Weka picha tumjue mkuu!Wengi tunamfahamu pomboo ama dolfin kwa uwezo wake mkubwa wa akili na upendo kwa binadamu.
Licha ya sifa kedekede alizonazo pomboo pia ni mmoja wa viumbe wa baharini wanaopenda sana kujamiiana. Hujamiiana muda mfupi lakini mara nyingi zaidi kuliko kiumbe yeyote yule baharini/mtoni.
Pomboo hufahamika kwa kufanya mapenzi kwa sababu nyingine mbali na kupata watoto, na wakati fulani hujamiiana kwa jinsia moja, baadhi ya pomboo hudiriki hata kujamiiana na pomboo wa spishi nyingine na mara ningine huonesha mapenzi hata kwa wanyama wengine, kujumuisha na binadamu.
Hii kali, ngoja nimuulize Mze kijana Le Mutuz ukweli juu ya hili.
We dada tuombe radhiKama wanaume wa Dar..wanapenda ngono ila hawamalizi mechi...wanaishia kati...
Kazi kubadili wadada...
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] da le madadaziHahah unamaanisha pomboo alishamtendea visivyo le baharia?
Atakujibu "You know i hate gadem pomboo you know"
Sawa ila sio woteKama wanaume wa Dar..wanapenda ngono ila hawamalizi mechi...wanaishia kati...
Kazi kubadili wadada...
Kuna mmoja wa dar hapa anasema yaani akuhonge ufaidi hela na ujojoe ,hapana hiyo kazi kawape unaowapenda unaowapaga bure ila huku kudanga ni public mbunye productIli uanaume utimie lazima uweze mfikisha mwanamke kileleni...
Narudia...'mfikisha kileleni'
Ukiona huwezi jitafakari