Pombe imewahi kukusaidia nini katika maisha yako?

Pombe imewahi kukusaidia nini katika maisha yako?

8e4fa3d4c3b5ac761358c3960f01391b.jpg
mpaka ofisin watu tunagonga nakazi zinaenda vizuri kabisa
 
Nilishapata project ilionipa hela na kupata ghetto bure kwa miez sita na nilipewa notice nilipokua nimepanga
 
Nikiwa safarini nipo na vibia vyangu. Safari huwa shwaaari kabisa.
 
Nikiwa safarini nipo na vibia vyangu. Safari huwa shwaaari kabisa.
 
Kiufupi thinking capacity yetu huwa kubwa sana tunapokuwa tuko pombe.
 
well....

pombe ina faida zake kama kukuweka pamoja wa ndg jamaa na marafiki pia unaweza kutengeneza deals tofauti

pia inaongeza confidence kama umeinywa responsibly

faida nyingine naona ni refreshment tu

HASARA ZAKE
kwa mwanamke unaweza liwa papuchi bila idhini yako pia unaweza achia pia ule mtandao mwingine 0713

hasara nyingine pombe inaweza kukufilisi usipokua makini

hasara nyingine pombe ikikuzoea unakua addicted... unaweza mkuta mtu ambae hajastua anatetemeka kabisa

pia pombe inaweza kukuchafulia image yako kwa jamii in a second! kiufupi hasara ni nyingi kuliko faida

Tuje kwa upande wangu....mm nlianza kuonja kitambo enzi za secondary...!! pombe kwangu imenipa deals kibao tu, pia chuo bila kustua kidogo ile kadamnasi ni ngumu kupresent pia nshajilia mtoto flani kiulaini bila hiyana tena aling'ang'ania mwenyewe a!!! kwa kifupi inatakiwa wewe uikontroo na sio pombe ikukontroo!

drink responsibly
 
Mimo sijui madhara wa manufaa yake! Sijawahi onja..!
 
Haijawahi kumuacha mtu salama. Wengi wamebakwa na ku fii rwaa kwasababu ya kunywa mipombe bila staha na kituo. Sijawahi kuipenda pombe na haijanisaidia chochote zaidi kuwafilisi nliofahamiana nao kwa kuendekeza pombe.
Ohooooo!!!
 
Kama kuna hasara niliowahi kupata ni kunywa pombe. Kwanza mnywa pombe ni mwizi mkuu tena jambazi. Unaiibia familia yako fedha kwa nguvu bila ridhaa yao.
Mnywa pombe hana staha yeyote ile ila watu wanakudharau tu na kukuacha na ujinga wako. Nilipata hasara ya kuzitoa hela zangu nyumbani na kuzipelekea kwa mtu na kununua mkojo tu
 
Ofisini kuna maboss wengine hawaingiliki lakini mimi huwaingia bila wasiwasi wengine hujiuliza kwanini naweza? Ni pombe tuu ndoinanifanya nakuwa smart. Naandika technical reports safiii kabisa. Nikiaandaa projects kila mtu hutaka nimshirikishe na yeye apate mkate. Ni pombe tuu. Ukweni naingia kiulaini sana. Baba mkwe ananipenda sana kuliko wakwe wengine.
 
Back
Top Bottom