Projekti ya Geoff!!!!UPDATES


JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Kwa wale wote marafiki wa Geoff bwana harusi wetu wa JF kwa mwezi huu wa February: Kama mnavyoona siku ndo zimesonga mbele na zazidi kusonga tumebaki na less than two weeks from today mambo yaive.

Michango inaendelea kutolewa na so far so good no complaints kabisa. Ila bado tunapokea michango kwa wale wanaojisikia kutoa ili tumtoe kimasomaso kaka/mdogo/mtoto wetu huyu siku ile anayoisubiri kwa hamu.

Michango hii ambayo JF members wameshatoa na wanaendelea kutoa ni kwa ajili ya ZAWADI SPESHELI for Geoff and his wife ambayo sitaweza kudisclose kwa sasa.

For further info please do PM me and I will get back to you ASAP.

Thanks!!!
JS and the Team

----------------------------------------------------------------------------------

UPDATES ZAIDI:

Wadau wa JF mlioko Ugaibuni: Kuna ndugu zetu wanaopenda kumchangishia huyu dogo kwenye ile zawadi yetu ya JF. sasa nimeconsult team na tumeona kwamba kwa wale walioko Ughaibuni watumie Western Union au Money Gram kuzimuvuzisha hizo uchakavu au sio. nani wa kumtumia nitaPM more details once you get back to me.

Thank you again and again and again for your cooperation. We appreciate it a lot.
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
.....leo hommie simwoni mwoni viwanja hivi......! anyway good work JS &Team......!
 
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,840
Likes
12
Points
135
carmel

carmel

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,840 12 135
Jamaa bado kalala, naona uchovu wa kigoma. sijui alipata na kazi za nje kuuga u-bachelor!!! Btw ntakupm Js.
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Jamaa bado kalala, naona uchovu wa kigoma. sijui alipata na kazi za nje kuuga u-bachelor!!! Btw ntakupm Js.
Ndo wakati wenyewe huu vya kumalizia malizia kabla ya kuoa............
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
Ila mwambieni asije kwenda kuonja vya Tanga akazamia moja kwa moja kama yule rafiki yake na Babra!!!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Aksante J.S for updates. Tunamuombea kila la kheri Geoff na wifi yetu mtarajiwa.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
yaah!....
nipo in the full fact mood!
NO MORE TRIPS,NO MORE MILAAS,NO MORE NO MORE NO MORE

nilikuwa na serious meeting na management ya waajiri wangu just ten mins back...!

AHSANTENI SANA MARAFIKI!
BIG-UP BARBARITA,NL,CARMEL,X-PIN,JS,ZD,BHT,PJ,EDSON,GEORGIEPORGIE,FIDEL,KAIZER,ASKOFU,MJ1,FL1,MSINDIMA,PRETTA,SIPO,NGULI,INVISIBLE,MAXENCE,DARK CITY,MASANILO,BELINDAJACOB,BABA ENOCK.....!

big-up JF MEMBERS!...
support mliyonionyesha sijawahi hata kuifikiria
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
yaah!....
nipo in the full fact mood!
NO MORE TRIPS,NO MORE MILAAS,NO MORE NO MORE NO MORE

nilikuwa na serious meeting na management ya waajiri wangu just ten mins back...!

AHSANTENI SANA MARAFIKI!
BIG-UP BARBARITA,NL,CARMEL,X-PIN,JS,ZD,BHT,PJ,EDSON,GEORGIEPORGIE,FIDEL,KAIZER,ASKOFU,MJ1,FL1,MSINDIMA,PRETTA,SIPO,NGULI,INVISIBLE,MAXENCE,DARK CITY,MASANILO,BELINDAJACOB,BABA ENOCK.....!

big-up JF MEMBERS!...
support mliyonionyesha sijawahi hata kuifikiria

Tuko pamoja, ushindwe mwenywe mkuu, ....hahahah!!
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Ila mwambieni asije kwenda kuonja vya Tanga akazamia moja kwa moja kama yule rafiki yake na Babra!!!

Mhhh, hiyo kali!

Ila nilipoona amepotea nilidhani ameanzisha programme ya kuaga!
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
68
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 68 145
Kila la kheri Bwana arusi mtarajiwa.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
Charity
user_online.gif

Charity is carrying her cross to Golgotha
JF Premium Member

hehehe!
naona ujumbe UMENIFIKIA
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
jamiiforums ni umoja wenye nguvu za ajabu!...ukitaka kulithibitisha hilo wasiliana na pj,au mimi...

AHSANTE SANA JF,ASANTE SANA MAXENCE,AHSANTE SANA ALL THE MEMBERS!...

i love you all
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
yaah!....
nipo in the full fact mood!
NO MORE TRIPS,NO MORE MILAAS,NO MORE NO MORE NO MORE

nilikuwa na serious meeting na management ya waajiri wangu just ten mins back...!

AHSANTENI SANA MARAFIKI!
BIG-UP BARBARITA,NL,CARMEL,X-PIN,JS,ZD,BHT,PJ,EDSON,GEORGIEPORGIE,FIDEL,KAIZER,ASKOFU,MJ1,FL1,MSINDIMA,PRETTA,SIPO,NGULI,INVISIBLE,MAXENCE,DARK CITY,MASANILO,BELINDAJACOB,BABA ENOCK.....!

big-up JF MEMBERS!...
support mliyonionyesha sijawahi hata kuifikiria
He!he!he!heheeeeeeee.....hommie...kuaga ndugu na jamaa lazima.......!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
jamiiforums ni umoja wenye nguvu za ajabu!...ukitaka kulithibitisha hilo wasiliana na pj,au mimi...

AHSANTE SANA JF,ASANTE SANA MAXENCE,AHSANTE SANA ALL THE MEMBERS!...

i love you all
we too
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
22
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 22 135
.....:D:D
tukipweee tukipweeeeee tukipweeeee eeeehh
.....he!he!he! hapa kazi ipo....come 13/02.....ngoja nimalizie....tukipwe mwalivenyo tuhele naveeee.....!
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,933
Likes
1,949
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,933 1,949 280
Kwa wale wote marafiki wa Geoff bwana harusi wetu wa JF kwa mwezi huu wa February: Kama mnavyoona siku ndo zimesonga mbele na zazidi kusonga tumebaki na less than two weeks from today mambo yaive.

Michango inaendelea kutolewa na so far so good no complaints kabisa. Ila bado tunapokea michango kwa wale wanaojisikia kutoa ili tumtoe kimasomaso kaka/mdogo/mtoto wetu huyu siku ile anayoisubiri kwa hamu.

Michango hii ambayo JF members wameshatoa na wanaendelea kutoa ni kwa ajili ya ZAWADI SPESHELI for Geoff and his wife ambayo sitaweza kudisclose kwa sasa.

For further info please do PM me and I will get back to you ASP.

Thanks!!!
JS and the Team
Thanks JS for this updates,

jamani tunawashukuru wote kwa huu ushirikiano wa hali na mali

siku ndo zinayoyoma tupo kwneye maandalizi ya safari sasa,

bado milango ipo wazi kwa ambao bado watapenda kumchangia mwenzetu!
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
chana nywele hata kama una kipara
 

Forum statistics

Threads 1,236,296
Members 475,050
Posts 29,253,223