Prof Issa Shivji: They are blinded by power and protected by walls, but they will go down eventually

Prof Issa Shivji: They are blinded by power and protected by walls, but they will go down eventually

BTW hakuna hata Mtanzania moja anayemwabudu JPM huo ni uongo na ulaghai wa hali ya juu, hivi huu uongo ndio unaopelekea Max kupata tuzo? Kama ni hivyo basi hata muktada wa kuongoza Serikali utakuwa hauna maana kwa sababu wengi wanafikiria majungu zaidi.

Baada ya 2025 tutakumbushana humu JF jinsi 2015 ilivokuwa ie alipoikuta Tanzania iliyoachwa na JK na mahali atakapotufikisha JPM inshallah 2025, miaka minne tu mafanikio ya JPM yanawafanya wengi wakose usingizi maana, kwanza hakuna hata moja anayeweza kusema anaweza kumuhonga rais wala anayeweza kusema anaweza kumshawishi JPM kwa jambo lolote. Hiyo ndio heshima ya kuwa rais. Shida zenu binafsi tatueni nyinyi wenyewe binafsi msimsukumizie rais. JPM ana kazi moja tu na ni mkataba wake na Watanzania, nyinyi wengine mlie tu hadi chozi la damu liwatoke.

JPM piga kazi kelele za mlango zisikukoseshe usingizi Watanzania wengi tupo nyuma yako na kuku-support.
Hata hiki ulichoandika ni majungu!
 
The mighty Prof (the real one, that is) has said it all. And got himself counted (of course). Who am I to say otherwise?

Blinded by power They never learn Mesmerized by glory They never think Protected by walls They never fear Till us all breakdown walls Cut through fences Pierce their gilded armors Then it’s too late to remorse Too spent To amend Then they just go down Down the dustbin of history


Kumbe S. Mabala nae yumo huko mitandaoni ngoja nimfollow
 
Nikikumbuka Gaddafi alivyookotwa kwenye mtaro pamoja na kuwapa kilakitu watu wake uwa namshangaa sana Jiwe.
Wenzio huko kwa akina Gaddafi hawapaangalii au kutaka kupajua..., wao mifano yao ipo hapa jirani, Rwanda, Burundi, Uganda.

Wanapoangalia na kuona mafanikio ya wenzao hao, bila shaka hawapati muda wa kwenda huko mbali Libya na kwingineko. Ya nini wahangaishe vichwa vyao?

Kwanza wamekwisha soma na kuzielewa tabia za wanaowakandamiza..., ni watu waoga; ni watu wanaotishika kirahisi. Mwambie mTanzania, "tapigwa kama mbwa koko" ..., hiyo inatosha kumzimia mihemuko aliyolishwa kijiweni.

Kwa hiyo, itachukua muda sana kwa waTanzania kuendeshwa hadi wafike kwenye hizo hatua za akina Gaddafi.
 
Shivji yupi? Huyu ambaye hata baba wa taifa alimdharau, Watanzania watambue kitu kimoja, mwamba ngozi lazima avutie kwake.
We inaelekea hata akikutandikia we shega tuuu

Ova
 
JPM ana kazi moja tu na ni mkataba wake na Watanzania, nyinyi wengine mlie tu hadi chozi la damu liwatoke.
Wewe unaukumbuka "mkataba" aliopewa wa kuwakandamiza na kuwanyima haki waTanzania?
 
Shivji yupi? Huyu ambaye hata baba wa taifa alimdharau, Watanzania watambue kitu kimoja, mwamba ngozi lazima avutie kwake.

Baba wa taifa ni nani mpaka useme akimdharau mtu basi wote tutamdharau?
 
The mighty Prof (the real one, that is) has said it all. And got himself counted (of course). Who am I to say otherwise?

Blinded by power They never learn Mesmerized by glory They never think Protected by walls They never fear Till us all breakdown walls Cut through fences Pierce their gilded armors Then it’s too late to remorse Too spent To amend Then they just go down Down the dustbin of history

power of literary works
 
BTW hakuna hata Mtanzania moja anayemwabudu JPM huo ni uongo na ulaghai wa hali ya juu, hivi huu uongo ndio unaopelekea Max kupata tuzo? Kama ni hivyo basi hata muktada wa kuongoza Serikali utakuwa hauna maana kwa sababu wengi wanafikiria majungu zaidi.

Baada ya 2025 tutakumbushana humu JF jinsi 2015 ilivokuwa ie alipoikuta Tanzania iliyoachwa na JK na mahali atakapotufikisha JPM inshallah 2025, miaka minne tu mafanikio ya JPM yanawafanya wengi wakose usingizi maana, kwanza hakuna hata moja anayeweza kusema anaweza kumuhonga rais wala anayeweza kusema anaweza kumshawishi JPM kwa jambo lolote. Hiyo ndio heshima ya kuwa rais. Shida zenu binafsi tatueni nyinyi wenyewe binafsi msimsukumizie rais. JPM ana kazi moja tu na ni mkataba wake na Watanzania, nyinyi wengine mlie tu hadi chozi la damu liwatoke.

JPM piga kazi kelele za mlango zisikukoseshe usingizi Watanzania wengi tupo nyuma yako na kuku-support.

Ni kiongozi yupi hakuwahi kuwa na watu wanaomsupport? Nyie mnaotegemea madaraka yake kuendesha maisha yenu ndio mnaomsujudia, kibaya zaidi mnataka watu wote wamsujudie. Haya maendeleo yanayoonekana kila rais ambaye angetaka kukopa na kujenga miundombinu tu angeweza, kama hutoi ajira na mishahara hupandishi na kukopa sana, utashindwa kufanya hayo? Tena sio kufanya tu, utakubali hata ukaguzi wa hayo unayoyafanya sambamba na kuacha mihimili na mifumo ifanye kazi kwa uhuru na weledi.
 
Back
Top Bottom