Prof. Assad ameonewa. Siri ni nzito, tuwe kimya tu

Prof. Assad ameonewa. Siri ni nzito, tuwe kimya tu

Aliyerikoroga ni Assad mwenyewe...alibug sana kuropoka dhidi ya taasisi kama bunge...angekaa kimya nafkr haya yote yasingetokea... Et watu fulani wapuuzi wanajifariji ni hoja dhaifu, hyo sio hoja dhaifu hata kidogo ni ukosefu mkubwa wa maadili ukizingatia na ukubwa wa ofisi kama CAG ndo kabisaa, alichoropoka kinawafanya bunge kujihisi enferior yaan kana kwamba CAG ndo mkubwa wa bunge ana uwezo wa kuwanyea atakavyojisikia, na wanachotakiwa kufanya lazima kimfurahshe CAG, huo ni uzwazwa aisee....

hakuna riport ya CAG iliyoleta msuguano huu yaan wanaohusisha sakata hili na trion 1.5 wanatakiwa wakapimwe mkojo, alichokiongea CAG kwenye media ndo matokeo yake haya na si trion 1.5 ....

Sikubaliani na mambo mengi ya JPM na Ndugai ila kwa hii issue nipo totally against CAG
Ukweli mchungu bunge la ndugai ni dhaifu!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ni kazi rahisi kumyofoa spika kuliko CAG ,na kwa maslahi mapana ya nchi kuvunja bunge ni gharama wakati uchaguzi mkuu ni mwakani tu
Na kwa taarifa yako CAG (ASSAD) mwenyewe atatangaza kujiuzuru sio muda mrefu!
 
Sijaona alipoonewa CAG binafsi, Prof kiukweli alilikosea bunge na ata wakati anahojiwa na kamati ya maadili na hadhi ya Bunge bado hakutaka kuona kama kauli yake ni mbaya alionesha dharau na kiburi bado na kusema ataendelea kuitumia kauli hii..! bado CAG amekuwa mjivuni mnoo kwa kuidharau Taasisi na Muhimili na sioni kama CAG yuko juu ya muhimili wowote kikatiba alipaswa kuwa na tahadhali juu ya kauli zake.
Ulikuepo? Au unafuata mkumbo wa Mzee wa Bakora, Kaomba mahojiano yake Yawekwe wazi mbona wanaogopa.
 
Habari ambazo sijazithibitisha. Prof Assad anaonewa tena wanao muonea sio kwa masilahi ya Taifa ila wanayo yajuwa wao.

Pia watu wanasema kuwa spika anamtega Rais ila kama tunavyo juwa Rais ni taasisi hawezi kukurupuka kumuwajibisha CAG maana kama ilivyo semwa hapo awali italeta mtikisiko mkubwa sana wakikatiba hivyo Mh Rais anatumia kila uwezo alio nao pasipo kushawishi Bunge kuacha jambo hili lipite nalo ila watakutana kwenye kamati za cc


Wapo watu wanasema Rais amsimamishe kiukweli watunga katiba walikuwa makin sana wakijuwa kuna siku litaibuka bunge kama la sasa kutaka kufanya mambo yao. Sasa ili Rais amsimamishe kuna takiwa kuwe na hoja ila hoja nzito sio hoja hii nyepesi ya spika. Wenye mamlaka wanauliza tusi au neno dhaifu maana yake nini na hapo ndipo bunge limeonekana kuchemka. Pia mchakato wakumuondoa CAG sio wakitoto maana wanatakiwa majaji wa nne walio iva kufanya uchunguz na sio kama zao za bunge sasa kiukweli kabisa kama rais akiunda hiyo Tume upo uwezekano mkubwa Prof akasafishwa jambo litaleta dowa baya sana kwa serikali na ndio maana wenye akili wanahepa maamuz ya bunge kwasababu azimio walilo litoa litawatafuna wenyewe take from me.

CAG ni mtu hatari sana kucheza na cheo chake kwakuwa nimkono unao tafuta matumiz mabaya ya serikal mpaka bunge sasa lazima awe na kinga Labda niwaulize nani amewahi jiuliza why spika anapambana na Huyu prof? Je issue ni hii hii au kuna siri nzito?


Wapo. Watu wanaamini Mkuu ndia alie amuru bunge litekeleze haya nataka niwaambie jambo hili limemkwaza hata Rais maana anashangaa nini kinaendelea na ili kuwa mbali na mgogoro huu amewaacha wale matapishi yao wenyewe. Rais hana ugomvi Wala hana mgogoro wowote na Prof Assad. Ila watu wanajuwa tu yao.

Yote tutayajuwa niswala la Muda tu.
Ulianza vizuri umekuja haribu mwisho ni.
Chunguza vizuri hii issure ilianzia wapi? Utajaona anahusikaje

Sent using Jamii Forums mobile app
 
CAG alisema hansad zake ziwekwe hadharani ili kila Mwenye akili timamu ajue amehojiwa nini na amejibu nini. Sasa kwa muktadha huo huwezi sema alirudia kauli iyo iyo. Kuna kitu tunafichwa na kamati hapa.
Achana na hao watetezi wa ujinga. Kila mtu ana right to say whatever he/wantas ilimradi isivunje sheria za nchi/katiba. Assad nae ni raia kama wengine. Ameona bunge ni dhaifu halishughulikii issues zilizoibuliwa.

Sasa hapo amevunja sheria ipi ya mother land. Kama sio dhaifu kwanini wanajihangaisha nae?

This term Tz inakwenda kusikojulikana. Ushamba na ulimbukeni ni kitu mbaya sana hasa ukichanganyika na roho ya kimasikini.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu huyo mzee ana dharau,majivuno na kiburi sana..baada ya maamuz ya bunge akaenda kuharisha tena TBC, huku akipewa kick na wanasiasa uchwara na wachambuzi wasio na akli na wnye chuki na spika...CAG amefanya counter offensive moja kali sana kwa kauli yake hyo....mda wake unaisha mwez wa 11 na ndo itakuwa exit door...

Lazima atumikie viwili hakuna namna
 
Acha kupotosha, msio kuwa na uelewa wa mambo ndiyo mnashabikia ukosefu wa maadili na kupungukiwa kwa hekima kwa huyo Prof Assad wenu. Nyie subirini muziki toka Ikulu lazima ang'olewe huyu mkeuka maadili, kwanza anaonekana hana siri, yaani hana maadili ya kazi yake, nyie mtapiga kelele lakini serikali huwa haishikwi sharubu na huwa haichezewi kabisa hata kidogo, just be alerted mtaona maamuzi very soon. Na endeleeni kumpa kichwa maji huyo Prof wenu. Huwezi kubishana na serikali, serikali ni mfumo na mfumo una mkono mrefu sana, yaani huwezi ukalidharau bunge ukadhani eti wewe una linda professional professional gani hiyo inayoruhusu kudhihaki mhimili mkuu wa nchi????

Umejiona mchambuzi kweli kumbe umeongozwa na mihemko
 
Acha kupotosha, msio kuwa na uelewa wa mambo ndiyo mnashabikia ukosefu wa maadili na kupungukiwa kwa hekima kwa huyo Prof Assad wenu. Nyie subirini muziki toka Ikulu lazima ang'olewe huyu mkeuka maadili, kwanza anaonekana hana siri, yaani hana maadili ya kazi yake, nyie mtapiga kelele lakini serikali huwa haishikwi sharubu na huwa haichezewi kabisa hata kidogo, just be alerted mtaona maamuzi very soon. Na endeleeni kumpa kichwa maji huyo Prof wenu. Huwezi kubishana na serikali, serikali ni mfumo na mfumo una mkono mrefu sana, yaani huwezi ukalidharau bunge ukadhani eti wewe una linda professional professional gani hiyo inayoruhusu kudhihaki mhimili mkuu wa nchi????
Selikali yako ya kijinga mambo mnayoyafanya unadhani nani ataiheshimu serikali yaan wabunge wote wa ccm ni vichwa maji wanapitisha kila linaloletwa hata kutoka juu...hivi unadhani kwa tabia hio mnaachwaje kuonekana mafedhuli..hivi ni kweli kua ccm wote wanafikiri sawa? Iweje sasa maamuzi yawe yanafanana kila kikao? Potelea mbali prof sio level yenu fanyeni wenyewe sio lazima afanye kazi na CCM
 
Acha kupotosha, msio kuwa na uelewa wa mambo ndiyo mnashabikia ukosefu wa maadili na kupungukiwa kwa hekima kwa huyo Prof Assad wenu. Nyie subirini muziki toka Ikulu lazima ang'olewe huyu mkeuka maadili, kwanza anaonekana hana siri, yaani hana maadili ya kazi yake, nyie mtapiga kelele lakini serikali huwa haishikwi sharubu na huwa haichezewi kabisa hata kidogo, just be alerted mtaona maamuzi very soon. Na endeleeni kumpa kichwa maji huyo Prof wenu. Huwezi kubishana na serikali, serikali ni mfumo na mfumo una mkono mrefu sana, yaani huwezi ukalidharau bunge ukadhani eti wewe una linda professional professional gani hiyo inayoruhusu kudhihaki mhimili mkuu wa nchi????
Duh hivi wewe mtanzania kweli?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wewe ndo sio mzima mnaongozwa na mahaba kuliko utaratibu..ni kweli bunge ni dhaifu ila kwa status ya CAG hakutakiwa kuongea hvyo publicly, labda kama angesema aliongea hvyo kama raia wa kawaida na sio CAG, na hiyo isingeleta maana kwa sababu alihojiwa kama CAG...

Tafsri ya kile alichokisema ni kuwa bunge linatakiwa lifanye kama yey anavyoona vyema likifanya tofaut basi bunge halifai, na bunge haliwez kufanya kazi kwa hofu ya mtu...weka ushabiki wa kisiasa pembeni uone huyo Assad alivyoharibu pakubwa kwa kuropoka kweny media...Tumia angalau robo ya ubongo wako kufkri

Bila shaka nadhan unafikir kwa kutumia makalio yako..kama unapigwa na mkeo nikwambia "Wewe ni dhaifu kwa mkeo" ..shida ipo wapi?
 
Ndio wajifunze kama awapendi watu walio wakweli siku zingine wasiteue wacha mungu, hao majamaa awajui kuongopa ni dhambi kwao.
 
Acha kupotosha, msio kuwa na uelewa wa mambo ndiyo mnashabikia ukosefu wa maadili na kupungukiwa kwa hekima kwa huyo Prof Assad wenu. Nyie subirini muziki toka Ikulu lazima ang'olewe huyu mkeuka maadili, kwanza anaonekana hana siri, yaani hana maadili ya kazi yake, nyie mtapiga kelele lakini serikali huwa haishikwi sharubu na huwa haichezewi kabisa hata kidogo, just be alerted mtaona maamuzi very soon. Na endeleeni kumpa kichwa maji huyo Prof wenu. Huwezi kubishana na serikali, serikali ni mfumo na mfumo una mkono mrefu sana, yaani huwezi ukalidharau bunge ukadhani eti wewe una linda professional professional gani hiyo inayoruhusu kudhihaki mhimili mkuu wa nchi????
Hivi takataka hizi mnazitoa wapi? Bunge ni serikali?
 
Sijaona alipoonewa CAG binafsi, Prof kiukweli alilikosea bunge na ata wakati anahojiwa na kamati ya maadili na hadhi ya Bunge bado hakutaka kuona kama kauli yake ni mbaya alionesha dharau na kiburi bado na kusema ataendelea kuitumia kauli hii..! bado CAG amekuwa mjivuni mnoo kwa kuidharau Taasisi na Muhimili na sioni kama CAG yuko juu ya muhimili wowote kikatiba alipaswa kuwa na tahadhali juu ya kauli zake.
He is professional sio wewe kanjanja
 
Back
Top Bottom