Profesa Wangari Maathai afariki

Profesa Wangari Maathai afariki

Umekwenda but your ideas zimebaki.RIP mam wa mazingira
 
RIP, the true daughter of this universe and all in and on it........ The universe with certainly miss people of your calibre.
 
RIP mama!
Wapo dada zetu uliowagusa, watayaenzi uliyoyaanzisha na kuja na mapya zaidi.
 
Yule mwanaharakat wa mazingira nchini kenya profesa Maathai amefariki dunia,kama mnakumbuka mama huyu aliwah kupokea tuzo ya nobel ya utunzaj wa mazingira
sosi:bbc swahil

atakumbukwa na Wakenya kutokana na harakati zake za kimazingira
 
Amefariki kutokana na tatizo la kansa ambali lilikuwa likimsumbua kwa muda mrefu, RIP Prof Maathai
 
All in all huyu mama ameitumia elim yake kwa manufaa ya WAKENYA,,,,,,wasom wa namna hii kuwapata ni shida sana,,,,,weengi huwa ni waramba nyayo kwa wanasiasa
 
All in all huyu mama ameitumia elim yake kwa manufaa ya WAKENYA,,,,,,wasom wa namna hii kuwapata ni shida sana,,,,,weengi huwa ni waramba nyayo kwa wanasiasa

Mama mahiri kweli. Enzi za Moi alizuia Uhuru park pale Nairobi kuporwa na wanasiasa. Pia aliongoza harakati ya kuokoa ngong forest kutoka kwa wavamizi. RIP Wangari Mathai.
 
Mama mahiri kweli. Enzi za Moi alizuia Uhuru park pale Nairobi kuporwa na wanasiasa. Pia aliongoza harakati ya kuokoa ngong forest kutoka kwa wavamizi. RIP Wangari Mathai.

thats nice!!!!!!
 
Back
Top Bottom