Prof. Mbarawa: Msitupe TV zenu


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,976
Likes
7,721
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,976 7,721 280
Waziri wa Sayansi na Teknolojia,Prof.Makame Mbarawa amewatoa hofu wananchi kwa kuwaambia kuwa hawapaswi kutupa TV zao hata kama 'Digital' itatumika Tanzania nzima.Akizungumza na Radio One leo asubuhi,Prof. Mbarawa amesema cha kuangalia ni kama TV husika ina tundu tatu nyuma yake :nyekundu,njano na nyeupe zinazoruhusu matumizi ya ving'amuzi vya 'digital' toka yale ya zamani ya Analojia.
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,301
Likes
502
Points
280
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,301 502 280
Mi nilivyokurupa kuufungua uzi huu nilidhan labda huyo ndugu Makame anataka kutupatia ving'amuz vya chee, kumbe profesa mzima anazungumzia habar za 'matundu', upuuz mtupu.
 
by default

by default

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
843
Likes
4
Points
35
by default

by default

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
843 4 35
Mi nilivyokurupa kuufungua uzi huu nilidhan labda huyo ndugu Makame anataka kutupatia ving'amuz vya chee, kumbe profesa mzima anazungumzia habar za 'matundu', upuuz mtupu.
anazungumzia AM na FM huyu prof ni mbu lu la kweli inamaana kwa kizaz iki ukanunue tv ambayo aina sehemu ya kuunganishia deki kwanza s
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,601
Likes
44
Points
145
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,601 44 145
Wakuu vp kuhusu DSTV wataingiza local channels au ndo nijiandae kununua king'amuzi kingine
 
S

Saskatchewan

Senior Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
151
Likes
7
Points
35
S

Saskatchewan

Senior Member
Joined Oct 16, 2011
151 7 35
Kununua tv yenyewe ni kazi kwa sie walalahoi. Tutafikiria saa ngapi kutupa!
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,976
Likes
7,721
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,976 7,721 280
Wakuu vp kuhusu DSTV wataingiza local channels au ndo nijiandae kununua king'amuzi kingine
Serikali iko kwenye mpango mkakati wa kufanikisha hilo
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
309
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 309 180
Wizara ya Sayansi na Technologia pamoja na Taasisi zake ni "Mzigo"...! Sina uhakika kama kuanzia Waziri mpaka Wakurugenzi kuna mtu ambaye ni "sahihi" kuwa pale...!

Ukienda pale Wizarani unaweza kudhani kuwa umeingia kwenye shule ya sekondari kantalamba...! hakuna anayefahamu nani anafanya nini na kwa nini...!

Kuanzia wataalamu wa "Mkonga wa Taifa"... hadi wataalamu wa "Anwani za Mitaa" - it looks like a "no-man lands"...!

Kikubwa wanachokifanya pale ni mashindano ya "kusafiri"... Leo Waziri yupo uswizi... kesho Naibu waziri yupo Bumbuli... keshokutwa Katibu Mkuu yopo Mbeya... and the trips goes on and on.... SoB...!
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,601
Likes
44
Points
145
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,601 44 145
asante kaka kwa taarifa mkuu ngoja tusubiri
 
M

Milindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2009
Messages
1,240
Likes
400
Points
180
M

Milindi

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2009
1,240 400 180
Haya mambo ya kipya kinyemi yatatugharimu sana watanzania,mimi nadhani analog signal bado ni muhimu sana,Kama watu wenye ving'amuzi startimes na zuku hawafiki laki nne na watu wenye uwezo wa kununua sattellite receiver kwa Tanzania wako wangapi,Sidhani kama kuna wataalam wanaofikiria vizuri na tabia hii ya kufuata maagizo ya wazungu kwamba no analog ni upuuzi,Jaribu kufikiria nchi ambayo ni 18% wanaopata umeme halafu leo unasema no analog signal.Iacheni technologia mpya iiondoe ile ya zamani,kuliko kuondoa ya zamani wakati hiyo mpya watu wengi wataikoso.Je hiyo universal receiver itayokamata local channel zote free itaanza lini.THINK TWICE AND ACT ACCORDINGLY
 
D

dilemma

Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
30
Likes
0
Points
0
D

dilemma

Member
Joined Oct 13, 2012
30 0 0
[Ukienda pale Wizarani unaweza kudhani kuwa umeingia kwenye shule ya sekondari kantalamba...!]

Mkuu, tuombe msamaha waliosomea Kantalamba. Huwezi kufananisha mazao ya shule ile na uharibifu unaofanywa na hao wasioweza kutoa dira.
 
Mr. Bigman

Mr. Bigman

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
2,479
Likes
1,039
Points
280
Mr. Bigman

Mr. Bigman

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
2,479 1,039 280
'Matundu matatu nyuma'! Dah! Prof itabidi uwaombe radhi watu fulani.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,147
Likes
9,871
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,147 9,871 280
Mi nilivyokurupa kuufungua uzi huu nilidhan labda huyo ndugu Makame anataka kutupatia ving'amuz vya chee, kumbe profesa mzima anazungumzia habar za 'matundu', upuuz mtupu.
Unapenda dezo eeh?!
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,024
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,024 280
Na kama hayana tundu tatu tuna gereji pale sinza kijiweni tunatoboa na kuweka matundu hayo kwa beio chee kabisa
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,560
Likes
29
Points
145
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,560 29 145
aiseeeeeeee babaangu tv yangu ya mbao huku kijijini inatundu moja 2 sasa sijui itakuaje
 
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
3,737
Likes
4,689
Points
280
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
3,737 4,689 280
ahsante kwa taarifa
 

Forum statistics

Threads 1,236,017
Members 474,928
Posts 29,243,405