Polisi Yazuia Maandamano Ya Chama Cha Wananchi(CUF)

Polisi Yazuia Maandamano Ya Chama Cha Wananchi(CUF)

Kama kuna watu wana mambo ya kijinga hapa Tanzania basi CUF wanaongoza. Wamepanga haya maandamano yao siku hizo makusudi wakijua kuna ugeni. Sasa kama utajiuliza kwa nini, jibu ni kwamba, wamefanya hivyo ili mume wao atakaposema wasiandamane basi ionekane wana adabu tofauti na CDM ambao hugomeaga sababu za kike-kike kama hizo.

Kama kweli CUF nia yao ya kufanya maandamano ni ili wasikike, basi hawana haja ya kurudi nyuma, huu ndio wakati muafaka kwani hicho wanachotaka kudai ndio wakati wake. Wenzetu husubiri ujio wa wageni ndio waandamane, basi kama kweli wanayo madai huu ndio wakati na wala sio akishaondoka.
Safi sana mkuu kwa kuliona hilo, Always Critical thinkers have similar way of seeing things.
Eti CUF wanataka kuandamana kipindi ambacho Obama anakuja Dar tena maandamano yataelekea Ikulu!!! CUF hawana mpango wowote wa kuandamana na walijua fika Polisi hawataruhusu maandamano yao.

Malengo ya CUF ni hata:
1/To draw attention za watu ili CUF ionekane nayo ipo.

2/Ili kuonyesha wao ni watii kwa jeshi la Polisi, lengo lionekane wasiotii Polisi kwenye mambo ya maandamano ni wakorofi.
 
Kama kuna watu wana mambo ya kijinga hapa Tanzania basi CUF wanaongoza. Wamepanga haya maandamano yao siku hizo makusudi wakijua kuna ugeni. Sasa kama utajiuliza kwa nini, jibu ni kwamba, wamefanya hivyo ili mume wao atakaposema wasiandamane basi ionekane wana adabu tofauti na CDM ambao hugomeaga sababu za kike-kike kama hizo.

Kama kweli CUF nia yao ya kufanya maandamano ni ili wasikike, basi hawana haja ya kurudi nyuma, huu ndio wakati muafaka kwani hicho wanachotaka kudai ndio wakati wake. Wenzetu husubiri ujio wa wageni ndio waandamane, basi kama kweli wanayo madai huu ndio wakati na wala sio akishaondoka.
Unaongelea kwa EXPERIENCE? Je na wewe ndiyo unavyofanyaga hivyo kwa mumeo?
 
Mikwala yote waliotoa kwamba lazima waandamane kuelekea ikulu cuf ssa wamefyata mkia na kukubali kuahirisha maandamano yao hadi julai cloud tv news mtatiro anawausia wafuasi wao wawe wapole
 
Nyani haoni kundule huona la mwenziye.
Ile stop ya CDM wkt wa ujio wa rais wa China ilikuwaje kweli! utu uzima nao dawa. ujana maji ya moto. watu mazuzu kusahau ya kwao ndio tabia.
 
Kama kuna watu wana mambo ya kijinga hapa Tanzania basi CUF wanaongoza. Wamepanga haya maandamano yao siku hizo makusudi wakijua kuna ugeni. Sasa kama utajiuliza kwa nini, jibu ni kwamba, wamefanya hivyo ili mume wao atakaposema wasiandamane basi ionekane wana adabu tofauti na CDM ambao hugomeaga sababu za kike-kike kama hizo.

Kama kweli CUF nia yao ya kufanya maandamano ni ili wasikike, basi hawana haja ya kurudi nyuma, huu ndio wakati muafaka kwani hicho wanachotaka kudai ndio wakati wake. Wenzetu husubiri ujio wa wageni ndio waandamane, basi kama kweli wanayo madai huu ndio wakati na wala sio akishaondoka.
Sikia vizuri mkuu, wewe ni Great thinker gani unyayedhalilisha mama zetu? hivi unadhani kwamba jisia ya kike haina uwezo wa ku-reason hoja yenye msingi? unatakiwa ubadilike kifikra. wanawake wanao uwezo wakujenga hoja kuliko unavyodhani wewe.
 
Hii ya CUF ni game ya kupanga kinachofanyika ni kuwa CUF waombe kuandamana halafu wanyimwe ili CCM waseme siyo CHADEMA tu wananyimwa kuandamana huu ni mchezo mchafu CUF hii ambayo mwenyekiti wake amekiri adharani kuwa alikuwa anapiga kampeni ili CCM ishinde leo anaweza kuipinga si hiki ni kituko jamani hebu tutafakari kwa makini tusije ingizwa mkenge
 
Safi sana mkuu kwa kuliona hilo, Always Critical thinkers have similar way of seeing things.
Eti CUF wanataka kuandamana kipindi ambacho Obama anakuja Dar tena maandamano yataelekea Ikulu!!! CUF hawana mpango wowote wa kuandamana na walijua fika Polisi hawataruhusu maandamano yao.

Malengo ya CUF ni hata:
1/To draw attention za watu ili CUF ionekane nayo ipo.

2/Ili kuonyesha wao ni watii kwa jeshi la Polisi, lengo lionekane wasiotii Polisi kwenye mambo ya maandamano ni wakorofi.

yani umeongea ukweli mtupu adi nashindwa kuchangia kipya
 
C.U.F baada ya kusikia msimamo wa obama juu ya ndoa za jinsia moja, wamesitisha maandamano yao na kuwasihi wanachama wao kujitokeza kwa wingi kumlaki obama, ili kuonyesha kuwa msimamo wao na wake unafanana, tafadhali waliberali mjitokeze kwa wingi kumpokea mwanaharakati wa sera zenu.
 
Kweli wewe mchokozi....!

Habari zilizopo nikuwa ugeni wa Obama uliingiliana na maadamano yao. Hivyo rais Kikwete hasingeweza kushughulikia mambo mawili kwa wakati mmoja.
 
Back
Top Bottom