Pombe mpya yazinduliwa: Unalewa masaa matano baada ya kunywa

Pombe mpya yazinduliwa: Unalewa masaa matano baada ya kunywa

pombe hii ulevi wake unadumu masaa mangapi ? kama unanza masaa matano tokea ulipokunywa itaishakichai masaa mangapi?
 
Hasara sn, unywe sasa hivi kulewa baada ya masaa matano!!!!
 
Kiwanda kimoja nchini China kimezindua bia iitwayo "Fresh mind beer" ambayo unakunywa na kulewa masaa matano baadae!

Meneja wa Kiwanda hicho kilichopo Ghuanzou amesema bia hiyo ni matokeo ya utafiti uliodumu takriban mwaka mmoja na nusu ukihusisha pamoja na mtaalam mmoja toka kiwanda cha Bavaria nchini Ujerumani.

Meneja wa kiwanda hicho bwana Lee Jong-kim amesema kinywaji hicho kitaepusha mathara yatokamayo na ulevi kama ajali za barabarani na ugomvi sehem za bar.

Aliongeza pia bia hyo inaweza kutumika hata ofisin kwan ladha yake ni kama juice na mnywaji atahisi ulevi masaa matano badae.

Akifafanua zaidi amesema bia hiyo pamoja na mambo mengine inatengenezwa kwa kutumia ngano na zabibu.

Watakuwa wamedesa utengenezaji wa "kimpumu" cha kule Mbeya na Rukwa. Kimpumu unaweza ukapiga sasa hivi, halafu masaa kadhaa baadaye ukinywa maji ya moto au chai, unaanza tena kuongea kiingereza.
 
Kiwanda kimoja nchini China kimezindua bia iitwayo "Fresh mind beer" ambayo unakunywa na kulewa masaa matano baadae!

Meneja wa Kiwanda hicho kilichopo Ghuanzou amesema bia hiyo ni matokeo ya utafiti uliodumu takriban mwaka mmoja na nusu ukihusisha pamoja na mtaalam mmoja toka kiwanda cha Bavaria nchini Ujerumani.

Meneja wa kiwanda hicho bwana Lee Jong-kim amesema kinywaji hicho kitaepusha mathara yatokamayo na ulevi kama ajali za barabarani na ugomvi sehem za bar.

Aliongeza pia bia hyo inaweza kutumika hata ofisin kwan ladha yake ni kama juice na mnywaji atahisi ulevi masaa matano badae.

Akifafanua zaidi amesema bia hiyo pamoja na mambo mengine inatengenezwa kwa kutumia ngano na zabibu.

Broken family mawazo ya pombe
 
mhh....HIYO POMBE INAITWA "NINGOJE" mbaya sana unaweza ukanywa ukitegemea baada ya masaa matano utakuwa sehemu salama ghafla unapata dharula may be unakutana na watu wa aina fulani ...unajikuta maneno yanabalika ..kama hawajakufunga kamba sijui!! maana watajua mwez nchanga

Hahahahahahahah nimeshindwa kujizuia kucheka!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom