Polisi yazuia Operation Sangara ya CHADEMA Morogoro kisa hakuna Askari

Polisi yazuia Operation Sangara ya CHADEMA Morogoro kisa hakuna Askari

Sasa huyo Shilogile si alisema anazuia kwasababu ya nane nane, je 08.08 si ndiyo siku yenyewe au lengo lao ni kuwagawa kuwa wengine waende nane nane na wengine waende kwenye mkutano wa chadema na hapo watakuwa wamefanikiwa malengo yake....

Tarehe ya mkutano haipangwi na polisi.
 
Nipo Moro kwakweli polisi ni kila kona na inaonekana kama polisi wanaweza zuia kwani hapa nipo maeneo ya Masika Wale jamaa wa kutuliza ghasia wamejaa maenneo ya B one Jirani na Bank ya CRDB lakini hakika muamko ni mkubwa sana wa watu kutaka mkutano ufanyike. Kila Mtu maeneo ya katikati ya mji analaani vikali mpango mzimwa wa kuzima mkutano wa leo. Hapa nataka kurudi tena viwanja vitakavyofanyika mkutano maana mpaka saa saba na nusu mchana kulikuwa bado hakujaeleweka ila nasi tunawajuza yatakayojiri huku mji kasoro bahari
Ahsante kutoka Moro.
 
Inaonesha jinsi ulivyo"narrow minded". Sisi tunatafuta taarifa wewe unaweweseka mchana.

Unatafuta habari piga simu morogoro ukishapata habari weka hapa sio utafute habari hapa
 
Nipo Moro kwakweli polisi ni kila kona na inaonekana kama polisi wanaweza zuia kwani hapa nipo maeneo ya Masika Wale jamaa wa kutuliza ghasia wamejaa maenneo ya B one Jirani na Bank ya CRDB lakini hakika muamko ni mkubwa sana wa watu kutaka mkutano ufanyike. Kila Mtu maeneo ya katikati ya mji analaani vikali mpango mzimwa wa kuzima mkutano wa leo. Hapa nataka kurudi tena viwanja vitakavyofanyika mkutano maana mpaka saa saba na nusu mchana kulikuwa bado hakujaeleweka ila nasi tunawajuza yatakayojiri huku mji kasoro bahari
Ila tuliambiwa polisi hawatoshi
 
Sasa huyo Shilogile si alisema anazuia kwasababu ya nane nane, je 08.08 si ndiyo siku yenyewe au lengo lao ni kuwagawa kuwa wengine waende nane nane na wengine waende kwenye mkutano wa chadema na hapo watakuwa wamefanikiwa malengo yake....

sawa ni tarehe 8 lakini siyo moro mjini ni ktk wilaya za moro lakini morogoro mjini itakuwa tarehe 18 ambapo ndio M4C itamilizika.
 
Tunapenda tu kupata habari je hizo taarifa unazozitaka utazifanyia kazi kweli?au ukasimulie bar na sehemu nyinginezo tu utazani ulikuwepo eneo la tukio haisadii hiyo!!jamani
Najua hata wewe unapenda kuwa informed au siyo. Hayo mengine si ya msingi.
 
sasa unaanzisha thread ya nn wakati hujui chochote??acha kukurupuka!

wewe ndio umekurupuka huoni kuna wadau wameleta taarifa ya kinachoendea huko moro je asingeulize tungejuaje kinachoendelea.!
 
Hawa jamaa nataman ninunua bastola nitwangane nao but one day ccm will tell!!
 
ccm mfa maji haishi kutapatapa hii kitu ya kutumia police itawaghalimu sana
 
Unatafuta habari piga simu morogoro ukishapata habari weka hapa sio utafute habari hapa

Yamekua hayo!!!? duh, acha niende zangu kula tizi,hii vita na Malawi inakuja siku si nyingi!
 
Yamekua hayo!!!? duh, acha niende zangu kula tizi,hii vita na Malawi inakuja siku si nyingi!

kweli jiandae mm tangu juzi nipo na practice kutupa mkuki, kurusha pinde huku ninoa panga visu shoka na jembe tayari kusogea mpakani!
 
attachment.php

Viongozi wa chadema wameamua kuahirisha mkutano leo kwa sababu polisi wamejiapiza kuzuia na tangu asubuhi askari wengi wamemwagwa mjini.picha na habari zaidi angalia Habari Tanzania blogspot
 
View attachment 60836
Viongozi wa chadema wameamua kuahirisha mkutano leo kwa sababu polisi wamejiapiza kuzuia na tangu asubuhi askari wengi wamemwagwa mjini.picha na habari zaidi angalia Habari Tanzania blogspot

Lakini mpaka lini? Sidhani wanaeza kuuzuia mkutano wa CCM kwa dhati. Nawapongeza CDM kuacha kufanya mkutano,ni busara kubwa maana watu wangeliuawa wengi, kwa kitu ambacho kitafanyika siku nyingine pamoja kuwa ratiba imevurugwa.
 
Ok hata yesu alizuiwa asihubiri leo yako wapi!!!mtoto anazaliwa tu tayari keshamjua yesu zamani
 
Iko siku manyanyaso haya ya polisi magamba yataisha.

😛eace:😛eace:😛eace:

Alutta Continua! Continua

 
Back
Top Bottom