preta upo juu

preta upo juu

aspen

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Posts
501
Reaction score
166
Hakika ni ukweli unaokubalika upo juu nilidhani nimefika peke yangu lakini kwenye tafiti zangu ni wengi tu wamefika je utakubali nitoke na wewe out japo kwa kesho tu
 
Yupo juu ya nini au wapi? Juu ya meza, stuli, kitanda au kifua?.....
 
Mi namsubiri preta mwenyewe aje hapa
 
Pretaaaaa where r u @, unaitwa huku! kha!
 
Last edited by a moderator:
We tongoza tu jamvini,iko siku utatokewa na njemba ina panga na keiwai,shauri lako.
 
Mi namsubiri preta mwenyewe aje hapa
Hahahaaaa aisee utamngoja hadi uchoke na akija atakuharibia weekend yako Preta aisee nangoja nione msimamo wako kabla hatujachukua maamuzi mazito ya kukupa zawadi au kukudelete mazima na mtu chake
Hope huna tabia kama za BADILI TABIA ambaye hashikiki kabsa
 
Last edited by a moderator:
We tongoza tu jamvini,iko siku utatokewa na njemba ina panga na keiwai,shauri lako.

Kiongozi hii "KEIWAI" K.Y ina stand for "KEKI YETU" au "KATIBA YETU" au ? Na kazi yake nini ? Nasubiri jibu niko Malabrikanti Bar mda huu.
 
Back
Top Bottom