POMBOO: Bingwa wa migegedo baharini

POMBOO: Bingwa wa migegedo baharini

Kwa hiyo mkuu kutokana na comment yako hii, inaonesha na wewe ni "mhanga" wa kugegedwa na wanaume wa dar ambao hawamalizi mechi??
Naona umenigeuzia kibao...hivi vilio wadada huvioni?... mpaka majina yanatungwa 'mwanaume wa dar' husikii...
Mara vibamia...
 
Wengi tunamfahamu pomboo ama dolfin kwa uwezo wake mkubwa wa akili na upendo kwa binadamu.

Licha ya sifa kedekede alizonazo pomboo pia ni mmoja wa viumbe wa baharini wanaopenda sana kujamiiana. Hujamiiana muda mfupi lakini mara nyingi zaidi kuliko kiumbe yeyote yule baharini/mtoni.

Pomboo hufahamika kwa kufanya mapenzi kwa sababu nyingine mbali na kupata watoto, na wakati fulani hujamiiana kwa jinsia moja, baadhi ya pomboo hudiriki hata kujamiiana na pomboo wa spishi nyingine na mara ningine huonesha mapenzi hata kwa wanyama wengine, kujumuisha na binadamu.
hata jina lao kiswahili limekaa kingono ngono
 
Naona umenigeuzia kibao...hivi vilio wadada huvioni?... mpaka majina yanatungwa 'mwanaume wa dar' husikii...
Mara vibamia...
Nimekuuliza hilo swali baada ya kusoma "signature" yako hapo chini! Nikashangaa, na wewe pia!!!!!
 
Pomboo wanapenda sana kubaka binadamu na ndiyo maana wakikuona tu baharini unaogelea wanakufuata kujaribu kukubaka na ndiyo maana mabaharia hawapendi pomboo hata kidogo.


Hii kali, ngoja nimuulize Mze kijana Le Mutuz ukweli juu ya hili.
 
Ili uanaume utimie lazima uweze mfikisha mwanamke kileleni...

Narudia...'mfikisha kileleni'

Ukiona huwezi jitafakari

Mhm....hapana kwa upande wangu nikishakojoa kwisha kazi kwa sababu ngono ni tendo la kibinafsi.
 
Ni viumbe watatu tu Duniani wanaofanya mapenzi kwa ajili ya starehe nao ni binadamu, bonobo na pomboo.
Waliobaki wao kutiana ni kwa ajili ya kuzaa tu na si vinginevyo.
 
Ni viumbe watatu tu Duniani wanaofanya mapenzi kwa ajilibya starehe nao ni binadamu, bonobo na pomboo.
Waliobaki wao kutiana ni kwa ajili ya kuzaa tu na si vinginevyo.
mkuu niliposoma bonobo ilibidi ni google,kwa style hii bonobo yuko njema sana kwenye migegedo kuliko hata binadamu.mweeeh!
15794MjV.jpeg
 
Wengi tunamfahamu pomboo ama dolfin kwa uwezo wake mkubwa wa akili na upendo kwa binadamu.

Licha ya sifa kedekede alizonazo pomboo pia ni mmoja wa viumbe wa baharini wanaopenda sana kujamiiana. Hujamiiana muda mfupi lakini mara nyingi zaidi kuliko kiumbe yeyote yule baharini/mtoni.

Pomboo hufahamika kwa kufanya mapenzi kwa sababu nyingine mbali na kupata watoto, na wakati fulani hujamiiana kwa jinsia moja, baadhi ya pomboo hudiriki hata kujamiiana na pomboo wa spishi nyingine na mara ningine huonesha mapenzi hata kwa wanyama wengine, kujumuisha na binadamu.
Anamzidi kicheche?
Hivi ukifanya crossbreeding ya hizi species mbili nini kitatokea? Pomboo + kicheche
 
Utafiti unaonyesha kua duniani ni viumbe viwili tu wanaofanya mapenzi kama starehe... Binadamu na Dolphin.
 
Back
Top Bottom