Punguza Stress za SIASA Soma hii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Punguza Stress za SIASA Soma hii

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Najijua, Sep 17, 2012.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,028
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [FONT=&quot]Utaipata kwa Laki[/FONT][FONT=&quot]... [/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]John alimwalika rafiki yake Fred nyumbani kwake kwa ajili ya dinner na vinywaji. Baada ya maakuli na wakati vinywaji vinaendelea John, mkewe John (Lisa) na mgeni wao Fred walikuwa wanacheza karata. Kwa bahati mbaya karata ikaangukia chini ya meza, Fred alipoinama kuichukua akaona nyeti za Lisa ambae hakuwa amevaa chupi. Fred akahamanika kwa aibu, japo John hakukugundua.

    Baadae kidogo John alipokwenda jikoni kuchukua vinywaji, Lisa akamuuliza Fred: "Umekipenda ulichokiona?"
    Fred: "Ndiyo".
    Lisa: Utakipata kwa laki moja, ila iwe ijumaa mchana maana John huenda site visits kwa wateja wake kila ijumaa.

    Ijumaa ikafika, Fred akaja kwa John na laki na mchezo ukachezwa. John aliporudi jioni akamuuliza mkewe: "Fred alikuja?"

    Lisa akawaza:'Inawezekana alimuona akija au kaambiwa', akajibu: "Ndiyo, alipita hapa mara moja". John: "Safi, alikuachia laki moja?"[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Lisa akawaza: 'Huyu atakuwa anajua'. Akamjibu mumewe kwa upole: "Ndiyo, kaileta".[/FONT][FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]John: "Fred ni mwaminifu sana, alikuja asubuhi ofisini akanikopa laki moja na akasema atapita nyumbani akuachie mchana".[/FONT][FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot][/FONT]
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,945
    Trophy Points: 280
    Safi kabisa........Lisa kaloose
     
  3. P

    Pokola JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ya zamani sana
    :flypig:
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,172
    Likes Received: 7,349
    Trophy Points: 280
    duh aisee!!
     
  5. M

    Magesi JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio maana napenda jf
     
  6. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,420
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    dah cheni bandia
     
  7. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Haichekeshi
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,213
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaa Mama John kaliwa Bureeeeeeeeeeeeee!!
     
  9. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    toa umbuzi huu huku.
     
  10. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mbona umeniongezea stress. Pesa yangu, fred alinikopa akuachie. ILI NINI au ya Kazi GANI???????????? Mbona hili swali bado kuulizwa au kujibiwa?????
     
  11. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Imetulia... Hoyo Lisa anaweza akawa Wema.
     
  12. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,772
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 280
    Inakuhusu nini!!??? Mbona povu...
     
  13. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Umeshaliwa kwa dizaini hiyo nini??
     
  14. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 972
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Weka mpya.
     
  15. L

    La Voz Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena ndani ya jukwaa pevu la politika...ya zamani ila hachuji
     
  16. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 419
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Bruker, umenifurahisha sana leo yaani nimecheka kama fisi mwituni, hakika nimepunguza stress siasa kwa leo, thanks!
     
  17. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Cheza na mmachame wewe!
     
  18. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh jamaa katumika kama kusafirisha laki kwa malipo ya utam wa mke wa rafiki.
     
  19. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Inachekesha,ila ipo tayari humu,jamaa kafanya ku-copy na ku-paste.
     
  20. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 3,754
    Likes Received: 1,684
    Trophy Points: 280
    Fred ni noma, lisa kaliwa bure!
     
Loading...