Dogo Mheshimiwa Zito IQ yako iko juu sana. Ni hivi, seating allowance ni kwa ajili ya mtu ambeye ameacha kazi zake na kuitwa kwenye seat (Kikao) hivyo inamaana ya kumfida muda wake aweze kujikimu. Kuwapa wateule wachache seating alowance kwanza ni kosa. Mtu aliyekwishapata fedha ya kujikimu, au mshahara kwenye station yake, hakuna justification yeyote ya kumpa seating allowance. Huu ni uwizi kwa umma wa watanzania. Nami namuhakikishia mbunge yeyote atakayepokea hii seatin allowance, anajiondoa mwenyewe kuwa mwakilishi wa umma wa waTanzania, na hakika hatarudi bungeni, na Jehanamu ataiona.
Je Mkulima atalipwa na nani seating alowance kwenye vikao vya serikali ya mtaa, kwanza anaacha kazi yake, halipwi pesa ya kujikimu, halipwi mshahara, na business siku hiyo inakuwa imefungwa (no income)
Aibu kubwa sana kwa nchi maskini kama Tanzania kuwa na wabunge wabinafsi, wezi, wabadhilifu na wasio na utu.
Chondechonde, ripoti ya kiinteligensia inaonyesha, hawa ni wabunge watakaongia bungeni kwa mara ya mwisho.
Duh aibu Kubwa
Hongera sana mdogo wangu Zito Kabwe na CDM, Mungu amekusikia, na atakutendea makubwa sana, usirudi nyuma.:hug: