Pombe, Siasa na Wanawake Mungu niepushie mbali

Jorochere

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
1,000
2,000
Habarini wanajf

Hatimaye tumeiona 2018 kwa kudra za Mwenyez Mungu.

Nimeuanza mwaka kwa kupiga goti na
Kumuomba Mungu aniweke mbali na hawa maadui watatu ...

1:)Pombe

2:)Wanawake

3:)Siasa

Nimeteseka sana kwa muda mrefu kwa minyororo ya hawa maadui.......!

Sasa nasema "enough is enough " nimetosha "life can't be one endless party oh my God help me.....! Give me strength to defeat them....."

Poleni sana ndugu jamaa na marafiki najua pengo langu halitazibika lakini imenibidi kufanya uamuzi mgumu.....!

Jah Guide.........!
 

Gambino

JF-Expert Member
Aug 12, 2014
3,461
2,000
Pombe na siasa wala huhitaji msaada wa huyo mungu unaemsema(sijui kama yupo).

Ni uamuzi wako tu.

Siasa ni maisha, unaweza kuacha kua active ila ukataka kujua kinachoendelea nchini.

Mimi siko active ila najua yote yanayoendelea bongo kisiasa.

Kwenye wanawake huwezi kuwaepuka completely, at least uwapunguze, kama ulikua unakula makahaba wa bar baada ya kulewa basi achana nao, tafta wanawake wa maana wachache ambao unaweza kuwahudumia.
 

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Nov 28, 2013
6,331
2,000
Pombe na wanawake unaweza kuviepuka kwa 100%, lakini siasa hutaweza kuiepuka. Kwanini? Siasa ndio inayokuamulia ule nini, uvae nini, ulale wapi, uishi wapi, uishije, upumzike lini, ufanye kazi gani, usafiri wapi nk.

Hata uwepo wako humu JF ni matokeo ya maamuzi ya kisiasa, ipo siku tena sio siku nyingi huenda hata JF ikafungiwa kabisa kwa amri ya wanasiasa. Kama unabisha za jiulize jambo forum iko wapi?
 

candiasis

JF-Expert Member
Dec 29, 2017
378
500
Habarini wanajf

Hatimaye tumeiona 2018 kwa kudra za Mwenyez Mungu.

Nimeuanza mwaka kwa kupiga goti na
Kumuomba Mungu aniweke mbali na hawa maadui watatu ...

1:)Pombe

2:)Wanawake

3:)Siasa

Nimeteseka sana kwa muda mrefu kwa minyororo ya hawa maadui.......!

Sasa nasema "enough is enough " nimetosha "life can't be one endless party oh my God help me.....! Give me strength to defeat them....."

Poleni sana ndugu jamaa na marafiki najua pengo langu halitazibika lakini imenibidi kufanya uamuzi mgumu.....!

Jah Guide.........!
Hyo namba mbili mkuu lazima uendelee nayo unaoneka mtu wa totoz sana
 

BuletAngle

JF-Expert Member
Apr 15, 2017
690
1,000
Pombe na wanawake unaweza kuviepuka kwa 100%, lakini siasa hutaweza kuiepuka. Kwanini? Siasa ndio inayokuamulia ule nini, uvae nini, ulale wapi, uishi wapi, uishije, upumzike lini, ufanye kazi gani, usafiri wapi nk.

Hata uwepo wako humu JF ni matokeo ya maamuzi ya kisiasa, ipo siku tena sio siku nyingi huenda hata JF ikafungiwa kabisa kwa amri ya wanasiasa. Kama unabisha za jiulize jambo forum iko wapi?

Unajuwa history kuhusu JamiiForum imeanzia wapi na itaishia wapi?
 

Jorochere

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
1,000
2,000
Pombe na wanawake unaweza kuviepuka kwa 100%, lakini siasa hutaweza kuiepuka. Kwanini? Siasa ndio inayokuamulia ule nini, uvae nini, ulale wapi, uishi wapi, uishije, upumzike lini, ufanye kazi gani, usafiri wapi nk.

Hata uwepo wako humu JF ni matokeo ya maamuzi ya kisiasa, ipo siku tena sio siku nyingi huenda hata JF ikafungiwa kabisa kwa amri ya wanasiasa. Kama unabisha za jiulize jambo forum iko wapi?
Upo sawa ila nimezungukwa na wanafiki pande zote yani kazini, mtaani hadi ibadani.....! Imekuwa ni kusifia tu.Watu hawataki kuambiwa ukweli.Unajua inauma sana ......!
 

Jorochere

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
1,000
2,000
Pombe na siasa wala huhitaji msaada wa huyo mungu unaemsema(sijui kama yupo).

Ni uamuzi wako tu.

Siasa ni maisha, unaweza kuacha kua active ila ukataka kujua kinachoendelea nchini.

Mimi siko active ila najua yote yanayoendelea bongo kisiasa.

Kwenye wanawake huwezi kuwaepuka completely, at least uwapunguze, kama ulikua unakula makahaba wa bar baada ya kulewa basi achana nao, tafta wanawake wa maana wachache ambao unaweza kuwahudumia.
Mkuu kwa sasa naifananisha siasa na bangi imepigwa marufuku kwenye vyombo vya usafir,makanisani ndio kabisa,kazini haturuhusiwi mtaan hivo hivo......! Siasa bila mikutano ya siasa ni kazi bure bora nikae kimya .....
 

hearly

JF-Expert Member
Jun 19, 2014
41,026
2,000
Jamaa nimelenda sana user name yake kwa lugha ya ugaibuni "watu weupe". Poa kaka kila la heri, mimi pombe situmii, siasa niko addicted kwa wanawake vyura vinanitesa kwakweli.
hahaaa hapo kwenye vyura tupo wote mkuu
yaani wakipita shingo yangu hugeuka nakuzunguka kama feni La AC
yaani daaahh
ila huko kwenye pombe siijui hata ladha nasitki hata kuijua
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom