Polisi wafuata ushauri wa Kinana bila shuruti

Polisi wafuata ushauri wa Kinana bila shuruti

Wabadilike watumie technology ya satelite kudhibiti speed badala ya hiyo stop stop kila kituo

Hata Marekani ukiendesha spidi unapigwa stop. Mtu anaendesha kama kichaa barabarani halafu unasubiri satelite impige picha? Huoni unahatarisha maisha ya watu?
 
Swala la askari kuwa wengi barabarani ni la ndani huko sii rahisi kulitekeleza kwa maneno,
Awamu ya tano askari hawa walitumika kama chanzo cha mapato , na walipewa vimashine vya fines vingi , ili kutekeleza lengo , hivi vimashine hadi leo bado vinanunuliwa vipya , sasa hivi kuna zile zenye fingerprint scanner .
Ngoma bado mbichi
 
Hapo unataka bodaboda watumalize
Serikali ikiwekeza kwenye tekinolojia ya satelite vilivyo ni rahisi kudhibiti vyombo vya moto badala ya huu wizi wa 2000 kila kituo
 
Serikali ikiwekeza kwenye tekinolojia ya satelite vilivyo ni rahisi kudhibiti vyombo vya moto badala ya huu wizi wa 2000 kila kituo

Hiyo satelitte itamsimamisha dereva kichaa anayekanyaga 200km/h huko barabarani? Majanga matupu.
 
Hata Marekani ukiendesha spidi unapigwa stop. Mtu anaendesha kama kichaa barabarani halafu unasubiri satelite impige picha? Huoni unahatarisha maisha ya watu?
Picha za speed hulo first world unapigwa na camera ya mtaani na fine yako utaikuta nyumbani kwenye address yako , usually hefty fines , ukisha fanyiwa hivi mara mbili tatu lazima utaheshimu barabara maana hujui hasa ni wapi unapigwa picha .
Askari anayekukamata speed huku kwetu hana msaada maana kwanza anajulikana alilpo na ndomaana watu hawaheshimu speed camera ,
 
Hata Marekani ukiendesha spidi unapigwa stop. Mtu anaendesha kama kichaa barabarani halafu unasubiri satelite impige picha? Huoni unahatarisha maisha ya watu?
Ni suala la creativity tu, ukitegemea kuiga kila kitu kutoka Marekani au kwingineko utakuwa mtumwa wa fikra, fikiria yako ili wamarekani wajifunze kwako pia
 
Picha za speed hulo first world unapigwa na camera ya mtaani na fine yako utaikuta nyumbani kwenye address yako , usually hefty fines , ukisha fanyiwa hivi mara mbili tatu lazima utaheshimu barabara maana hujui hasa ni wapi unapigwa picha .
Askari anayekukamata speed huku kwetu hana msaada maana kwanza anajulikana alilpo na ndomaana watu hawaheshimu speed camera ,

Kwa hiyo mara ya kwanza kabla hujapigwa faini una ruksa ya kukanyaga mpaka 200 km/h Dar mpaka Mwanza?
 
Kwa hiyo mara ya kwanza kabla hujapigwa faini una ruksa ya kukanyaga mpaka 200 km/h Dar mpaka Mwanza?
Ukielewa nguvu ya teknolojia ilivyo hivi sasa utaelewa kuwa hao askari barabarani ni wahujumu uchumi
 
Nimeamini kuwa chama ndiyo kinashika hatamu hapa nchini.

Kufuatia ushauri wa Makamu Mwenyekiti wa CCM-Bara, Kinana kwa Polisi kupunguza idadi ya Askari wa Traffic barabarani.

Leo hii Polisi wamesema kuwa watatekeleza maagizo hayo mara moja.

Hakika CCM imejichimbia sana kwenye taasisi zetu za Serikali.

Ndiyo maana leo hii tunawaona wastaafu wa Jeshi hilo wapo kwenye uongozi wa chama hicho kikongwe.View attachment 2308152
Hii ni danganya toto tuu! Hivi angejuwa amenena kiongozi yeyote upande wa pili si angeswekwa ndani na kuteswa!
Kwani wao wenyewe askari Hawa hawakuwa wanakiona na ni aibu Kwa jeshi Zima.
Hivi kweli mnaweka jambo barabarani askari 5 hadi nane na ni hapa pale! Inawachekewesha hata abiria na wasafiri wengine safari zao!

Ina maana wanawaona warndeshaji mazuzu kwamba wanaoingia barabarani bila taratibu husika.
Na pia Waache Kabisa kuchukua Leseni A watu na kudai pesa! Askari anaenda na Leseni yako anakaa kwenye bajaji umfuate huko KUMPA Fedha. Acheni.
 
Ukielewa nguvu ya teknolojia ilivyo hivi sasa utaelewa kuwa hao askari barabarani ni wahujumu uchumi
Halafu pia hawana msaada , unaweza kutembea hapa na mwanza kwa speed kubwa tu , lakini kama umeweka 5000 kwenye dashbard utafika mwanza bila faini.
Siyo kwa speed camera ,
 
Halafu pia hawana msaada , unaweza kutembea hapa na mwanza kwa speed kubwa tu , lakini kama umeweka 5000 kwenye dashbard utafika mwanza bila faini.
Siyo kwa speed camera ,
Wale ni majizi kama majizi wengine
 
Kuna video watu wanaendesha mpaka zaidi ya 200 zipo mtandaoni. KAzitafute utaziona.
Barabara za kuendesha kwa speed hiyo Tanzania ziko wapi? Taja hata kipande kimoja cha barabara
 
Ukielewa nguvu ya teknolojia ilivyo hivi sasa utaelewa kuwa hao askari barabarani ni wahujumu uchumi

Hizo teknolojia zingetumika kuwavalisha video matrafiki ili wakiomba rushwa wakamatwe. Kusema tuondea matrafiki barabarani halafu tuwapige picha madereva vichaa utaongeza ajali tuu.
 
Back
Top Bottom