Kulewa aisee ni amazingly experience babuuuNimejaribu kuuliza tuu kwa wadau kuhusu pombe kuwa imewahi kuwasaidiaje? Binafsi pombe haijawahi nitupa mkono. Imenipa marafiki wengi sana. Na hata mafanikio yangu nimeyapata kwenye pombe. Unaweza uliza mafanikio gani? Nimekuwa nikutumia kilevi kabla sijaanza kujisomea na hata kwenye mitihani ya O level, advance na chuo kikuu nilikuwa nikiingia nikiwa mtungi. Kwenye job interview yoyote ile sijawahi kushindwa maana niko na pombe. Kimaisha pia ninazidi kufanikiwa sababu ya pombe. Wewe je mwenzangu pombe imekusaidia katika nini?
Hatari sana hii jombaaInanipaga ujasiri wa kupiga dry
Hiyo ndio faida ya pombe sasa.SITAKAA NISAHAU PALE NILIPOAMKA NA DEM AMBAYE BILA POMBE NINGEISHIA TU KUMUITA DADA KWA HESHIMA ZOTE!
Pole kwa kuisoma hii thread umeongeza maarifathread kama hizi huwa sizisomi kabisa. Hazina maana yeyote
Pole kwa kuisoma hii thread umeongeza maarifa
Safi mkuu ...sasa utazijuaje hizi thread bila kusoma kwanza?thread kama hizi huwa sizisomi kabisa. Hazina maana yeyote
Marufuku kutumia kwa walio chini ya miaka 18well....
pombe ina faida zake kama kukuweka pamoja wa ndg jamaa na marafiki pia unaweza kutengeneza deals tofauti
pia inaongeza confidence kama umeinywa responsibly
faida nyingine naona ni refreshment tu
HASARA ZAKE
kwa mwanamke unaweza liwa papuchi bila idhini yako pia unaweza achia pia ule mtandao mwingine 0713
hasara nyingine pombe inaweza kukufilisi usipokua makini
hasara nyingine pombe ikikuzoea unakua addicted... unaweza mkuta mtu ambae hajastua anatetemeka kabisa
pia pombe inaweza kukuchafulia image yako kwa jamii in a second! kiufupi hasara ni nyingi kuliko faida
Tuje kwa upande wangu....mm nlianza kuonja kitambo enzi za secondary...!! pombe kwangu imenipa deals kibao tu, pia chuo bila kustua kidogo ile kadamnasi ni ngumu kupresent pia nshajilia mtoto flani kiulaini bila hiyana tena aling'ang'ania mwenyewe a!!! kwa kifupi inatakiwa wewe uikontroo na sio pombe ikukontroo!
drink responsibly