Prince Bagenda ashambulia vikali M4C ya CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prince Bagenda ashambulia vikali M4C ya CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Aug 16, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kada wa chama cha mapinduzi na mwanasiasa mkongwe nchini Prince Bagenda amekishambulia chama cha Demokrasia na Maendeleo-CDM kwa operesheni yake ya M4C inayotishia uhai wa CCM.
    Katika makala yake ndani ya gazeti la RAI Prince Bagenda amedai M4C ni chama kipya cha siasa ndani ya CDM na kusema hali hiyo ni hatari kubwa kwa ukuaji wa chama hicho na amesema utatokea mvutano mkubwa kati ya wafuasi wa CDM na wafuasi wa itikadi ya M4C.
    Bagenda pia amesema kampeni ya M4C wanayoongoza nchi nzima inatangaza sera za shari na chuki.Pia amesema CDM walipata kura nyingi uchaguzi mkuu uliopita kutokana na vita ya makundi ndani ya CCM na kamwe si kutokana na chama hicho kuwa na sera nzuri.Amesema CDM hawana Itikadi inayoeleweka hadi sasa ndiyo maana mpaka sasa wajanja kama yeye wako CCM.

    Source:RAI Alhamisi

    My Take:
    Prince Bagenda alishiriki kusambaratisha chama cha NCCR Mageuzi baada ya kuongoza mgogoro mkubwa huku akikimega chama vipande viwili na yeye akiwa Katibu Mkuu kambi ya Mrema.Baada ya kufanikisha kusambaratisha NCCR,Prince Bagenda alihamia CCM ambapo hadi leo yeye ni kada mwaminifu wa CCM.
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,288
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Huyu naye si aende kule kijijini ajue moja...bado yupo kwenye hizi siasa?
     
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee baba yangu mwambie yeye si mjanja,mjanja yoyote awezi kufumbia macho wezi wa mabilioni

    ngoja nianze na mbege kwanza
     
  4. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huyo siyo mjanja. wajanja wanavua gamba na kuvaa gwanda
     
  5. C

    Concrete JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ni bora hata angezungumzia operation vua gamba ya CCM na atupe tathmini yake kuliko kuzungumzia asiyoyajua wala hasiyomuhusu.

    Mnafiki huyu hana lolote, aende zake akamshauri Mukama namna ya kufanya siasa.
     
  6. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,595
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    M4C inatisha kwa kweli.Tutaona 'maiti' zote za kisiasa za CCM zinafufuliwa kuja kujibu mapigo maana wote walio hai CCM wameshindwa kukabili huu moto.

    So CCM who is next,Mangula? Msabaha? Lamwai? Bring 'em on!
     
  7. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa tunamfahamu sisi tunaotokea Mleba Rubya na siasa alizotufanyia na akatutelekeza wanamsalimia Ilambika.
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kila mtu anaona pa kusikika ni kutaja CDM
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,920
    Likes Received: 21,967
    Trophy Points: 280
    Kuitetea CCM inahitaji uwe na akili ya maiti.
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Namshangaa anahangaika nini na CDM.Anatoa povu jingi for nothing
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hivi bado kuna watu wanamchukulia huyu Bagenda kuwa ni mtu serious?
     
  12. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kipindi flani nilisafiri na Bagenda kwenda kwenye moja ya mikutano ya Wanaharakati wa umoja wa Afrika (Mkutano uliotengeneza Azimio la Tripoli-Libya).

    Tulizungumza mengi lakini nakumbuka tukiwa kwenye hoteli moja Zurich, Uswiss aliniambia, "Siasa za Tanzania hazihitaji akili nyingi.

    Mimi nina watu wangu nikiwalenga wananipa hela maisha yanaenda.Kwanza mimi mwenyewe mgonjwa (Sikuchunguza ni ugonjwa gani alimaanisha) kuna hoja ukiibua hata ukimfuata mtu anakupa hela".

    From there nilimu dump Bagenda Prince totally.
    Itanichukua miaka ya kuzimu kujadili hoja za huyu (Old man)
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Inadaiwa yeye ndiye aliongoza ile vurugu ktk halmashauri kuu NCCR pale Raskazone Tanga.
     
  14. K

    King'amuzi 2015 Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi umri wa juu kabisa kustaafu siasa ni miaka mingapi? Maana hawa wengine ...... Naogopa ban mie bado mgeni hapa.
     
  15. m

    mangikule JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,628
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    My Take:
    Prince Bagenda alishiriki kusambaratisha chama cha NCCR Mageuzi baada ya kuongoza mgogoro mkubwa huku akikimega chama vipande viwili na yeye akiwa Katibu Mkuu kambi ya Mrema.Baada ya kufanikisha kusambaratisha NCCR,Prince Bagenda alihamia CCM ambapo hadi leo yeye ni kada mwaminifu wa CCM...........[/QUOTE]

    I know this "PRINCE" when following his writings oftentimes you will doubt his SANITY!
     
  16. M

    Molemo JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Thankyou for this useful post.......
     
  17. r

    rwazi JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee aliheshimika sana enzi akiwa mpinzani lakin njaa haina adabu.Naungana na wasemaji wengine, sijui anawashwa na nini kama ukizuka mgogoro ndani ya chadema unamuhusu nini.cjawahi ona wahaya wajinga huyu ni wakwanza
     
  18. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,950
    Likes Received: 1,044
    Trophy Points: 280
    sure huyo jamaa sio mjanja kabisa tena wakuja tu huyo
     
  19. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,144
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    we, usicheze na njaa na ukichukulia kwa sasa migomba kule Rubya inaharibiwa na ugonjwa wa 'mnyauko'.
    Lakini ninachokumbuka juu ya Price Bagenda alikuwa mtu mwenye akili sana ila inaonekana sasa kaamua 'kufaidika' nazo peke yake badala ya kushare na Watanzania wenzie
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,475
    Likes Received: 3,356
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe bado yupo??
     
Loading...