Polisi Yazuia Maandamano Ya Chama Cha Wananchi(CUF)

Polisi Yazuia Maandamano Ya Chama Cha Wananchi(CUF)

Great Cbn

Senior Member
Joined
Jun 22, 2013
Posts
165
Reaction score
43
Polisi imesema kutokana na ugen mkubwa unaotarajiwa kuwasili iv karibun, imeamua kusitisha maandamano ya CUF, kutokana na sababu za kiusalama, hayo yamesemwa na kamanda kova jioni hii, katika tarifa ya habar ya ITV ya saa kumi na mbili Jion.
 
Polisi imesema kutokana na ugen mkubwa unaotarajiwa kuwasili iv karibun, imeamua kusitisha maandamano ya CUF, kutokana na sababu za kiusalama, hayo yamesemwa na kamanda kova jioni hii, katika tarifa ya habar ya ITV ya saa kumi na mbili Jion.

Leo ndiyo polisi wamepata taarifa ya ujio wa Rais Obama?
 
Cuf wanajikomba ccm angalia walivyotapikwa,viongozi wa tanzania bhana kama wameshikiwa akili vile hapa wanamalizia nyumba yangu kupiga rangi kisa obama anakuja...
 
Jeshi la polisi mkoani Dar es salaam imepiga marufuku maandamano yaliyokua yameandaliwa na chama cha CUF.
Akiongea na waandishi wa habari kamanda wa polisi kanda maalum ya Dar es salaam Suleman Kova amesema kuwa maandamano hayo yamepigwa marufuku na kuwa yeyote atakae shiriki ni batili.
Alisema kwa sasa polisi wameimarisha ulinzi kote jijini Dar es salaam kutokana na ugeni mkubwa utakao kuwepo.

Source: ITV HABARI
 
Tumewazoea polisi kunyima maandamano na maandamano iko kwa mujibu wa katiba hawa watu wakiskia maandamano tumbo joto
 
Karibu Obama. Chagua unataka zawadi gani gesi, wanyama pori, madini, mafuta..karibu sana.
 
CUF Ilikuwa NGANGARI,na sasa ni NGANGARI na haitaacha kuwa NGANGARII dhidi ya NGUNGURII.tutatoka na vipedo vyetu hapigwi mtu.
 
Polisi imesema kutokana na ugen mkubwa unaotarajiwa kuwasili iv karibun, imeamua kusitisha maandamano ya CUF, kutokana na sababu za kiusalama, hayo yamesemwa na kamanda kova jioni hii, katika tarifa ya habar ya ITV ya saa kumi na mbili Jion.

hivi haya maandamano si yalikuwa yafanyike j3?mbona katozo linatolewa leo?polisi na cuf dugu moja
 
Jeshi la polisi mkoani Dar es salaam imepiga marufuku maandamano yaliyokua yameandaliwa na chama cha CUF.
Akiongea na waandishi wa habari kamanda wa polisi kanda maalum ya Dar es salaam Suleman Kova amesema kuwa maandamano hayo yamepigwa marufuku na kuwa yeyote atakae shiriki ni batili.
Alisema kwa sasa polisi wameimarisha ulinzi kote jijini Dar es salaam kutokana na ugeni mkubwa utakao kuwepo.

Source: ITV HABARI
....Sidhani kama Obama anawaamini hawa warusha mabomu kwenye mikutano ya CHADEMA.
 
Cuf inatisha kama njaa!!! Tunasubiri kauli ya jemedari lipumba!!!!!! Sema baba tunasubiri kauli yako
 
masikini wa liberali...lakini nao si watawala kule visiwa vya pemba na zimbabwe
 
Kama kuna watu wana mambo ya kijinga hapa Tanzania basi CUF wanaongoza. Wamepanga haya maandamano yao siku hizo makusudi wakijua kuna ugeni. Sasa kama utajiuliza kwa nini, jibu ni kwamba, wamefanya hivyo ili mume wao atakaposema wasiandamane basi ionekane wana adabu tofauti na CDM ambao hugomeaga sababu za kike-kike kama hizo.

Kama kweli CUF nia yao ya kufanya maandamano ni ili wasikike, basi hawana haja ya kurudi nyuma, huu ndio wakati muafaka kwani hicho wanachotaka kudai ndio wakati wake. Wenzetu husubiri ujio wa wageni ndio waandamane, basi kama kweli wanayo madai huu ndio wakati na wala sio akishaondoka.
 
Kama kuna watu wana mambo ya kijinga hapa Tanzania basi CUF wanaongoza. Wamepanga haya maandamano yao siku hizo makusudi wakijua kuna ugeni. Sasa kama utajiuliza kwa nini, jibu ni kwamba, wamefanya hivyo ili mume wao atakaposema wasiandamane basi ionekane wana adabu tofauti na CDM ambao hugomeaga sababu za kike-kike kama hizo.

Kama kweli CUF nia yao ya kufanya maandamano ni ili wasikike, basi hawana haja ya kurudi nyuma, huu ndio wakati muafaka kwani hicho wanachotaka kudai ndio wakati wake. Wenzetu husubiri ujio wa wageni ndio waandamane, basi kama kweli wanayo madai huu ndio wakati na wala sio akishaondoka.
 
Karibu obama,watanganyika wanaugua ugonjwa wa malaria sugu,usisahau kutuletea vyandarua.
 
Back
Top Bottom