Polisi waliopiga risasi kwenye tukio la tarehe 15 Juni 2013 walitokea Morogoro - Lema


Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,921
Likes
102
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,921 102 145
Mbunge Godbless Lema akihojiwa na mwandishi wa sunrise radio amesema wanao ushahidi wa tukio lililotokea siku ya tarehe 15/june/2013.

Kwamba polisi wanaoonekana kurusha risasi siku hiyo walitokea Morogoro. Ushahidi unazidi kujidhihirisha siku hadi siku.

Lema ameongea katika hali ya utulivu mno, bado anaonekana kuwasihi wafuasi wa chadema kuwa watulivu.

Asema POLISI wamekosa Hekima katika kusimamia mambo haya. CHADEMA wanamfahamu aliyerusha lile bomu ambalo limeleta maafa kwa watu wawili, Mh.TUNDU LISSU Mbunge wa Singida Mashariki na Mh. Akonai Mbunge wa Karatu wanashikiliwa kituo cha POLISI mpaka dakika hii. Na Mabomu bado yanapigwa mpaka sasa, Jambo lkujifunza POLISI wetu ni wachanga sana ktk kukabiliana na matukio kama haya, KWANZA wao ndio waliwaruhusu CHADEMA waondoe gari katikati ya uwanja wa Soweto,kuwasha Spika na kuhutubia WANANCHI,Kwanini POLISI tena waanzisha kulipua Mabomu?

Lingine ambalo nimeshuhudia kwa Macho na masikio yangu mwenyewe nikiwa stand ndogo ya daladala zinaenda USA, Ngaramtoni, Majengo na Njiro,POLISI waliingia mpaka ndani ya stand wakaanza kutembeza kisago kuna kijana mfanya biashara wamepigwa na POLISI mmoja huku anaambiwa kimbia (nilijiuliza akimbie aende wapi? Wamemkuta yuko kwenye biashara atamwachia NANI hizo bidhaa zake? Baada ya kumpiga akatugeukia sisi tulikuwa watatu akaagiza lete fimbo huko POLISI yeye mwenyewe akitetemeka chapa Hawa wazee LAKINI naona wenzake alipuuza amri yake hio.

Kisha sisi tulianza kuondoka mdogo mdogo bila kujali watatupiga ama waturushia mabomu ya machozi au risasi za moto. Askari wetu hawajatulia kisaikolojia.

Nilidhani baada ya kufanikiwa kuwasabaratisha watu kwenye uwanja wa Soweto, wangeanz kutumia gari lenye vipaza sauti kuwatangazia watu waliomitaa ya karibu na Soweto wasirudi tena uwanjani chakusikitisha wakaendeleza mabomu mpaka saa hizi wamesababisha na vijana nao wakaanza kuchoma matairi.

Mh. Lema amesema hawatautoa ushahidi kwa POLISI maaana wao ndio wahusika na watuhumiwa namba moja. .
 

Attachments:

Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,684
Likes
1,298
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,684 1,298 280
Wameshajulikana mapema sana! Kwenye kamera zote zile wasingeshindwa kuonekana.

Lema kasema zitaoneshwa live siku ya mazishi ya JUDITH MOSHI aliyekuwa kiongozi wa BAWACHA Arusha aliyefia kwenye mlipuko wa bomu tarehe 15-06-2013 pale uwanja wa SOWETO.
 
12STONE

12STONE

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
1,097
Likes
60
Points
145
12STONE

12STONE

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2013
1,097 60 145
Asema POLISI wamekosa Hekima katika kusimamia mambo haya. CHADEMA wanamfahamu aliyerusha lile bomu ambalo limeleta maafa kwa watu wawili, Mh.TUNDU LISSU Mbunge wa Singida Mashariki na Mh. Akonai Mbunge wa Karatu wanashikiliwa kituo cha POLISI mpaka dakika hii. Na Mabomu bado yanapigwa mpaka sasa, Jambo lkujifunza POLISI wetu ni wachanga sana ktk kukabiliana na matukio kama haya, KWANZA wao ndio waliwaruhusu CHADEMA waondoe gari katikati ya uwanja wa Soweto,kuwasha Spika na kuhutubia WANANCHI,Kwanini POLISI tena waanzisha kulipua Mabomu?

Lingine ambalo nimeshuhudia kwa Macho na masikio yangu mwenyewe nikiwa stand ndogo ya daladala zinaenda USA, Ngaramtoni, Majengo na Njiro,POLISI waliingia mpaka ndani ya stand wakaanza kutembeza kisago kuna kijana mfanya biashara wamepigwa na POLISI mmoja huku anaambiwa kimbia (nilijiuliza akimbie aende wapi? Wamemkuta yuko kwenye biashara atamwachia NANI hizo bidhaa zake? Baada ya kumpiga akatugeukia sisi tulikuwa watatu akaagiza lete fimbo huko POLISI yeye mwenyewe akitetemeka chapa Hawa wazee LAKINI naona wenzake alipuuza amri yake hio.

Kisha sisi tulianza kuondoka mdogo mdogo bila kujali watatupiga ama waturushia mabomu ya machozi au risasi za moto. Askari wetu hawajatulia kisaikolojia.

Nilidhani baada ya kufanikiwa kuwasabaratisha watu kwenye uwanja wa Soweto, wangeanz kutumia gari lenye vipaza sauti kuwatangazia watu waliomitaa ya karibu na Soweto wasirudi tena uwanjani chakusikitisha wakaendeleza mabomu mpaka saa hizi wamesababisha na vijana nao wakaanza kuchoma matairi.

Mh. Lema amesema hawatautoa ushahidi kwa POLISI maaana wao ndio wahusika na watuhumiwa namba moja. .
 
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
361
Likes
2
Points
0
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
361 2 0
Tunaanza na Mungu tutamaliza na MUNGU, ila hao askari wataja juta na hao viongozi wao huyo alieshindwa kuongonza nchi
 
Zinedine

Zinedine

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,189
Likes
3
Points
0
Zinedine

Zinedine

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,189 3 0
Aisey, hii security ya Chadema kiboko
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
lazima ukikutana na policcm popote chinja chinja kwa sana tu
 
M

makundubhyali

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
2,367
Likes
221
Points
160
Age
109
M

makundubhyali

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
2,367 221 160
nimekubali kwa sasa hivi TISS iko kwa CAHDEMA
 
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
3,255
Likes
12
Points
135
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
3,255 12 135
Waionyeshe mapema hiyo video ili CCM wajue mbivu na mbichi!
 
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
6,429
Likes
2,843
Points
280
CHASHA FARMING

CHASHA FARMING

Verified Member
Joined Jun 4, 2011
6,429 2,843 280
Intelijensia ya CDM inaikaribia ya MOSSAD,kama nimekosea spleling mtanisahihisha
 
eburtm

eburtm

Member
Joined
Oct 19, 2011
Messages
98
Likes
10
Points
35
eburtm

eburtm

Member
Joined Oct 19, 2011
98 10 35
Mungu awape hekima viongozi nchi imeharibika kwa kukosa uadilifu na tamaa zisizo na mbele wala nyuma. Kwani police wangelinda usalama while heshima za mwisho zikitolewa nini kingetokea. Ubabe hauna maana katika hali ya masikitiko na majonzi makuu namna hii.
Hivi kweli kiongozi wa kitaifa anapigwa mabomu kweli.???? E mola tujalie sisi waja wako.
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,985
Likes
4,046
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,985 4,046 280
Tunavuna tulichopanda - ujinga!!!!!:disapointed:
acha nikuambie kuwa wewe ni mpumbavu acha ban ilie tuu ila wewe huwezi kutoa kejeli wakati watu wamekufa na wengine majeruhi!!
 
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,700
Likes
1,267
Points
280
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,700 1,267 280
Kamanda wa anga yuko wapi muda huu? yupo salama? na makamanda wengine vipi? nasikia lissu na akonay wako ndani... Kila mtu alipo ajaribu kutulia na kuwezesha utulivu upatikane... hoja zitachukua mkondo wake na demokrasia ITASHINDA maana sauti ya wengi ni sauti ya Mungu na kinyume chake hivyo hivyo.... Mungu hajawahi kushindwa na giza kamwe....
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Waweke ushaihidi hadharani hao mbwa wapigwe moto live hadharani na waliowatuma wajue kuwa kuna sehemu wasidanganye kupanda jukwaani tena.
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
Watu mnajifanya mna uchungu kumbe mnatafuta umaarufu. Mlianza na Mungu ila kwa ujinga wenu atawaacha njiani.
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,921
Likes
102
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,921 102 145
Kamanda wa anga yuko wapi muda huu? yupo salama? na makamanda wengine vipi? nasikia lissu na akonay wako ndani... Kila mtu alipo ajaribu kutulia na kuwezesha utulivu upatikane... hoja zitachukua mkondo wake na demokrasia ITASHINDA maana sauti ya wengi ni sauti ya Mungu na kinyume chake hivyo hivyo.... Mungu hajawahi kushindwa na giza kamwe....
mkuu viongozi wa chadema walikuwa wanakutana mafichoni !
 

Forum statistics

Threads 1,273,089
Members 490,268
Posts 30,470,941