PROOF: Video ya Lwakatare Imerekodiwa Lini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PROOF: Video ya Lwakatare Imerekodiwa Lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FrankMakange, Mar 15, 2013.

  1. FrankMakange

    FrankMakange Verified User

    #1
    Mar 15, 2013
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kupitia mada kadhaa kuhusu video inayodaiwa kumuonyesha Mkurugenzi wa Usalama na Ulinzi wa CHADEMA Bw. Wilfred Lwakatare akitoa maelekezo ya kumdhuru mwandishi wa habari - na kuona kuwa waanzishaji/wachangiaji karibu wote waliojaribu kutoa hoja kuhusu video hii imerokodiwa lini wamekuwa na jibu moja tu, Desemba 28, 2012. Nafikiri jibu hili limetokana na jina la video hiyo katika YouTube ambalo ni "VID-20121228-00005"

    Bila kujali uhalali wa video husika, ENDAPO jina la video hiyo (VID-20121228-00005) ndio sababu/uthibitisho pekee kuwa video hii imerekodiwa tarehe 28-12-2012, basi nafikiri kuna haja ya kuiangalia upya hoja hii kwani jina la video linaweza kuwa lolote lile kutegemea aliyeiweka hadharani video hiyo anataka iwe na jina gani.

    Tunaweza kujenga hoja kuwa jina hili limetokana na jinsi kamera inavyotunza na kuzipa data majina, na mhusika amejisahau lakini pia tukumbuke kuwa inawezekana aliyeiweka video hiyo ameamua kubadilisha sehemu ya jina hilo kwa makusudi kabisa.

    Hivyo basi (assuming kila kitu katika video hii ni cha kweli) kimantiki nionavyo mimi ni kuwa; Kama aliyerekodi/ajuaye ukweli wa video hii hatasema ukweli kuwa imerekodiwa lini, basi ni vema na ni sahihi kufikiri kuwa video hii imerekodiwa katika kipindi KATI ya "Bw. Lwakatare alipoingia CHADEMA na kuwa na madaraka yamuwezeshayo kuweka mikakati kama ile AU Mwandishi husika alipoanza kuwa tatizo kwa CHADEMA" NA "Siku video ile ilipowekwa hadharani"

    IN SHORT:
    JINA VID-20121228-00005 SIO UTHIBITISHO KUWA VIDEO IMEREKODIWA TAREHE 28-12-2012
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2013
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,140
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Mmh, hadi sred mpya?
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2013
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,366
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Wapii, hawajui kitu ndio maana waliacha ma evidence kibao. FIY camera hutunza data by date.
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2013
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi wewe ni polisi ipi hii unayoiongelea,ni hii ya hapa bongo ya akina kova au itakuwa imechanganyikana na FBI? Skuelewielewi unajua
     
  5. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2013
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ----- jingine! Kula wale akina Riz-One wewe utabaki hivyo hivyo kuwashabikia wezi pamoja na kizazi chako na mtalaaniwa muwe watu wa hovyohovyo hivyo hivyo maishani mwenu mwote!
     
  6. FrankMakange

    FrankMakange Verified User

    #6
    Mar 15, 2013
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaweza kuonekana kuwa ni "EVIDENCE" ila inawezekana kuwa imewekwa kimakusudi.
     
  7. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2013
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mh jameni hili sakaa sasandio linatamba humu JF, ukitaka threadyako ibambe tu tuia neno la lwakatare humo lazima watu wachangie tu!
    mfano...mkwe wa lwakatare akanusha kuwa video si ya mkwewe!
    ...........lwakatare aamua kufunguka...halaf inside the story unatuuliza sisi wafuatiliaji eti..hivi lwakatare hajasema ukweli wowote mpaka leo? mwenye info atueleze
    ...........chadema wasema hawakumtuma lwakatare.....halafu ndani ya thread unauliza hivi kweli cdm walimtuma lwakatare? mwenye info atujulishe pls...etc
    Yatakuja mengi sana humu kumhusu lwakatare but they are not worth reading! kwa hiyo siyo lazima kila mtu aunde kathread kake...wengine tybaki kuwa wasomaji tu!
     
  8. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2013
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani ni ngumu sana kumfahamu muweka video? si kila kompyuta inayoingia kwenye network huwa ina IP address ambayo ni unique? huoni kwamba kwa kutumia IP address ya kompyuta iliyoweka video hiyo tutaweza kumpata muwekaji wa video hiyo maana tutaweza ku-trace historia ya kompyuta hiyo katika mitandao ya kijamii na hata emails?

    je, TCRA hawana chombo cha kurekori na kuhifadhi taarifa za mawasiliano kwa Tanzania? na kama TCRA hawawezi kusaidia kupata IP address na ku-trace history ya hiyo kompyuta, Je, hatuwezi kufunga safari kwenda Marryland ambako kuna chombo kinachohifadhi taarifa za mawasiliano za ulimwengu wote?

    mwekaji wa video ndiye atatufanya kujua kwamba video yenyewe imewekwa kwa sababu za kisiasa au uzalendo
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2013
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,140
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Wakiulizana, Habari za sikukuu?

     
  10. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2013
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    This is great thinking.
     
  11. afsa

    afsa JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2013
    Joined: Dec 6, 2012
    Messages: 1,241
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Hii ndo TZ
     
  12. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2013
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,688
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Magogoni/Hollywood wametengeneza huo mkanda, kodi zetu zinatumiwa kutengeneza filamu za kijasusi. Ngoja niongee na LeMutuz tuanzishe Zeutamu nyingine
     
  13. Petro E. Mselewa

    Petro E. Mselewa Verified User

    #13
    Mar 16, 2013
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 5,369
    Likes Received: 2,630
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe ume-prove nini hapa? Kwa utafiti wako,imetengenezwa lini? Tunataka vitu vipya jadilifu...Where is your proof? Jibu badala ya kuuliza
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2013
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,785
    Likes Received: 3,193
    Trophy Points: 280
    wewe ndo siku ya kwanza kuanzisha thread? manake naona hakukua na umuhimu wa kuanzisha thread sababu hamna jipya uloliongea. tarehe haiwezi thithibitisha kama video ni fake au sio fake. mia
     
  15. G

    Gonzaga Ngonyani Senior Member

    #15
    Mar 16, 2013
    Joined: Jan 22, 2013
    Messages: 129
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Eti proof!!
     
  16. MPIGA ZEZE

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2013
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Naunga mkono. MODS tafadhali tengenezeni sticky thread kuhusu hili suala ili kila anayeleta uzi wenye jina la Lwakatare hiyo habari ielekezwe huko. Inabidi tuendelee kuongelea masuala mengine ambayo ni muhimu katika taifa kuliko upuuzi huu.
     
  17. H

    Haludzedzele JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2013
    Joined: Nov 22, 2012
    Messages: 776
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwigulu Nchemba!
     
  18. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2013
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,606
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    No! Proofless.
     
  19. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2013
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ngoja na mie nianzishe ya kwangu:

    UTHIBITISHO-Mwanamke ahusishwa na video ya Lwakatare.

    Alafu ndani yake naelezea jinsi yule mdada anavyoonekana kwy video, thats all. Simtachangia wengi wengi???

    Nipeni maujanja basi ya kuanzisha sred.
     
  20. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2013
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,391
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    i dont trust even a dead body, from today onwards!! ccm are bunch of cowards!
     
Loading...