwajima.

Rejea CV na Mafanikio yake.
 
Taifa la wajinga kwa idhini ya majuha,

Muhongo tangu lini amekuwa mwanasiasa? Alishawahi kushiriki siasa wapi?

Tangu azaliwe hajawahi kuwa mwanasiasa mpaka juzi alipoteuliwa kuwa mbunge, hivi tayari anaitwa mwanasiasa mpaka kupewa uanasiasa bora?

Hizi tafiti za kizandi vyombo vya dola vishughulike nazo kuliko kupoteza mda na watu wema akina Gwajima.

Taasisi ya ccm at work!
 
Kumbe hata tunaolalamika tulikuwa na mtu wetu tuliyemtaka apite, mimi binafsi nawapongeza sana waliompigia kura prof.sosipeter mhongo anastahili kipindi alipokuwa ofisini aliwahudumia watanzania wote vizuri na hakuna waziri yeyote aliyewahi kufanya kazi kama prof mhongo,
1.aliweza kupeleka umeme vijijini kwa muda mfupi.
2.bei za kuunganisha (kuvuta) umeme zilipungua
3.umeme ulikuwa haukatikikatiki ovyo kama mwanzo na sasa.
4.urasimu katika wizara hiyo ulipungua.

Hivyo prof mhongo amestahili kiukweli.
 
Watanzania watu wa ajabu sana,mliishambiwa mwenye ushahidi kuwa muhongo ni fisaidi aupeleke mahakamani mmebaki kupiga umbea huku jf.
 
Ndio maajabu ya Firaun haya maana Muhongo hata bungeni kateuliwa na rais hajawahi katika maisha yake kugombea nafasi yoyote ya Kisiasa nchini. Hana uzoefu wa kisiasa ktk uongozi wa chama chochote nchini, hajawahi kusimama jukwaa lolote la kisiasa, sasa hii kupewa tuzo la mwanasiasa bora ni mchezo gani huu ama pengine jamaa ni mwekezaji kwa hisa au kamwaga mifedha hapo Push Mobile....
Unayo kazi sana...una mpango gani kuhusu masha,Pinda, Bilal na wengine ambao wanakazribi kabila yako na imani yako..au umechoka.
 
Huyo Mhongo hajawai hata kuomba kura za Ubalozi wa mtaa leo tunaambiwa ni mwanasiasa bora.
 
Taifa la wajinga kwa idhini ya majuha,

Muhongo tangu lini amekuwa mwanasiasa? Alishawahi kushiriki siasa wapi?

Tangu azaliwe hajawahi kuwa mwanasiasa mpaka juzi alipoteuliwa kuwa mbunge, hivi tayari anaitwa mwanasiasa mpaka kupewa uanasiasa bora?

Hizi tafiti za kizandi vyombo vya dola vishughulike nazo kuliko kupoteza mda na watu wema akina Gwajima.
Wewe usiandike kwa kufuata mkumbo, kama huna elimu kichwani kaa kimya! Unajua maana ya mwanasiasa! ,? Unajua siasa ni nini! ? Unajua vigezo gani walitumia ili kufanya tafiti yao? ? No research no right to speak! Weka na wewe vigezo vyako andaa tafiti then toa matokeo! Watu lazima tubadilike, hii ni dunia nyingine, karne nyingine hamjitambui tu! !
Eti unamzungumzia Gwajima! Wewe unamjua Gwajima! Unajua katokea wapi na ameshafanya nini mpaka sasa nchini kwetu! Usione watu watu wanatembea na mabaunsa mia! Ukadhani lazima ni msafi! Wanausalama nao wana vitu pia wanatafiti, usiwaingilie! Kila siku nasema wajameni tubadilike! Tusiende na mikumbo ambayo hatuijui!
 
Back
Top Bottom