Fixed Point
JF-Expert Member
- Sep 30, 2009
- 11,304
- 12,753
asante sana mdogo wangu ArabelaMatokeo ni ya haki kabisa ladyfurahia. Hongera my sis Fixed Point
Last edited by a moderator:
asante sana mdogo wangu ArabelaMatokeo ni ya haki kabisa ladyfurahia. Hongera my sis Fixed Point
asante sana my mdogo.....Hongera my dada Fixed Point, ila ukishachukua zawadi zako naomba tuonane
wow!
Kokutona dear..... thank you so much....Fixed Point iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii![]()
Hongera dada yetu..kuanzia leo hatutembei kwa miguu ng'oo.
You deserve this and more sister.
asante sanaHongera zake ...
Asante sana my mdogo ChocsHongera sana my sis Fixed Point
Asante sana Bariki....mwanzoni list ya majaji watu8 nae alikuwepo sasa inanishangaza kuwa nae alkua hajui, il hongera zake huyo Fixed Point
ha haaa, si unajua dada mkubwa yeye hana neno kwa wadogo zake...mie naomba lifti tu my dear..............
ha haaa, mtani kumbe hata wewe hukunipigia kura?
sitakupa lifti
booongeee la pati will do..... lol!Hahaha natamani nikwambie soreeee kwa Kingoni lakini ndio siwezi mtani...
Unaonaje sasa nilipe deni langu kwa kukuandalia boooonge la pati...
asante pia kwa kukamata usukaniha haaa, ni kweli kabisaaaaa....
asante sana my dear
ladyfurahia asante sana kwa kila kitu....
kuanzia kuandaa shindano mpaka kulisimamia na kupata mshindi...
umejitahidi kwa kweli.
Asante sana kwa pongezi na mchuma wa nguvu....
hii ndo ile Mentor aliianzishia uzi?
Barikiwa sana
Kokutona dear..... thank you so much....
mwenzangu, ghafla TZ 11 tupa kule.... chezea ladyfurahia wewe!
Hahaha natamani nikwambie soreeee kwa Kingoni lakini ndio siwezi mtani...
Unaonaje sasa nilipe deni langu kwa kukuandalia boooonge la pati...
nawe karibia, next time itakuwa zamu yakoasante pia kwa kukamata usukani
yaani mmenitoaje hapa besti?umenichekeshaje bestito!!!
hiyo zawadi ni kutoka kwa wadhamini na mm mwenyewe bestito najua itakusukuma kumaliza mwaka huu
ha haaa, nakuaminia mwandaaji wetu.....Nashukuru sana kwani majaji tulipata kazi kubwa sana
kumpata mshindi wako washiriki walikuja nyuma ya pazia
na bahasha mkononi ashukuriwe Mungu tukawaondoa mapema
Hilo gari nimenunua jipya sana na sio lile alilolianzishia uzi mentor
la kwake lillikuwa white colour chek vizuri hilo limetoka Japan
likapaa hewani bila kupungua cc yake yaani limekuja na cc0000
Tunaandaa mashindano mengine kabambe ila hayo sasa yatakuwa
na mtafaruku kidogo kwani wengi watajoin kaa mkao wa kuwapigia kura
hao washiriki
u
Kokutona dear..... thank you so much....
mwenzangu, ghafla TZ 11 tupa kule.... chezea ladyfurahia wewe!