Prof Mark Mwandosya Azushiwa Kifo!


M

Makyomwango

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
323
Likes
1
Points
33
M

Makyomwango

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
323 1 33
Wana jamii

Jana zilienea habari juu ya kufariki kwa waziri w maji Prof Mwandosya katika mikoa ya Mbeya na Dar es Salaam. hata hivyo baada ya kufuatilia niliweza kuongea na mtu wa kalibu naye ambaye alinieleza kuwa alikuwa ameongea na prof pamoja na mke wake mida ya saa 1:30 usiku wakiwa wachangamfu.

nawaomba watu walio kalibu na familia ya prof waendelee kutujuza maendeleo ya kiafya prof huko india. naomba pia tuendelee kujuzwa juu ya hali ya kiafya ya Dr Mwakyembe anayesadikiwa kalishwa sumu na kupelekwa india

nawasilisha
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,601
Likes
44
Points
145
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,601 44 145
Kazi ipo mwaka huu, naona ccm haiowataki watu wa Mbeya, lakini ccm waangalie wanakotupeleka coz hatuta kubali ndugu zetu wafe coz ya maslahi binafsi. Naona nchi hii sasa inatakakuendeshwa kigaidi na hawa ccm. Ccm ole wenu narudia tena ole wenu.
 
Jiwejeusi

Jiwejeusi

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
754
Likes
2
Points
0
Jiwejeusi

Jiwejeusi

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
754 2 0
Dah, wanazusha ili wamalizie. Mafisadi wana nguvu nchi hii. Tusubiri, tutasikia, watu wako kazini.
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
kunataarifa nimeiona kwenye facebook,mtu anamjulisha rafiki yake kuwa prof hatunaye tena hizi taarifa ni za kweli jamani?naomba mwenye taarifa atujuze,na kama ni kweli taifa limepoteza mtu
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,907
Likes
13
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,907 13 145
The moves for 2015 has already started.
 
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
3,818
Likes
90
Points
145
Edward Teller

Edward Teller

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
3,818 90 145
unatakiwa kuwa na uhakika ndo ulete hio taarfa hapa-
 
M

mzee wandimu

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
448
Likes
31
Points
45
M

mzee wandimu

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
448 31 45
fesi buku mkuu? tusubiri kwanza!
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
tataizo hakuna update yeyote ya viongozi wetu wanapo ugua,website ya nchi au bunge ilitakiwa kutueleza kila siku kuwa mbunge fulani au waziri anaumwa na maendeleo yake.update from juu zinatakiwa.
 
K

Kamura

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
488
Likes
0
Points
33
K

Kamura

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
488 0 33
Wana jamii

Jana zilienea habari juu ya kufariki kwa waziri w maji Prof Mwandosya katika mikoa ya Mbeya na Dar es Salaam. hata hivyo baada ya kufuatilia niliweza kuongea na mtu wa kalibu naye ambaye alinieleza kuwa alikuwa ameongea na prof pamoja na mke wake mida ya saa 1:30 usiku wakiwa wachangamfu.

nawaomba watu walio kalibu na familia ya prof waendelee kutujuza maendeleo ya kiafya prof huko india. naomba pia tuendelee kujuzwa juu ya hali ya kiafya ya Dr Mwakyembe anayesadikiwa kalishwa sumu na kupelekwa india

nawasilisha
Usipende wala kushahabikia kuchuria watu kifo
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
145
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 145
kunataarifa nimeiona kwenye facebook,mtu anamjulisha rafiki yake kuwa prof hatunaye tena hizi taarifa ni za kweli jamani?naomba mwenye taarifa atujuze,na kama ni kweli taifa limepoteza mtu
una tatizo la kisaikolojia!. .kama zipo taarifa rasmi utazipata ila za feisibuku zitakutia aibu ipo siku
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,818
Likes
200
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,818 200 160
Hivi bado hajaponaga tu!miezi minne sasa imeisha!kulikon Mbeya?Mwakyembe mgonjwa,Mwandosya mgonjwa,jana mwigine kakamatwa kwa kutishia kuua!Ni vp nyie watu huko,kuna tatizo gani?
 
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
2,758
Likes
878
Points
280
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
2,758 878 280
Kama haka kamchezo kanafanywa na wale mafisadi kazi ipo.
Ndio maana tuliambiwa mafisadi hawafai kugusa.
 
S

Salimia

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
666
Likes
2
Points
35
S

Salimia

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
666 2 35
Kazi ipo mwaka huu, naona ccm haiowataki watu wa Mbeya, lakini ccm waangalie wanakotupeleka coz hatuta kubali ndugu zetu wafe coz ya maslahi binafsi. Naona nchi hii sasa inatakakuendeshwa kigaidi na hawa ccm. Ccm ole wenu narudia tena ole wenu.
Unanikumbusha vile vi mbwa vidogo ambavyo havikupata kunyonya vizuri,,, hivi huwa vinabweka hovyohovyo,, kikiona nguo imeanikwa kinabweka,, kikiona mbalamwezi kinabweka,, hata kikiona mkia wake tu kinabweka.. Sasa ni sawa na wewe na wengine wenye akili kama yako,, kila kitu CCM,, ukose pesa kwa kutojishughulisha,, ccm, uachwe na mumeo...ccm....upupu mtupu
Acheni ujinga nyie!! mnaboa sasa
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,234
Likes
595
Points
280
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,234 595 280
Weka hiyo link ya facebook
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,252
Likes
30,249
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,252 30,249 280
kunataarifa nimeiona kwenye facebook,mtu anamjulisha rafiki yake kuwa prof hatunaye tena hizi taarifa ni za kweli jamani?naomba mwenye taarifa atujuze,na kama ni kweli taifa limepoteza mtu
Next time, unakuja na link, ili tuifatilie authenticity yake.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Mods naomba hii thread ifungwe mara moja. Hatujaishiwa hoja kiasi cha kuleta tetesi za aina hii humu. Kwanini jukwaa liwe la teteai jamani. Oooh Mwakyembe Kalishwa sumu mara ooh Mwandosya kafa. Mwisho tutaambiwa Yesu karudi sasa!
 
Mr.Toyo

Mr.Toyo

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2007
Messages
433
Likes
1
Points
0
Mr.Toyo

Mr.Toyo

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2007
433 1 0
Jamani mbona mnatuweka roho juu juu?
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
source: Facebook
????????????????????????????????????????
 
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0
M

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
Samahanini wakuu ndo maana nimeweka alama ya kuuliza sikuwa na uhakika,samahani sana kwa wale nilio wakwaza
 

Forum statistics

Threads 1,237,904
Members 475,774
Posts 29,305,568