Profesa Wangari Maathai afariki

Bajabiri

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
9,743
0
Yule mwanaharakat wa mazingira nchini kenya profesa Maathai amefariki dunia,kama mnakumbuka mama huyu aliwah kupokea tuzo ya nobel ya utunzaj wa mazingira
sosi:bbc swahil
 

Ritz

JF-Expert Member
Jan 1, 2011
42,278
2,000
Poleni sana wafiwa kwa msiba mzito!
Kazi ya Mungu haina makosa
 

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,744
2,000
she was also one of the 1st women proffesors from nrb university. this is a major setback to environmental activists in kenya. she fought very hard to save the environment from the hungry sharks! she will be remembered! why dont good and usefull people dont last longer?
 

Bobby

JF-Expert Member
Jan 10, 2008
1,944
2,000
R.I.P. Prof. Kinachonitia moyo ni kwamba michango yako duniani hasa katika eneo la mazingira haitakufa bali itaishi vizazi hata vizazi. Siku zote nimekuwa nikikumbuka one of your famous quotes "The problem is the generation that destroys the environment does not pay the price for doing that, its the generations that follow"
Amen!
 

Gaijin

JF-Expert Member
Aug 21, 2007
11,826
0
I met this lady once. It was at her reception right after she got the prize. She was down to earth and took time to talk to everybody there.
May she R.I.P
 

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Jan 8, 2011
5,108
2,000
Ningependa kujua zaidi je amefariki kwa ugonjwa au kwa tatizo gani kwani hivi majuzi tu alikuwa mzima wa afya
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom