Polisi wamwagwa uwanja wa SOWETO hakuna mtu yeyote kukatiza!


S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,835
Likes
3
Points
0
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,835 3 0
Nipo karibu na uwanja wa Soweto ambapo Polisi wameuzunguka huku katikati mwa uwanja kukiwa na magari mawili ya matangazo ya CDM na Hema pamoja na viti.

Polisi ni wengi kuliko kawaida na wapo na Magari ya Maji ya kuwasha.lengo ni kuhakikisha kwamba Wafuasi na Wanachadema hawapati nafasi ya kuwaaga Marehemu wa Mlipuko wa Bomu uliotokea ktk uwanja huohuo wa Soweto.

Leo ndio ilikua siku ya kuwaaga marehemu ktk viwanja hivyo vya soweto. Watu wengi hapa Arusha kutoka kata mbalimbali walijitayarisha kwenda kutoa heshima za mwisho kwa miili ya Marehemu.

Kuzuiwa huku kwa watu kwenda uwanjani SOWETO ni muendelezo wa Hujuma na Uonevu unaofanywa na jeshi ka polisi kwa maagizo Viongozi wa serikali na CCM dhidi ya CHADEMA.
Hii ni hatari sana kwa Amani ya nchi yetu. Watu wamekufa na wengine kujeruhiwa,lakini bado serikali kwa kutumia jeshi la polisi linaendeleza hasira kwa Wafiwa bila kujali kwamba CDM na wanachama wake wanaweza kutumia nguvu kuingia uwanjani kitu kinachoweza kuhatarisha Amani na kuleta Vurugu na Vifo vingine.
Polisi tunaomba msikubali kutumika na watawala kwa Maslahi yao.
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,029
Likes
10,388
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,029 10,388 280
Hii nchi inatawaliwa kijeshi sio haijawekwa wazi tu,nashangaa leo hii Nape,Mwigulu wanaweza amrisha askari,usalama wa taifa fanya hivi na wakafanya-ni aibu sana na ni unethical kuanzia duniani hadi Mbinguni

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
mwenezi

mwenezi

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
505
Likes
14
Points
35
mwenezi

mwenezi

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
505 14 35
hiyo ni strategy ya magamba,wanaamini wakiruhusu watu watakuwa wengi mno nahivyo kuleta picha kuwa iwapo uchaguzi ungefanyika cdm wangeshinda.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,266
Likes
7,530
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,266 7,530 280
Laiti ningekuwa pande hizo, ningejitoa mhanga niingie kwa nguvu nione itakuwaje.
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
89
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 89 145
Kwa hy kuaga miili ya marehemu uwanjani hapo ni makosa?
 
N

notradamme

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
2,012
Likes
4
Points
135
N

notradamme

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
2,012 4 135
That is exactly the right thing to be done. Huu upuuzi wa watu kurusha wenyewe mabomu na kisha kutumia misiba kama njia ya kujipatia umaarufu tumeshauchoka. Watu washaamua ku deal na nyinyi jino kwa jino. Na kwa vile meno yenu ni dhaifu na machache, ni muda mfupi tu mtakuwa VIBOGOYO. Hamfiki2015 na mkifika mtakuwa dhsifu saaaaaana
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,052
Likes
17,520
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,052 17,520 280
Serikali ya Kipuuzi, Matamko ya Kipuuzi na kila kitu chao cha kipuuzi......waulize kwanini sasa wanawazuia watu kwenda hapo. Utaambiwa eti Intelijensia yao imeonyesha kuwa kutakua na Machafuko....... upuuzi mtupu, watu wamekusanyika tangu juzi, mbona hatujaskia chochote wala lolote? I hate CCM and its puppets

CC: zumbemkuu Mohamedi Mtoi MANI
 
Last edited by a moderator:
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,052
Likes
17,520
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,052 17,520 280
sometimes mtu unapata mawazo mabaya ujue.....ni upuuzi wa hali ya juu sana huu. They can not stop them rather than encouraging them to move forward
Laiti ningekuwa pande hizo, ningejitoa mhanga niingie kwa nguvu nione itakuwaje.
 
bullet

bullet

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
1,003
Likes
129
Points
160
bullet

bullet

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
1,003 129 160
Kuna mtu niliwahi kufanya nae kazi alikuwa mtu wa ajabu. Hisia zake zilikuwa zinakuja baada ya saa 24! Mfano mnaongea, mtu anatoa kisa cha kufurahisha na kuchekesha, watu mnacheka mnafurahi. Ila jamaa yetu anabaki kimya. Kesho yake utaona anaanza kucheka na kurukaruka halafu atauliza "fulani kumbe kumbe ndio maana jana mlicheka sana." Yaani wakati watu walicheka jana yeye leo ndio anacheka wakati watu tayari wamesahau na kuanza mambo mengine.

Sasa Polisi badala ya kutoa ulinzi kabla na wakati watukio wanatoa ulinzi wa kiwanja siku tatu baada ya tukio. Kweli haya ni maajabu ya karne.
 
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
497
Likes
5
Points
35
L

Lubaluka

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
497 5 35
Hao police (Njuka kutoka CCP) wapo hapo uwanjani toka saa kumi na moja alfajiri. Kamwe hawawezi kuzuia mkusanyiko wa kuwaaga waanga wa shambulio la J'mosi. Tena waache watu waage wapendwa wao kwa amani.
 
Goheki

Goheki

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2011
Messages
283
Likes
16
Points
35
Goheki

Goheki

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2011
283 16 35
Sasa tumefikia baya jamani.Uongozi wa Cdm hawa mashetani wanawatafuta kuwa angamiza,waachieni uwanja huo na amieni kwa wafia mmoja mmoja kwa nguvu moja na Umoja wenu.
 
N

notradamme

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
2,012
Likes
4
Points
135
N

notradamme

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
2,012 4 135
Laiti ningekuwa pande hizo, ningejitoa mhanga niingie kwa nguvu nione itakuwaje.
Cowards wote huzungumza kama wewe! Rudi kwa mama yako umuulize kuhusu ukweli kywa baba yako ni nani? Unaongea kama mtu aliyelelewa na baba wa kubambikiwa
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,088
Likes
37
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,088 37 145
Japo nipo mbali na arusha lakini nimevaa kombati nyeusi kuomboleza msiba huu wa kitaifa,hakika nepi and company mnalojivunia linakwenda kufika mwisho soon!!huyo fastijeti mfanyeni kama ndio mungu wenu kitaeleweka tu!!!!
 
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,825
Likes
38
Points
145
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,825 38 145
Kwani huu msiba ni wa CHADEMA ama wananchi wote. Inasikitisha sasa kuona kuwa kama msiba ukiratibiwa na CCM inamaana wahusika na msiba huo ni wana CCM tu. Siamini kama Tanzania tumeshafika hapa, kwanini nguvu kubwa hii wasitumie kuwalinda ili madhara yanayotokea yakome?
 
B

Breki sina

Member
Joined
Jun 3, 2013
Messages
96
Likes
0
Points
0
B

Breki sina

Member
Joined Jun 3, 2013
96 0 0
Nipo karibu na uwanja wa Soweto ambapo Polisi wameuzunguka huku katikati mwa uwanja kukiwa na magari mawili ya matangazo ya CDM na Hema pamoja na viti.

Polisi ni wengi kuliko kawaida na wapo na Magari ya Maji ya kuwasha.lengo ni kuhakikisha kwamba Wafuasi na Wanachadema hawapati nafasi ya kuwaaga Marehemu wa Mlipuko wa Bomu uliotokea ktk uwanja huohuo wa Soweto.

Leo ndio ilikua siku ya kuwaaga marehemu ktk viwanja hivyo vya soweto. Watu wengi hapa Arusha kutoka kata mbalimbali walijitayarisha kwenda kutoa heshima za mwisho kwa miili ya Marehemu.

Kuzuiwa huku kwa watu kwenda uwanjani SOWETO ni muendelezo wa Hujuma na Uonevu unaofanywa na jeshi ka polisi kwa maagizo Viongozi wa serikali na CCM dhidi ya CHADEMA.
Hii ni hatari sana kwa Amani ya nchi yetu. Watu wamekufa na wengine kujeruhiwa,lakini bado serikali kwa kutumia jeshi la polisi linaendeleza hasira kwa Wafiwa bila kujali kwamba CDM na wanachama wake wanaweza kutumia nguvu kuingia uwanjani kitu kinachoweza kuhatarisha Amani na kuleta Vurugu na Vifo vingine.
Polisi tunaomba msikubali kutumika na watawala kwa Maslahi yao.
Hata wengejaza polisi,mie naamini hakuna siku ambayo nuru ilishindwa na giza watajalibu kila hila wakidhani wanaikomoa cdm lakini ukweli utabaki pale pale,huwezi kuzuia watu kuaga miili ya watu waliokuwa kwenye mkusanyiko wa kampeni za cdm,infact tukio kama hilo nilitegemea intelijensia ya polisi ingebaini kama inavyoweza kubaini wakati cdm inapotaka kufanya mikutano,ipo wapi Movie ya aliyuemteka Ulimbola,Kibanda,Mwangosi,na mengine mengi wanaweza kufanikiwa kwa muda mfupi kuzima sauti za wanyonge kupitia jeshi la polisi lakini hila hiyo itafika mwisho.
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,177
Likes
2,230
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,177 2,230 280
Mwanga ndio anaweza kufanya hivyo.
Huu ukandamizaji wa Polisi ndiyo unaopelekea damu iendelee kumwagika, kwanini uzuie watu kushiriki kuwaaga wanachama wao? walio uawa ni wanachadema na wanachadema wanataka kuwaaga Polisi haitaki.
 

Forum statistics

Threads 1,272,340
Members 489,924
Posts 30,448,124